๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 11:54:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาปืนไปยิงที่สนามช่วงนี้  (อ่าน 1725 ครั้ง)
Blacktalon
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 10:11:34 PM »

ช่วงนี้ พรก. ยังไม่ยกเลิก ไม่ทราบว่ามีเพื่อนสมาชิกเอาปืนไปยิงกันบ้างไหม อยากไปยิงครับ ไม่ได้ยิงมานานแล้ว
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 10:22:53 PM »

สนามเริ่มเปิดแล้วครับ
ถ้าไปถึงได้ เค้าก็ให้ยิงครับ

แต่อย่าลืมเก็บกระสุนไว้บ้างนะครับ ยังไม่ค่อยมีขายเลยครับ

ณัฏฐ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 133

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 10:49:18 PM »

Grin วันอาทิตย์ที่ผ่านมาเล่นไปกล่อง ลูกซ้อมอีกครึ่งกล่อง สถานที่สวนหลังบ้านครับ Grin(บ้านผมบ้านนอกครับ Grin)
nai Q
Full Member

คะแนน 4

ร้านหวานจวกเหล้าปั่น

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 03:39:46 AM »

ยังไม่ได้ไปเลยครับตั้งแต่ยกเลิก พรก  ว่าจะไปอาทิตย์หน้าจะล่อซักสองกล่องเลยครับ
R.sapa @ รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 161

สายน้ำเชี่ยวกราดดูหงุดหงิด..แต่เราก็จะพิชิตฝ่าไป

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 08:09:38 AM »

ไหว้    ทนอัดอั้น..กันมา..เวลาผ่าน..             อยู่ในบ้าน..ยิงไม่ได้..อยากหน่ายหนี..
อยากไปยิง..ที่สนาม..สามสี่ที..                     แต่ตอนนี้..ยังไม่กล้า..เพราะว่ากลัว..
ก็เลยพา..ปืนไป..ยิงในสวน..                        ไม่รบกวน..ชาวบ้าน..ให้ปวดหัว..
สบายใจ..ยิงไป..ลูกหมดตัว..                        เลยหวาดกลัว..ซื้อลูกปืน..แทบไม่มี..
ไหว้

(..คนสันขวาน...แม่สอด..)
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 11:00:20 AM »

ไหว้    ทนอัดอั้น..กันมา..เวลาผ่าน..             อยู่ในบ้าน..ยิงไม่ได้..อยากหน่ายหนี..
อยากไปยิง..ที่สนาม..สามสี่ที..                     แต่ตอนนี้..ยังไม่กล้า..เพราะว่ากลัว..
ก็เลยพา..ปืนไป..ยิงในสวน..                        ไม่รบกวน..ชาวบ้าน..ให้ปวดหัว..
สบายใจ..ยิงไป..ลูกหมดตัว..                        เลยหวาดกลัว..ซื้อลูกปืน..แทบไม่มี..
ไหว้

เยี่ยม

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
triton2007
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 11:24:53 AM »

ไปมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วครับ ยิงแล้วมันมือแต่ลูกหมดก่อน

กระสุนจริงยิงเป้าปลอมหมด
Kob1313-รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 11:32:44 AM »

สนามราชนาวีบางนาเปิดให้บริการแล้วครับ พอดีเพิ่งไปต่ออายุบัตรสมาชิกเมื่อวานนี้เองครับ  เยี่ยม
FMJ
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 12:02:16 PM »

สนามราชนาวีบางนาเปิดให้บริการแล้วครับ พอดีเพิ่งไปต่ออายุบัตรสมาชิกเมื่อวานนี้เองครับ  เยี่ยม

ขอบคุณที่ช่วยแจ้งข่าวครับ ว่าจะไปอยู่เหมือนกัน

อย่าให้ใครมาเป็นผู้นำทางความคิด โดยที่เราไม่คิดตามด้วยสติและเหตุผล
telekbook - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1124

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 12:06:03 PM »

สนามราชราวีบางนาเปิดแล้ว  แต่มีลูกจริงเยอะกว่าลูกซ้อมครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์