๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 05:23:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อุปกรณ์แต่งปืน cz  (อ่าน 21351 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 08:52:50 PM »

ตกใจ  เหล็กจิ๋วเนี่ย อัน ละ 1 k เชียวเหรอครับ  พี่ coda ตกใจ

...ผมจำได้ว่าซื้อมาราคานี้  ปัจจุบันอาจจะมากกว่านี้นะครับ  หรือท่านใดมีข้อมูล  :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 10:26:36 PM »

ตกใจ  เหล็กจิ๋วเนี่ย อัน ละ 1 k เชียวเหรอครับ  พี่ coda ตกใจ

...ผมจำได้ว่าซื้อมาราคานี้ ปัจจุบันอาจจะมากกว่านี้นะครับ หรือท่านใดมีข้อมูล :Smiley

ก็ประมาณพันกว่าบาทนี่แหละครับ..ถ้าเจอถูกกว่านี้ก็ถือได้กำไร  Grin Grin
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 07:29:02 AM »

...ถ้า CZ75/85 จะมีจุดอ่อนสักแห่ง ก็เจ้าคันล้อคสไลด์นี่แหละครับ แต่จะหาเป็นอะไหล่ไว้บ้างก็อันละไม่ต่ำกว่า 1K ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
หาชุดรีคอยมาสเตอร์เปลี่ยนใส่ดีกว่าครับทนมาก ผมใช้กับ 75 B รุ่นแรกๆจนถึงบัดนี้ ก็ยังปกติดีครับกระเป๋าเสียอีกจะฉีกเพราะค่ากระสุนซ้อมยิง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 08:23:00 AM »

...ถ้า CZ75/85 จะมีจุดอ่อนสักแห่ง ก็เจ้าคันล้อคสไลด์นี่แหละครับ แต่จะหาเป็นอะไหล่ไว้บ้างก็อันละไม่ต่ำกว่า 1K ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
หาชุดรีคอยมาสเตอร์เปลี่ยนใส่ดีกว่าครับทนมาก ผมใช้กับ 75 B รุ่นแรกๆจนถึงบัดนี้ ก็ยังปกติดีครับกระเป๋าเสียอีกจะฉีกเพราะค่ากระสุนซ้อมยิง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...มีรีคอยมาสเตอร์อยู่ชุดนึงครับ  ช่วยให้ยิงนิ่มกว่าเดิมจริง  แต่ผมไม่ได้ใช้เพราะผิดกติกาในการแข่งขัน IPSC รุ่น Production   (ไม่มีใครเห็นแต่ไม่คิดจะเอาเปรียบเพื่อนครับ)  Wink

...คันล้อคสไลด์ของผมยังอยู่ดี  แม้จะใช้งานมาแล้วไม่น้อยกว่า 4 พันนัด  แต่ก็มีอะไหล่ไว้ 1 ตัว กับเข็มแทงชนวนอีก 1 อัน   Wink  Cheesy

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 08:32:10 AM »

สักพักจะออกไปสนามถ้ายังอยู่จะขอถ่ายรูปมาให้ดู
ปืนกระบอกนี้เป็นปืนของสนามสำหรับให้สมาชิกยืม คงผ่านกระสุนมาไม่น้อย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 08:39:31 AM »

ขนาดทำด้วยเหล็ก.ยังหักแสดงว่าผ่านการยิงมาแล้วแบบ...สุด ๆ ........
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 10:22:20 AM »

...มีรีคอยมาสเตอร์อยู่ชุดนึงครับ ช่วยให้ยิงนิ่มกว่าเดิมจริง แต่ผมไม่ได้ใช้เพราะผิดกติกาในการแข่งขัน IPSC รุ่น Production

Recoil Master นี่ซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ครับ.......... พี่ Coda บอกว่าไม่ได้ใช้ แล้วคิดไม่อยากเก็บไว้มั่งรึเปล่าครับ Grin Grin Grin

