๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 01:35:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 2009986 ครั้ง)
moto
คิดดี ทำดี เชื่อมั่นในตัวเอง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

ตี ตี ต๊า ตึ่ง ตึง ออม อ๊อม ตัวน้อยร้องเพลงลั่นป่า

« ตอบ #90 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 12:14:42 PM »

ถ้าไม่ติดงานจะพาชาวปืนเชียงคำไปแจมครับ 2-3 ท่านครับ สนามกีฬาทางไปสนามบินเชียงรายใช่ไหมครับ

ไมตรีจิต แห่งมิตรภาพ
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 12:29:00 PM »

ถ้าไม่ติดงานจะพาชาวปืนเชียงคำไปแจมครับ 2-3 ท่านครับ สนามกีฬาทางไปสนามบินเชียงรายใช่ไหมครับ
    ถูกต้องครับ ...... แต่ต้องรอให้ท่าน Spoonner หา วันเวลา ที่เหมาะสมก่อน  ท่าน moto อยู่เชียงคำ อาทิตย์หน้า มาแจมที่เชียงใหม่ก่อนได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2006, 04:57:03 PM โดย นักสำรวจ » บันทึกการเข้า
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #92 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 07:44:00 PM »

......ดูรายชื่อแล้วน่าสนุก.....อยากไปจัง....แต่บังเอิญช่วงนี้มีคนป่วยอยู่บ้านครับ  (แม่ยาย)  อยู่ใกล้ ๆ กัน  ต้องอยู่เวลาคุณผู้หญิงให้ขับรถไปส่งอ่ะครับ.....รอรวมพลที่เชียงราย....คงไม่มีปัญหาครับผม.....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 07:52:21 PM »

รับทราบครับ ท่านแจ็ค  เจอกันที่เชียงรายครับ ....เชียงราย-พะเยา ไม่ห่างกันมากนัก ไม่เหมือนมาทางเชียงราย - เชียงใหม่  ผมใช้เวลาขับรถกลับบ้านที 4 ชั่วโมง (จากลำพูน)

แย่ง ซีน ท่าน  Spoonner อีก แว้วววว  Grin Grin Cheesy
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #94 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 07:57:14 PM »

....ท่านนักสำรวจ....ทำงานอยู่ทีดินลำพูนหรือเปล่าครับผม.....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #95 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 08:48:33 PM »

....ท่านนักสำรวจ....ทำงานอยู่ทีดินลำพูนหรือเปล่าครับผม.....
  เปล่าครับ ผมทำงาน บริษัท มหาชน แห่งหนึ่งในนิคมอุตสาหกรรมลำพูน...... ชื่อนักสำรวจ มาจากที่เป็นคนชอบสำรวจหัวใจสาว ๆ  หลงรัก หลงรัก เอ๊ย .... ผิด สำรวจหัวใจสาว ๆ นั่นเป็นอดีตไปแล้ว ตอนนี้เลิกเด็ดขาด  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย มาจากนิสัยส่วนตัวที่ชอบเดินทางท่องเที่ยว ชอบดู และศึกษา แหล่งธรรมชาติ ป่าเขาลำเนาไพรครับ  ....  มีเวลาว่าง ๆ จากการทำงาน ก็ชวนลูกน้อง (มีแต่สาว ๆ ) จูบบบบ ไปตั้งแค้มเพื่อสานความสามัคคีกัน.... เนื่องจากมีลูกน้อง ต่างที่ ต่างถิ่นเยอะ....ล่าสุดที่วางแผนที่จะไป อุทยานแห่งชาติ แถว ๆ อ.แม่ใจ ครับ(ลูกน้องมันชวน)  Wink Wink

จากภาพ เป็นทริปเล็ก ๆ ที่ ออบขาน เชียงใหม่  Cheesy Cheesy

แจ็ค
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #96 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 10:01:47 PM »

.....ถ้าที่แม่ใจ   น่าที่จะเป็นน้ำตกปูแกงนะครับ   จริง ๆ แล้วน่าจะอยู่เขต อ. พานนะครับ   เห็นรูปแล้วอยากไปด้วยจังเลยครับผม.....ท่าทางจะชอบดูนกเน๊าะ......

ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #97 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 10:07:55 PM »

เดือนหน้าคงได้เข้าไปเยือนถิ่นเก่าเชียงรายครับ ถ้าจะไปวันไหนจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 10:13:32 PM »

.....ถ้าที่แม่ใจ น่าที่จะเป็นน้ำตกปูแกงนะครับ จริง ๆ แล้วน่าจะอยู่เขต อ. พานนะครับ เห็นรูปแล้วอยากไปด้วยจังเลยครับผม.....ท่าทางจะชอบดูนกเน๊าะ......
ที่อุทยานแห่งชาติ แม่ปืมครับ ถ้าจำไม่ผิด
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #99 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 09:26:47 AM »

