๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 08:31:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อุปกรณ์แต่งปืน cz  (อ่าน 21325 ครั้ง)
polimer
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 06:17:34 AM »

ลองถามร้านปืนชาตรีดูซิครับ  มีอะไหล่ CZ 75B เกือบทุกชิ้น  ผมพึ่งจะสั่งซื้อ เซียร์   นกสับ   สปริงเซียร์   ถามหาตั้งหลายร้านกว่าจะเจอ  ตอนนี้สบายใจแล้วครับ  กะว่าสะสมเงินอีกสักพัก จะสั่งซื้อชุดเข็มแทงชนวน  คันล็อคสไลด์     RECOIL  SPRING
GUIDE  ROD    DISCONNECTOR คิดว่าจะหาไห้ครบทุกชิ้นเลย  เพราะว่าชีวิตนี้ใจเดียวอยู่ที่ CZ  75B   ;  สาวก CZ ท่านอื่นช่วยกันตอบด้วยครับถ้ารู้แหล่งอะไหล่และชุดแต่ง หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก
DNA-MAN
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 02:01:58 PM »

แล้วชุด convert ที่ใช้ยิงกระสุนขนาด .22 ได้ ราคาเท่าไหร่
หาชื่อมาใช้ได้เลยหรือป่าวครับหรือว่าต้องไปขออนุญาตอีกครับ
อยากรู้ว่าสามารถนำมาใช้กับ CZ75D compactได้หรือป่าวครับ

ยุติธรรมถ้วนหน้า ประชามีส่วนร่วม
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 10:44:38 PM »

ลองถามร้านปืนชาตรีดูซิครับ  มีอะไหล่ CZ 75B เกือบทุกชิ้น  ผมพึ่งจะสั่งซื้อ เซียร์   นกสับ   สปริงเซียร์   ถามหาตั้งหลายร้านกว่าจะเจอ  ตอนนี้สบายใจแล้วครับ  กะว่าสะสมเงินอีกสักพัก จะสั่งซื้อชุดเข็มแทงชนวน  คันล็อคสไลด์     RECOIL  SPRING
GUIDE  ROD    DISCONNECTOR คิดว่าจะหาไห้ครบทุกชิ้นเลย  เพราะว่าชีวิตนี้ใจเดียวอยู่ที่ CZ  75B   ;  สาวก CZ ท่านอื่นช่วยกันตอบด้วยครับถ้ารู้แหล่งอะไหล่และชุดแต่ง หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก

...แต่ละชิ้นราคาเท่าไรบ้างครับ  :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 10:47:15 PM »

...แต่ละชิ้นราคาเท่าไรบ้างครับ :Smiley

อยากรู้เหมือนกันครับ

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 04:13:10 AM »

ปืนของคุณ C็haroon ก็สวยนะ ตัวที่เป็น 2 สีครับ

ขอบคุณครับคุณหรอย ผมก็ว่างั้นแหละครับ 555

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 09:08:43 AM »

แล้วชุด convert ที่ใช้ยิงกระสุนขนาด .22 ได้ ราคาเท่าไหร่
หาชื่อมาใช้ได้เลยหรือป่าวครับหรือว่าต้องไปขออนุญาตอีกครับ
อยากรู้ว่าสามารถนำมาใช้กับ CZ75D compactได้หรือป่าวครับ

ต้องมีป.3ครับ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
PKCZP01
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 04:49:39 PM »

อยากได้ด้ามมิเนียมหรือไม้ของ czp01 หลงรัก
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 06:29:35 PM »

อยากได้ด้ามมิเนียมหรือไม้ของ czp01 หลงรัก

Grin สอบถามที่ปืนชาตรี / มิตรภาพ ครับ Grin

kengnavara
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 09:20:23 PM »

ซื้ออะไหล่ได้ร้านไหนบอกด้วยนะครับ จะได้เก็บไว้เป็นข้อมูลครับ  อนาคตอาจจะได้ซื้อบ้าง ที่มีอยู่ก็คงจะเก่าเก็บจากมือก่อนหน้า CZ85  คิก คิก คิก คิก คิก คิกแต่ยิงแล้วก็แม่นดีครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
PKCZP01
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 10:26:33 PM »

อยากได้ด้ามเป็นสีไม้
PKCZP01
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 10:28:57 PM »

ok+++++
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์