๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 07:46:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันครบรอบ 100 ปี ร.ร.นายเรือ  (อ่าน 26455 ครั้ง)
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 08:02:26 PM »

อิสมัส นี่ได้เปรียบเรื่องบริหารลูกเลื่อนเร็วกว่าซีแซดครับ แต่ท่าทางจะหนักหน่อย

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 08:36:45 PM »

อิสมัส นี่ได้เปรียบเรื่องบริหารลูกเลื่อนเร็วกว่าซีแซดครับ แต่ท่าทางจะหนักหน่อย
ความแม่นใช้ได้เลยครับ  Grinแต่ตาผม รู้สึกว่าจะเบลอขึ้นทุกวันครับ Grin
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 12:30:50 PM »

ความแม่นใช้ได้เลยครับ Grinแต่ตาผม รู้สึกว่าจะเบลอขึ้นทุกวันครับ Grin

รายการแข่งเหมือนกันเลยครับ......แก้มือ&ล้างตากันได้เลย......ของรางวัลสะใจเหมือนเดิม........แว่วมาว่า สปีดอีเว้นท์มีพลิกแพลงนิดหน่อย ไม่งั้นคนยิงคราวที่แล้วจะได้เปรียบมากไป อิอิ

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 02:48:19 PM »

ความแม่นใช้ได้เลยครับ Grinแต่ตาผม รู้สึกว่าจะเบลอขึ้นทุกวันครับ Grin

รายการแข่งเหมือนกันเลยครับ......แก้มือ&ล้างตากันได้เลย......ของรางวัลสะใจเหมือนเดิม........แว่วมาว่า สปีดอีเว้นท์มีพลิกแพลงนิดหน่อย ไม่งั้นคนยิงคราวที่แล้วจะได้เปรียบมากไป อิอิ
สปีดอีเว้นท์ น่าจะมีเปลี่ยนแม็กด้วยน่ะครับ ( ไม่ทราบว่าจะตรงกับจุดประสงค์หรือเปล่าครับ) Grin
หนึ่ง บางบัวทอง
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 06:07:15 PM »

ถามผู้รู้ เป้นการแข่งแบบไม่จำกัดชุดยิงหรือป่าวครับ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 06:20:37 PM »

ถามผู้รู้ เป้นการแข่งแบบไม่จำกัดชุดยิงหรือป่าวครับ
น่าจะไม่จำกัดชุดยิงน่ะครับ เพราะวันปืนนาวีที่ผ่านมาก็ไม่ได้จำกัดชุดยิงครับ Grin
ToU_JuNiOr(N'โต๊ะ)
น้องโต๊ะ
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 08:24:06 PM »

น้องโต๊ะจะขอแก้ตัวทำเวลาให้ดีกว่าครั้งที่แล้ว หลงรัก หลงรัก
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 09:37:15 PM »

น้องโต๊ะจะขอแก้ตัวทำเวลาให้ดีกว่าครั้งที่แล้ว หลงรัก หลงรัก
เอาใจช่วยครับ Grinเพื่อให้ได้สิ่งที่ตั้งหวังครับ Grin
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 10:07:52 AM »

Izmash Sable ได้เปรียบเรื่องความเร็ว  แต่เสียเปรียบระยะศูนย์นิดหน่อย  ด้านความแม่นยำนั้นทำเต็มร้อยได้สบายมากครับ   แมทช์นั่งโต๊ะยิงนี้แต่เดิมให้เวลาแค่ 90 วิ.  มาล่าสุดให้ 2 นาทีเต็ม  ยิงปืนลูกเลื่อนธรรมดาสบายๆ ครับ   ไม่เสียเปรียบอะไร  เพราะถึงจะยิงเร็วเสร็จก่อนก็ไม่มีคะแนนเพิ่มให้

วันแข่งจะเอาอิสมาชไปเป็นเพื่อนอีกกระบอกครับ

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
สุพินท์ - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 12:21:54 PM »

[Izmash Sable ได้เปรียบเรื่องความเร็ว แต่เสียเปรียบระยะศูนย์นิดหน่อย ด้านความแม่นยำนั้นทำเต็มร้อยได้สบายมากครับ แมทช์นั่งโต๊ะยิงนี้แต่เดิมให้เวลาแค่ 90 วิ. มาล่าสุดให้ 2 นาทีเต็ม ยิงปืนลูกเลื่อนธรรมดาสบายๆ ครับ ไม่เสียเปรียบอะไร เพราะถึงจะยิงเร็วเสร็จก่อนก็ไม่มีคะแนนเพิ่มให้

วันแข่งจะเอาอิสมาชไปเป็นเพื่อนอีกกระบอกครับ

ตอนนี้เขายอมให้ใช้ศูนย์รูหรือยังครับ   ผมเซ็งกับสายตาตัวเองเต็มทีแล้ว  จะลองเอาศูนย์รูของคาร์ไบน์ M1 มาติดอันชูตส์   เผื่อจะได้ลงเล่นด้วย
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 07:56:03 PM »

[Izmash Sable ได้เปรียบเรื่องความเร็ว แต่เสียเปรียบระยะศูนย์นิดหน่อย ด้านความแม่นยำนั้นทำเต็มร้อยได้สบายมากครับ แมทช์นั่งโต๊ะยิงนี้แต่เดิมให้เวลาแค่ 90 วิ. มาล่าสุดให้ 2 นาทีเต็ม ยิงปืนลูกเลื่อนธรรมดาสบายๆ ครับ ไม่เสียเปรียบอะไร เพราะถึงจะยิงเร็วเสร็จก่อนก็ไม่มีคะแนนเพิ่มให้

ตอนนี้เขายอมให้ใช้ศูนย์รูหรือยังครับ ผมเซ็งกับสายตาตัวเองเต็มทีแล้ว จะลองเอาศูนย์รูของคาร์ไบน์ M1 มาติดอันชูตส์ เผื่อจะได้ลงเล่นด้วย

เรื่องศูนย์ เดี๋ยวผมสอบถามให้นะครับ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 07:59:04 PM »

เอาใจช่วยเช่นเดียวกับอาเอ๋ครับน้องโต๊ะ ......

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 08:01:00 PM »

น่าจะไม่จำกัดชุดยิงน่ะครับ เพราะวันปืนนาวีที่ผ่านมาก็ไม่ได้จำกัดชุดยิงครับ Grin

ไม่จำกัดชุดยิงครับ

CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 01:01:07 PM »

เคยถามเรื่องศูนย์รูแล้วครับ ปรากฏว่าไม่ให้ แต่ยิงศูนย์รูแล้วมันแม่นมากๆเลยครับ น่าจะยิงได้พอๆกับกล้อง 4 เท่า ผมมีศูนย์ปืนอัดลมของอันชูตส์ เคยลองเอาศูนย์หลังติดซีแซดแล้วปรากฏว่าใส่ได้ เดี๋ยวจะให้ช่างทำแหวนเซาะร่องติดศูนย์หน้าอีกตัวแล้วจะยิงมาให้ดูครับ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2006, 01:39:34 PM »

ผู้การอยากยิงศูนย์รู  เอาไปลองดูก็ได้นี่ครับ  แบบยิงโชว์ไม่รับรางวัล

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 10
  พิมพ์