๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:19:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอชมเชยผู้จัด Match IPSC ของสมาคม THPSA  (อ่าน 11042 ครั้ง)
MASINFO
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 09:08:54 AM »

ต้องขอชมเชยที่ Match IPSC level II เดี๋ยวนี้มีมาตรฐานเท่ากับ level III แล้ว
พอถึงสนามนวมินทร์ แจ้งขอสมัครยิง เจ้าหน้าที่ก็ถามชื่อ พอบอกชื่อ+อักษรตัวแรก ก็เปิดคอมพ์ดูชื่อปุ๊บ ก็หยิบสติกเกอร์ชื่อเราให้ปั๊บ
พร้อมกับใบส่งตัว และกำหนด Squad จ่ายเงินเสร็จ พร้อมยิงได้เลย
ไม่ต้องให้ผู้สมัครเขียนชื่อเองให้ดู เหมือนเมื่อก่อนแล้ว
เยี่ยมครับ....
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 09:15:24 AM »

ต้องยกนิ้วโป้งให้พี่ป้อมเจ้าค่ะ Grin

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 09:17:27 AM »

...พัฒนาไม่หยุดยั้ง  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 09:43:00 AM »

ยินดีด้วยครับ คำชมทุกคำมาจากความรู้สึกที่ดีๆของนักกีฬาของเราที่มีให้กับทีมงานทุกๆท่านครับ ยินดีด้วยอีกครั้งครับ Wink
MASINFO
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 10:00:15 AM »

แต่สมาชิกต่างก็อยากจะซื้อเป้า classic ipsc ไว้ซ้อมบ้าง หายากยิ่งกว่าหาทอง
พอจะจัดให้สมาชิกได้ซื้อที่ไหนได้บ้างเอ่ย...
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 10:43:16 AM »

...พัฒนาไม่หยุดยั้ง Wink

ใช่ครับ เยี่ยมจริงๆ เลยครับผม Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
pug
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 11:03:09 AM »

แต่สมาชิกต่างก็อยากจะซื้อเป้า classic ipsc ไว้ซ้อมบ้าง หายากยิ่งกว่าหาทอง
พอจะจัดให้สมาชิกได้ซื้อที่ไหนได้บ้างเอ่ย...
เห็นด้วยครับ.  อีกอย่างเรื่อง ลูกปืน ก็หายากมาก บางครั้งก็หาจนท้อและเบื่อ ถึงวันแข่งยังหาลูกไม่ได้ก็มี แล้วจะเอาที่ไหนมาซ้อม จะมีการผลักดันหรือจัดการด้านใดของทางสมาคม ชมรม หรือผู้จัดการแข่งขัน เพื่ออำนวยความสะดวกให้กับนักกีฬาได้บ้างมั๊ยครับ.
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 11:14:57 AM »

...เรื่องเป้าคลาสสิค  ลองติดต่อสนามบางบัวทองครับ  Smiley

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 11:39:25 AM »

...เรื่องเป้าคลาสสิค ลองติดต่อสนามบางบัวทองครับ Smiley

เรื่องเป้าติดต่อพี่ป้อมเลยครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 11:40:48 AM »

เห็นด้วยครับ  Grin Grin Grin เรื่องนี้สะดวกสุดยอด จ่ายตังเสร็จ พิมพ์สติกเกอร์เสร็จพอดีสะดวกมากครับ  Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 11:42:38 AM »

เห็นด้วยครับ. อีกอย่างเรื่อง ลูกปืน ก็หายากมาก บางครั้งก็หาจนท้อและเบื่อ ถึงวันแข่งยังหาลูกไม่ได้ก็มี แล้วจะเอาที่ไหนมาซ้อม จะมีการผลักดันหรือจัดการด้านใดของทางสมาคม ชมรม หรือผู้จัดการแข่งขัน เพื่ออำนวยความสะดวกให้กับนักกีฬาได้บ้างมั๊ยครับ.

ยิง Open ก็อย่างนี้แหละ Grin Grin Grin  เพื่อนๆใครช่วยได้ช่วยกันหน่อยครับ  Grin Grin Grin

แต่ถ้ายิง Production ลูกหาไม่ยากน๊ะจ๊ะที่รัก  Grin Grin Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 12:06:05 PM »

พี่ป้อมหรือคุณวีระชัย วัฒนสมบัติกำลังพัฒนาให้ดีขึ้นไปอีกเรื่อย ๆ 
เช่น ใช้นิ้วโป้งกดเพื่ออ่านลายนิ้วมือแล้วยืนยันสถานภาพสมาชิก
เป็นการป้องกันการสะกดชื่อ-นามสกุลไม่ตรง และรวดเร็ว
อีกเรื่องคือการออกผลคะแนนทางจอมอนิเตอร์ทีวี  ซึ่งจะรวดเร็ว ชม.ต่อ ชม.ได้  ไม่สิ้นเปลืองแผ่นกระดาษ

นอกจากเรื่องนี้แล้ว คุณ MASINFO เห็นการเปลี่ยนแปลงด้านอื่นอีกไหมครับ ?

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 12:11:11 PM »

...เรื่องเป้าคลาสสิค ลองติดต่อสนามบางบัวทองครับ Smiley

เรื่องเป้าติดต่อพี่ป้อมเลยครับ  Grin Grin Grin

...ทราบว่าสมาชิกทางเมืองเลยต้องการเป้าไว้ซ้อมจำนวนหนึ่งเช่นกันครับ  อยากให้คุณวีระชัยมากระทู้นี้จังเลย  Cheesy

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 12:15:24 PM »

พี่ป้อมเข้ามาบ้าง Grin Grin Grin ยังไงอาจเห็นเร็วๆนี้ล่ะครับ Grin Grin Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 12:28:49 PM »

ลูกหาไม่ยากน๊ะจ๊ะที่รัก Grin Grin Grin

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์