๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 06:51:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยิงไอพีเอสซีที่สนามฟาร์มจระเข้  (อ่าน 31183 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #120 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 03:14:59 PM »

ขาดนักแข่งระดับ VIP ไปคนนึง คือ ผมเอง Tongue :Smiley Angry Grin Cheesy Wink

เจ็บมือไม่จ๊ายยยยย เหรอ  Grin Grin Grin เจอกันรอบหน้า

เดี๋ยวนี้นักกีฬา เยอะดี Grin Grin Grin  Prodcution ตั้ง 27 คน Grin Grin Grin  ลูกโม่ตั้ง 5 คน

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #121 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 04:48:26 PM »

ขาดนักแข่งระดับ VIP ไปคนนึง คือ ผมเอง Tongue :Smiley Angry Grin Cheesy Wink

เจ็บมือไม่จ๊ายยยยย เหรอ  Grin Grin Grin เจอกันรอบหน้า

เดี๋ยวนี้นักกีฬา เยอะดี Grin Grin Grin  Prodcution ตั้ง 27 คน Grin Grin Grin  ลูกโม่ตั้ง 5 คน

Prodcution  27 คนถ้วยรางวัล4-5ใบไม่บราล๊านนนนนะครับ..อิ..อิ...บ่นนิดหน่อย55555555  Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #122 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 05:45:23 PM »

Prodcution 27 คนถ้วยรางวัล4-5ใบไม่บราล๊านนนนนะครับ..อิ..อิ...บ่นนิดหน่อย55555555 Grin Grin Grin

แยกได้ Class ละกี่ใบล่ะครับ  Grin Grin Grin  บอกท่านประธานเขาซิจ๊ะหนู Grin Grin Grin   เขาใจดี

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #123 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 05:49:37 PM »

Prodcution 27 คนถ้วยรางวัล4-5ใบไม่บราล๊านนนนนะครับ..อิ..อิ...บ่นนิดหน่อย55555555 Grin Grin Grin

บางครั้งเดาใจจำนวนนักกีฬาไม่ถูกครับ ทำให้ผู้จัดลำบากในการเตรียมรางวัล แต่ คราวหน้าจัดโพรดักชั่นพี่นัน (โปรโมเตอร์ของเรา) บอกจับฉลากแจกปืนแน่นอน Grin Grin Grin อย่าลืมมาร่วมกันนะจ๊ะพี่น้อง

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #124 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 05:57:28 PM »

บางครั้งเดาใจจำนวนนักกีฬาไม่ถูกครับ ทำให้ผู้จัดลำบากในการเตรียมรางวัล แต่ คราวหน้าจัดโพรดักชั่นพี่นัน (โปรโมเตอร์ของเรา) บอกจับฉลากแจกปืนแน่นอน Grin Grin Grin อย่าลืมมาร่วมกันนะจ๊ะพี่น้อง

ไปด้วยครับ...คราวนี้ไปเอาปืนไม่เอาหมวก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
pug
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #125 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 07:05:42 PM »

คนนั่งยิ้มอยู่ข้างหลัง เห็นโชว์สเตปนึกว่า เจอร์รี่ มางานนี้ด้วย
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #126 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 11:50:52 PM »

น้าอ้อ ผู้ช่วยนายสนามยิงปืนฟาร์ม

ท่านนี้ไช่น้าสงบ เพียรเหมือนหรือเปล่าครับ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #127 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 11:52:49 PM »

เดือนไหนครับ?

DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #128 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 11:55:09 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เที่ยวบินเต็ม ไปร่วมไม่ได้

เสียดายพี่ไม่ได้มา เอาไว้ครั้งต่อไปมาร่วมสนุกกันครับพี่โป้ง

ผมก็อยากยิงบ่อยๆ แต่อาชีพหลักตารางซ้อม&แข่งแน่นเอี๊ยด (สั้นอัดลม, สั้นยิงเร็ว)

ที่ไปแข่งมาก็ขาดซ้อมไป 1 วัน แต่คุ้มค่ามากครับ Cheesy

อยากให้มีสัก 5-10 คนกำลังสวย เดี๋ยวท่าน M&M Production คงนัดอีกทีนะครับ  Cheesy

ผมนับๆตอนนี้น่าจะได้ ถ้ามากันครบหมด  Grin

DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #129 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 12:00:20 AM »

คนนั่งยิ้มอยู่ข้างหลัง เห็นโชว์สเตปนึกว่า เจอร์รี่ มางานนี้ด้วย

เจอร์รี่ตัวจริงมาเห็นคงส่ายหัว

"ตูอุตสาห์ให้ยืมชื่อมาใช้ รู้งี้ไม่ให้ดีกว่า" Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #130 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 12:17:04 AM »

น้าอ้อ ผู้ช่วยนายสนามยิงปืนฟาร์ม

ท่านนี้ไช่น้าสงบ เพียรเหมือนหรือเปล่าครับ

ไม่ใช่ครับผู้การ RO อ้อ ทีพี่นกไฟจำชื่อได้ตลอดกาล Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #131 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 01:00:45 AM »

ไม่ใช่ครับผู้การ RO อ้อ ทีพี่นกไฟจำชื่อได้ตลอดกาล Grin

ครับพี่ขอบคุณครับ.......เมื่อสมัยผมเป็นนักเรียนนายเรือ ทีมยิงปืนของโรงเรียนนายเรือ เคยไปที่สนามฟาร์มจระเข้ เพื่อติดต่อหาโค้ช ก็เลยได้คุยกับน.ต.วิเชียร ชัยยะ และ คุณสงบ เพียรเหมือนซึ่งหน้าคล้ายๆ น้าอ้อท่านนี้แหละครับ .......สุดท้ายก็ไปได้นักกีฬาทีมชาติ คุณจักรพันธ์ เทียนทองมาเป็นโค้ชแทน......เริ่มนึกถึงความหลังแล้วแฮะ อิอิ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #132 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 10:11:54 AM »

อยากให้มีสัก 5-10 คนกำลังสวย เดี๋ยวท่าน M&M Production คงนัดอีกทีนะครับ  Cheesy

ผมนับๆตอนนี้น่าจะได้ ถ้ามากันครบหมด Grin

ถ้าครบบอกเลยครับผมจะไปยิงเล่นด้วย  Grin Grin Grin แต่ช่วงนี้ขอยิงโพรดักชั่นไปถึงสิ้นปีครับ Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #133 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 10:16:34 AM »

เดือนไหนครับ?

ได้ยินว่าวันเสาร์ช่วงกลางเดือนกันยายนครับ  Grin Grin Grin เตรียมตัวไว้นะครับพี่น้อง Grin Grin Grin  ถ้าได้วันตรงผมจะบอกกันอีกทีหนึ่ง

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #134 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 10:20:18 AM »

คนนี้ผมจำไม่ลืมเลย ตกใจ ตกใจ ตกใจ เป็น RO สนามไหนปืนผมต้องมีปัญหาทุกสนาม ยิงทั้งวันไม่มีอะไร เจอสนาม RO ท่านนี้แจ๊กพอตแตกทุกที...ขนาดเอาสายสิญจ์คล้องไว้ยังไม่อยู่ เท่าที่ทราบ RO ท่านนี้โจทย์เพียบเลย...... Grin Grin Grin Grin...เอ...เข้ามาดูบ้างหรือเปล่าก็ไม่รู้..... ตกใจ ตกใจ ตกใจ

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12
  พิมพ์