๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:43:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ ตอนนี้การขอใบ ป.2 เพื่อนำเข้าปืนยากไหมครับ  (อ่าน 8685 ครั้ง)
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 11:01:25 AM »

ป.2 ออก ไม่มีปัญญาเอาเข้านี่แหละครับ รุ่นที่ต้องการในตลาดบ้านเราไม่มี

แล้วไปชอบรุ่นไหน ยี่ห้ออะไรละครับ  ลองเอารายละเอียดมาแบ่งๆกันดูหน่อยซิครับ  เผื่อจะมีคนบ้าเหมือนๆกัน  จะได้รวมตัวกันสั่งเข้ามาซะเลย   ถ้าของเขาดีจริง  แถวนี้ยังมีพวกที่ยอมกิน  มาม่า  เหลืออีกหลายคนเลยครับ

ผมชอบ  Marauder PCP Air Pistol (.22 cal) ครับ ปืนพื้น ๆ แต่คิดว่าน่าจะเหมาะกับการใช้งานของผม  Grin
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 02:04:23 PM »

ปืนยี่ห้อนี้หน้าตาก็ไม่ได้แตกต่างไปจากเจ้า  AA 510  ที่ในกลุ่มของเราเล่นกันครับ  และปืนยี่ห้อนี้มีพวกเราในนี้เคยนำเข้ามาทดลองยิงแล้ว  แต่ผลไม่เป็นที่หน้าพอใจอย่างที่คิดไว้  มันก็มีทางเลือกได้หลายทางเหมือนกันนะครับ
1 เอาปืนที่มีอยู่ในตลาด เช่น  เจ้า 510  ตัวสั้น  เอาไปเปลี่ยนพานท้ายเสียใหม่ให้เหมือนกันตัวที่ต้องการ ก็ใช้ได้แล้ว  และไม่ต้องกังวลเรื่องอาหลั่ย  และการซ่อมบำรุง
2 ก็สั่งจองทางร้านให้นำรุ่น AA 410 TDR CLASSIC  ซึ่งรุ่นนี้  ประธานชมรมของเราก็เคยเอาเข้ามาแล้ว  ลองติดต่อขอดูกับเฮียเขาได้  เจ้านี้เขาใจดี  ถ้าพูดถูกใจขอซื้อถูกๆก็ยังได้
  ไอ้ที่เสนอมาตั้งยาวก็เพื่อ  อยากให้คนที่ชอบอะไรเหมือนๆกัน  ได้ในสิ่งที่อยากได้  และจะได้มาสนุกร่วมกันนะครับ  ไม่มีส่วนแบ่ง  ไม่มีนายหน้า  มีแต่ฮาๆๆๆๆ ล้วนๆเลยครับ
soontornd
ที่เงียบไปไม่ใช่ไม่รัก..แต่ที่หมอให้ไปพักเพื่อลดปริมาณน้ำตาลในหัวใจจร้าาาา
Full Member

คะแนน 170

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 06:55:38 PM »

เยี่ยม กด Like ให้ +1 ครับพี่แม็ก อิอิ Grin

.
toes
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 02:20:30 PM »

ป.2 ออก ไม่มีปัญญาเอาเข้านี่แหละครับ รุ่นที่ต้องการในตลาดบ้านเราไม่มี

แล้วไปชอบรุ่นไหน ยี่ห้ออะไรละครับ  ลองเอารายละเอียดมาแบ่งๆกันดูหน่อยซิครับ  เผื่อจะมีคนบ้าเหมือนๆกัน  จะได้รวมตัวกันสั่งเข้ามาซะเลย   ถ้าของเขาดีจริง  แถวนี้ยังมีพวกที่ยอมกิน  มาม่า  เหลืออีกหลายคนเลยครับ

ผมชอบ  Marauder PCP Air Pistol (.22 cal) ครับ ปืนพื้น ๆ แต่คิดว่าน่าจะเหมาะกับการใช้งานของผม  Grin

ตัวนี้เลยล่ะครับท่าน...สินค้า 5 ดาวครับ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์