สวัสดีครับ การรวมตัวกันครั้งที่แล้วผมได้มีโอกาสเข้าไปชมยังได้เห็น อ.โดงและเพื่อนๆสมาชิกอีกสองท่านแต่ไม่ได้เข้าทักทายเป็นเพราะผมไม่ทราบว่าใครเป็นใครเลยไม่กล้าทัก กลับมาแล้วได้เห็นรูปที่ Post ไว้จึงถึงบางอ้อครับ เที่ยวนี้ผมคงไม่มีโอกาสเข้าไปแจมด้วยเสียดายจัง พอดีเป็นจังหวะที่จะต้องกลับเข้ากรุงเทพฯ ใกล้ๆผมจะมา conferm ให้ทราบอีกครั้งนะครับ

ยินดีต้อนรับครับ

ขอบคุณครับผม Wink

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 10:13:12 AM »

เริ่มนับถอยหลัง เหลือเวลาอีก7 วันครับ  หลงรัก หลงรัก

ขออนุญาต  Update ท่านสมาชิกที่จะไปร่วมพบเจอกัน อีกรอบครับ   
1. ท่านครูโด่ง (รอ Confirm สักพัก คงมารายงานตัว   )
2. ท่าน ต.แม่สาย
3. ท่าน นายบอย (CD สพป 1 ชุด)
4. ท่าน awake (CD สพป1 ชุด)
5. ท่าน M629
6. ท่านคนดอย
7. ท่านนักสำรวจ
8. ท่าน poaom75
9. ท่าน eak_kae  (CD สพป1 ชุด)
10. ท่าน mambo
11. ท่าน kachen
12 .ท่าน padete (กำลังติดต่อ)
    ขาดตกสมาชิกท่านใดหรือท่านสมาชิกที่อยากร่วมด้วยช่วยแจ้งด้วยนะครับ การพบปะครั้งนี้ เป็นการนัดเจอกันครั้งที่สอง .. อยากให้สมาชิก มาเจอกันเยอะ ๆ ทำความรู้จักกันไว้ครับ .....ผมจะขอ แย่งซีน ท่านเลขา ต.แม่สาย  Update รายชื่อเรื่อย ๆครับผม หลงรัก     
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #101 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 10:23:08 AM »

หวัดดีครับ พอดีผมแอบ ไปทดสอบ 10/22 ติดกล้อง มาก่อนเมื่อวานนี้ (23-04-06) ครับ ที่สนาม 700ปี
แล้วก็เลยสมัครสมาชิกสนามมาด้วยครับ แล้ววันอาทิตย์นี้ถ้าไปก็จะรับบัตรสมาชิกด้วยครับ
 Cheesy Cheesy ขออภัยที่แอบไปก่อนครับ Grin Grin

แล้วโพสไว้ที่กระดานทดสอบครับ คนยิงไม่แม่นครับ เลยออกมาไม่ดีเท่าไรครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2006, 10:25:59 AM โดย eak_kae » บันทึกการเข้า

SPSC No.057       THPSA No.A-331
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #102 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 10:37:07 AM »

หวัดดีครับ พอดีผมแอบ ไปทดสอบ 10/22 ติดกล้อง มาก่อนเมื่อวานนี้ (23-04-06) ครับ ที่สนาม 700ปี
แล้วก็เลยสมัครสมาชิกสนามมาด้วยครับ แล้ววันอาทิตย์นี้ถ้าไปก็จะรับบัตรสมาชิกด้วยครับ
 Cheesy Cheesy ขออภัยที่แอบไปก่อนครับ Grin Grin

แล้วโพสไว้ที่กระดานทดสอบครับ คนยิงไม่แม่นครับ เลยออกมาไม่ดีเท่าไรครับ Grin
กำลังจะถามอยู่พอดี.... เมื่อวานผมว่างทั้งวัน คิดอยู่ ว่าจะไปแจมด้วยดีหรือเปล่า .... สุดท้าย ตัดสินใจ เข็นรถตัดหญ้าออกมาตัดหญ้าที่บ้านแทน  Grin Grin Grin Grin
 ปืนสวย... ฝีมือแจ่มครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2006, 10:46:06 AM โดย นักสำรวจ » บันทึกการเข้า
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #103 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 11:18:50 AM »

สวัสดีครับ
 พึ่งได้เข้า เวป อวป หลังจากห่างไป สิบกว่าวัน
วันที่ 30 คงไม่ได้ไป ครับ น้าแต่งงานครับผม

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 12:04:20 PM »

อิจฉาจัง ตั้ง11คนแล้ว อยากไปด้วยแต่ผมไม่ได้ไป 100% แล้วเพราะจองตั๋วไว้แล้ว ยังงัยจะทำตัวให้เป็นประโยชน์จะไปเช็คราคาของที่หลังวังให้นะครับ(เฉพาะอุปกรณ์ต่างๆ)ปืนไม่แน่ใจว่าจะมีเวลาได้สำรวจราคาเพราะเวลามีน้อยครับ
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 3091
  พิมพ์