๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 05:41:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเปรียบเทียบและวิจารณ์ colt ww I replica กับ colt gold cup ด้วยครับ  (อ่าน 1610 ครั้ง)
ปืนโต-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 9

« เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 06:00:28 PM »

กำลังตัดสินใจ  ราคาเท่ากัน  เลือกอะไรดีครับ  ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 06:08:59 PM »

เป็นผมเอารุ่นย้อนยุคดีกว่าครับ ไม่ต้องแต่ง ถ้าเอาถ้วยทองแล้วอยากได้เหรียญทองต้องแต่งครับ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 06:50:19 PM »

ตัวนึงเก็บ ... ตัวนึงแข่ง... แล้วแต่วัตถุประสงค์ครับ Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ปืนโต-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 10:48:58 PM »

คือชอบทั้งสองเลยครับ  แต่ต้องเลือกเพียงหนึ่งเดียว  ช่วยให้ความเห็นด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 10:58:04 PM »

คือชอบทั้งสองเลยครับ  แต่ต้องเลือกเพียงหนึ่งเดียว  ช่วยให้ความเห็นด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

คว้าตัวแรกไว้ก่อน แต่ต้องทำใจนะว่า เลือกเพราะชอบ ชอบที่มันดั่งเดิมแบบปืนทหาร รูปลักษณ์ต้นกำเนิด .45 ACP แท้ๆ  และตัวเราไม่มีปัญญาไปหาของเก่าสภาพดีมาได้ จึงต้องข่มใจ  มาซื้อ รีโปรดักซ์  แทน

....  หลังจากนั้น  เวลาจะบอกคุณเอง ว่า จะซื้อโกลด์คัพ  คิมเบอร์  สปริงฟิลด์  แดนเวสสัน STI  เลสแบร์

ส่วนตัวแล้วไม่เชื่อหรอกว่าจะมีกระบอกเดียว  หรือจะผ่านมือเพียงรุ่นเดียว

....ตามล่า...อีตอแหล
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 11:18:25 PM »

เลือกตัวที่หายากครับ...

WW I ผลิตแค่สี่พันกระบอก...

หายากกว่าโกลด์คัพครับ...Cheesy
หน้า: [1]
  พิมพ์