๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 09:33:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณเป็นอย่างยิ่ง  (อ่าน 13245 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 09:59:03 PM »

ขอบคุณนายซับกันเป็นอย่างยิ่ง อุตส่าห์เป็นธุระหามาให้จนได้ผมเองลืมไปแล้วว่าขอไว้   น้ำใจของสมาชิกในเว็ปนี้มากล้นยิ่งนักแม้จะไม่ได้เจอกันหรืออยู่ใกล้กันก็มีความสนินสนมกันได้  ขอบคุณอีกครั้ง Wink Wink Wink
http://www.thaioctober.com/yabbse/index.php?board=45;action=display;threadid=2042
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 12:39:01 AM »

แค่ได้อ่านน้ำใจที่พี่น้องชาวบอรด์อาวุธปืนมีให้แด่กันและกัน รู้สึกซาบซึ้งจริงๆ เป้นสิ่งแสดงออกว่าบอรด์นี้เป็นบ้านที่อบอุ่นของพี่น้องชาวปืน(และชาวไทย)อย่างแท้จริง

ขอบอรด์นิตยสารอาวุธปืนอยู่คู่แผ่นดินสยามและพี่น้องชาวปืนเลือดไทย ตลอดไปครับผม

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 01:48:24 AM »

Cheesy เพลง บ้านเรา นี่ผมก็ชอบมากเลยคับพี่เจษ... เสียแต่ไม่ค่อยมีโอกาสซาบซึ้งกะเพลง... เพราะก็อยู่บ้านเราเป็นส่วนมาก... ไม่ค่อยได้ไปต่างแดนนานๆเลย...

คุณซับแกมีน้ำใจอย่างนี้แหละคับพี่... แต่ถ้าพี่เป็นสาวๆล่ะก็ วันเดียวได้แล้วคับ... ไม่นานจนลืมอย่างนี้หรอกคับ... อิ..อิ..  Grin
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 04:46:07 AM »

Cheesy เพลง บ้านเรา นี่ผมก็ชอบมากเลยคับพี่เจษ... เสียแต่ไม่ค่อยมีโอกาสซาบซึ้งกะเพลง... เพราะก็อยู่บ้านเราเป็นส่วนมาก... ไม่ค่อยได้ไปต่างแดนนานๆเลย...

คุณซับแกมีน้ำใจอย่างนี้แหละคับพี่... แต่ถ้าพี่เป็นสาวๆล่ะก็ วันเดียวได้แล้วคับ... ไม่นานจนลืมอย่างนี้หรอกคับ... อิ..อิ..  Grin
ไม่มาเที่ยวบ้างล่ะครับหมอรุต เพลงนี้ชอบมาตั้งไหนแต่ไรแล้วครับ เพลงไทยเก่าๆไพเราะมาก บางทีได้ฟังจาก
จานรับดาวเทียมของ Thai Global Network ฟังที่ไรขึ้นถึงบ้านนึกไปถึงอดีตนึกไปเรื่อยเปื่อยครับ
นายซับอุตส่าห์หาตั้งนานกว่าจะเจอหาจนได้ แต่ใส่ คอรด์ กรีต้าให้หน่อยดิ Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 07:12:14 AM »

Cheesy น่าจะมีเพลง "ไกลบ้าน" อีกเพลง ถึงจะครบสูตร Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 08:34:10 AM »

Wink สำหรับสหายเจษ ต้องเพลง "ไทยดำรำพัน"...แม่นบ่.... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 08:48:41 AM »

Cheesy น่าจะมีเพลง "ไกลบ้าน" อีกเพลง ถึงจะครบสูตร Cheesy

เพลงพระราชนิพนธ์ไกลบ้าน
ผมได้ให้ชื่อเวบไว้ในกระทู้ เพลงcountry
น่ะครับ ซึ่งรวบรวมเพลงพระราชนิพนธ์ไว้ทั้งหมด
รวมถึงเกร็ดเล็กเกร็ดน้อยเกี่ยวกับเพลงต่างๆไว้
คนไทยน่าจะได้รับทราบไว้ครับ

ส่วนท่านหมอรุท
แหม..............ม.........ม.................
มาว่าผมได้ลงคอ
ผมเองก็มีงานยุ่งๆอยู่เหมือนกันนะครับถ้าเป็นคุณจีอากิขอ.. เอ๊ย ไม่ใช่ ถ้างานไม่ยุ่งก็คงหาได้ไปนานแล้ว

เพลงไทยดำรำพันนี่ น่าจะหาเจอในเพลงคลาสสิค
แต่จะให้ใส่คอร์ดกีต้าร์ด้วยนี่ จนปัญญาครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2004, 08:50:27 AM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 09:43:33 AM »

ป๋มนึกว่า  เฮียเจษฯ  ขอบคุณเรื่องให้เค้าส่ง นางสาวเมล์ เอ็กซ์ ๆ ไปให้ซะอีก....

เล่นเอา....คิดว่า....เมล์ท่านซับในระบาดไปทั่วโลกซะแหล๋ว......
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 09:48:53 AM »

อิๆ...คิดเหมือนกันเลยคุณ51 Wink Cheesy Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 11:51:47 AM »

ป๋มนึกว่า  เฮียเจษฯ  ขอบคุณเรื่องให้เค้าส่ง นางสาวเมล์ เอ็กซ์ ๆ ไปให้ซะอีก....

เล่นเอา....คิดว่า....เมล์ท่านซับในระบาดไปทั่วโลกซะแหล๋ว......
Shocked จะส่งรูปใครก็ขอให้ระวังตัวหน่อยเน้อ อย่าตกเป็นเครื่องมือของการ Promotion VCD และ เพิ่มค่าตัวให้กับเธอคนนั้น...ส่วนเรารับ(เคราะห์)เต็มๆ... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 12:21:11 PM »

Shocked จะส่งรูปใครก็ขอให้ระวังตัวหน่อยเน้อ อย่าตกเป็นเครื่องมือของการ Promotion VCD และ เพิ่มค่าตัวให้กับเธอคนนั้น...ส่วนเรารับ(เคราะห์)เต็มๆ... Grin

เธอคนนั้น คงเป็นข่าวเก่าๆไปแล้ว

แต่น้องคนใหม่กะ วีซีดีต้องห้ามที่ถ่ายไว้เมื่อหลายปี ก่อนจะมีชื่อเสียง
ปัจจุบันเวบขายวีซีดีที่ว่า
forbidden ต้องห้ามไปแย้วง่ะ 

ส่วนท่านโอกะท่าน51
ทำไมยะหล่อน....ฉันส่งอะไรไปให้พี่เจษฮึ
และถ้ามันไประบาดทั่วโลก คงจะเป็นเพราะฝีมือฉันล่ะซี

(ถ้าแม่เจ้าประคุณโอกะอีตา51เป็นตำหนวด....ผมติดคุกไม่มีวันออกแน่ๆเชียว)

Grin Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2004, 12:22:59 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 10:46:30 AM »

ครับ ฉบับโปรโมต แย่จัง

สงสารแต่คุณ ศรยุทธ จริงๆครับ ลงภาพเซนเซ่อให้พร้อม แต่หนังสือพิมลงมากกว่านั้นไม่เห้นถูกฟ้อง

แย่จังๆ

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
หน้า: [1]
  พิมพ์