แล้วชุดแต่ง CZ นี่มีมั่งรึเปล่าครับ ไม่เคยเห็นเลย.......... ไม่ทราบว่าในต่างประเทศมีชุดแต่งปืนรุ่นนี้มั่งมั้ยครับ.......... ในบ้านเราแค่จะหายางรองส้นแม็ก ยังยากเลย

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 10:43:20 AM »

...มีรีคอยมาสเตอร์อยู่ชุดนึงครับ ช่วยให้ยิงนิ่มกว่าเดิมจริง แต่ผมไม่ได้ใช้เพราะผิดกติกาในการแข่งขัน IPSC รุ่น Production

Recoil Master นี่ซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ครับ.......... พี่ Coda บอกว่าไม่ได้ใช้ แล้วคิดไม่อยากเก็บไว้มั่งรึเปล่าครับ Grin Grin Grin

แล้วชุดแต่ง CZ นี่มีมั่งรึเปล่าครับ ไม่เคยเห็นเลย.......... ไม่ทราบว่าในต่างประเทศมีชุดแต่งปืนรุ่นนี้มั่งมั้ยครับ.......... ในบ้านเราแค่จะหายางรองส้นแม็ก ยังยากเลย

...ผมไม่ได้ซื้อครับ  มีคนเอามาแลกกับของอย่างอื่น   Wink

...ขอเก็บไว้ก่อนครับ  Grin Grin

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 12:47:05 PM »

วันนี้ไปถ่ายรูปมาไม่ได้ครับขอเป็นวันหลัง พอดีพนักงานเขาเอาปืนสมิท500แมกนั่มลำกล้อง4นิ้วของเขามาโชว์
เลยชมปืนกันอยู่นาน จะออกปากขอดูชิ้นส่วนCZ75ที่หักก็ไม่กล้า เขากำลังโชว์ของสวยของงามอยู่  หลงรัก
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 02:06:03 PM »

ยางรองส้นแม็กที่ร้านปืนชาตรีมีครับ

เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 02:35:54 PM »

ขอบคุณ พี่เวหานาวี ครับ

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 03:20:12 PM »

แปลเป็นไทยซะด้วย อิอิ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 03:29:55 PM »

ครั้งแรกที่รู้ชื่อจริงของพี่สกาย  Grin Grin Grin ผมยังสงสัยอยู่เลยว่าชื่อจริงรึเปล่า Grin Grin Grin  พึ่งเคยเห็นเป็นครั้งแรก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 03:37:10 PM »

ครั้งแรกที่รู้ชื่อจริงของพี่สกาย Grin Grin Grin ผมยังสงสัยอยู่เลยว่าชื่อจริงรึเปล่า Grin Grin Grin พึ่งเคยเห็นเป็นครั้งแรก

ครับท่านคาร์.....ผมก็เพิ่งเห็นชื่อนี้ คนที่สองก็คือ นักร้องต่างประเทศ SKYE SWEETNAM ครับ....ชื่อสะกดเหมือนกันกับผมเดะเลย .....วันเลือกตั้งสว.ที่ผ่านมาผมไปตีกอล์ฟที่สนามพลูตาหลวงแต่เช้า(แล้วค่อยไปเลือกตั้งตอนบ่ายๆ) ยังคิดถึงท่านคาร์กับลุงเสืออยู่เลย...ช่วงไหนว่างโทรบอกผมบ้างนะครับ จะได้ชวนมาออกรอบกันครับ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 03:44:35 PM »

ผมไปตีกอล์ฟที่สนามพลูตาหลวงแต่เช้า(แล้วค่อยไปเลือกตั้งตอนบ่ายๆ) ยังคิดถึงท่านคาร์กับลุงเสืออยู่เลย...ช่วงไหนว่างโทรบอกผมบ้างนะครับ จะได้ชวนมาออกรอบกันครับ

รับทราบครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์