๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 08:54:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่าง Hollow Point ของ Bullet Master กับ FC + P +  (อ่าน 5155 ครั้ง)
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2004, 01:25:31 PM »

Cry Angry Grin         ไอ๊ยะห์ลากะ Huh ผ่างเข้าแล้วหล่าว เพิ่งซื้อตอนปลายตุลา ลักษณะปลอกน่าจะเป็นสเตนเลส หัวทองแดงหุ้มรูตะกั่วมีแกนเสาเล็กๆ ท้ายปลอกปั้ม FC 9MM + P +
                        ราคาเม็ดละ 65 บาทก๊าบ " โหม่แล้วหล่าว " Tongue Tongue Grin Grin ไม่ทราบว่าท่านอาๆ และพี่ท่านทั้งหลายมีความเห็นยางไงบ้างก๊าบ Huh Huh Grin Grin

ปลอกดูเหมือนเขาชุบขาวมากกว่าครับ ... ตอนเริ่ม ๆ วิกฤต (จากปากนายกฯ) ผมไปหา FC 9mm +p+ มาตุนไว้ ๑ กล่องครับ ได้ราคาตามปกติ ไม่นึกว่าผ่านมาแป๊บเดียวราคาจะเพิ่มมาอีก ๒๐ บาท ...

ข้างกล่องเขียนคำว่า premium แปลเองว่า"อย่างดี" เลยไว้ใจให้ติดแม็กครับ ผมยิงแล้วรู้สึกปกติ แต่แฟนยิงแล้วบ่นว่าถอยแรงครับ

ตำบลกระสุนตกไม่แตกต่างจากลูกซ้อมเท่าไรครับ (เท่าที่ลอง) หรือไม่ก็เป็นเพราะฝีมือคนยิงไม่โปร เลยไม่เห็นความแตกต่าง

ความแม่นยำ ไม่แตกต่างจาก Bullet Master ครับ (ลูกจริงทั้งหัวรู และหัวตัน) ...

ปืนดี กระสุนดี ต้องยิงถูกด้วยครับ สำคัญที่สุด

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์