๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 02:19:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 2009991 ครั้ง)
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 11:46:08 AM »

เจอตัวแล้วครับ อยู่ใกล้ผมนี้เอง หนีมาก็ไม่บอก Grin ที่ติดต่อทางโทรศัพท์ไม่ได้เนื่องจากโทรศัพท์ของอาจารย์โด่ง ยกให้กับเทพีสงกรานต์เรียบร้อย ( Shocked Shocked Shocked) เพิ่งจะได้โทรศัพท์ใหม่เดี๋ยวไปเจอตัวเป็นๆ หน่อย Grin
   นับถือ นับถือ ขนาดแฟนคุมขนาดนี้ ยังมีโอกาส....  :-* :-* ฝากคุณภูกามยาวแจ้งข่าวกะครูโด่งด้วยนะครับ เพื่อน ๆ รออยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2006, 05:02:53 PM โดย นักสำรวจ » บันทึกการเข้า
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #76 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 04:35:08 PM »

พรุ่งนี้ครูโด่งจะรีบกลับไปรายงานตัวครับ  Grinวันนี้ขอ...ก่อน  Grin Grin Grin
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #77 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 10:53:50 PM »

มีซีดีของท่านCoda อีกแผ่นครับนำเสนอ การสอนเทคนิคการยิงปืน ดี๋ยวจะเตรียมปั้มไปแจกครับ
(มีหลายแผ่นที่ท่าน Coda นำมาฝากไว้ครัยส่วนใหญ่จะเป็นการถอดประกอบปืนรุ่นต่าง ๆ ครับ สนใจติดต่อได้เป็น DVD ครับ)

ปล.ขอขอบพระคุณท่าน Coda มา ณ.โอกาสนี้ที่อนุเคราะแผ่นซีดี

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #78 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 12:58:28 AM »

ท่านนักสำรวจครับ    ผมนายบอย เป็นคนเดียวกะ CHOCHO ครับ  พอดีคันไม้คันมืออยากเปลี่ยนชื่อ login เป็นชื่อเล่นน่ะครับ Grin Grin
คุณตี๋ครับ ขอซีดี ผมตวยครับ;D
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 08:13:20 AM »

รับทราบครับ....ต้องเรียกพี่บอย ซะแล้วครับ ..... ตอนที่เจอกัน สามคน ผม คุณ ตี๋ และ ครูโด่ง .. ไล่อายุกัน ปรากฎว่าครูโ่ด่ง ดีใจที่อายุน้อยสุด... ถัดมาเป็นคุณ ตี๋  Grin Grin Grin ผมว่าพี่ บอย น่าจะแก่กว่าผมสัก สองปีได้  Grin Grin Grin Grin

ปล. วันนั้น เมื่อเทียบหน้าตาแล้ว........ ผมอ่อนสุด อิ ๆ
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #80 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 08:26:31 AM »

มีซีดีของท่านCoda อีกแผ่นครับนำเสนอ การสอนเทคนิคการยิงปืน ดี๋ยวจะเตรียมปั้มไปแจกครับ
(มีหลายแผ่นที่ท่าน Coda นำมาฝากไว้ครัยส่วนใหญ่จะเป็นการถอดประกอบปืนรุ่นต่าง ๆ ครับ สนใจติดต่อได้เป็น DVD ครับ)

เผื่อผมตวยเน่อครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2006, 08:34:36 AM โดย คนดอย » บันทึกการเข้า

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #81 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 08:44:17 AM »

สวัสดีครับ คุณ ต.แม่สาย  ผมคนใต้ แต่ ภรรยาคนพะเยาครับ เสียดายที่ไม่ได้ไปแจมด้วยครับ
ขอ CD เทคนิคการยิงปืนด้วยครับ ขอบคุณครับ

ปล.ขอขอบพระคุณท่าน Coda มา ณ.โอกาสนี้ที่อนุเคราะแผ่นซีดี
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 09:21:37 AM »

ขออนุญาต  Update ท่านสมาชิกที่จะไปร่วมพบเจอกัน อีกรอบครับ   Wink Wink
1. ท่านครูโด่ง (รอ Confirm สักพัก คงมารายงานตัว  หลงรัก หลงรัก)
2. ท่าน ต.แม่สาย
3. ท่าน นายบอย (CD สพป 1 ชุด)
4. ท่าน awake (CD สพป1 ชุด)
5. ท่าน M629
6. ท่านคนดอย
7. ท่านนักสำรวจ
8. ท่าน poaom75
9. ท่าน eak_kae  (CD สพป1 ชุด)
10. ท่าน mambo
11. ท่าน kachen
12 .ท่าน padete (กำลังติดต่อ)
    ขาดตกสมาชิกท่านใดหรือท่านสมาชิกที่อยากร่วมด้วยช่วยแจ้งด้วยนะครับ การพบปะครั้งนี้ เป็นการนัดเจอกันครั้งที่สอง .. อยากให้สมาชิก มาเจอกันเยอะ ๆ ทำความรู้จักกันไว้ครับ .....ผมจะขอ แย่งซีน ท่านเลขา ต.แม่สาย  Update รายชื่อเรื่อย ๆ  Cheesy Cheesy Cheesy
 เรื่อง CD ของคุณ ตี๋  น่าจะ Coppy ไปเผื่อหลาย ๆ แผ่นนะ คิดว่าอีกหลายคนยังไม่มี  หลงรัก หลงรัก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 09:25:28 AM »

อยากได้เหมือนกันครับ.........แต่ไม่ได้ไป....... หัวเราะร่าน้ำตาริน
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 09:33:18 AM »

อยากได้เหมือนกันครับ.........แต่ไม่ได้ไป....... หัวเราะร่าน้ำตาริน
    หากมีโอกาสเจอตัวที่เชียงรายเมื่อใหร่ ผมจะเอาไปให้กับมือเลยครับ  Grin Grin Grin  มีข้อแลกเปลี่ยน........ขอลูบเจ้า S&W  สักที นะ คร๊าบบบบบ   ... หรือไม่ งวดหน้า ท่า Spoonner  นัดรวมพล ที่เชียงรายดู ขอเป็นวันหยุด ที่หยุดยาวนะครับ ผมจะขอไปแจมด้วย  Grin Cheesy
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #85 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 10:29:03 AM »

สวัสดีครับ การรวมตัวกันครั้งที่แล้วผมได้มีโอกาสเข้าไปชมยังได้เห็น อ.โดงและเพื่อนๆสมาชิกอีกสองท่านแต่ไม่ได้เข้าทักทายเป็นเพราะผมไม่ทราบว่าใครเป็นใครเลยไม่กล้าทัก กลับมาแล้วได้เห็นรูปที่ Post ไว้จึงถึงบางอ้อครับ เที่ยวนี้ผมคงไม่มีโอกาสเข้าไปแจมด้วยเสียดายจัง พอดีเป็นจังหวะที่จะต้องกลับเข้ากรุงเทพฯ ใกล้ๆผมจะมา conferm ให้ทราบอีกครั้งนะครับ
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 10:35:22 AM »

รับทราบครับ ท่านพ่อเลี้ยง Lulu
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 11:36:27 AM »

หากมีโอกาสเจอตัวที่เชียงรายเมื่อใหร่ ผมจะเอาไปให้กับมือเลยครับ Grin Grin Grin มีข้อแลกเปลี่ยน........ขอลูบเจ้า S&W สักที นะ คร๊าบบบบบ ... หรือไม่ งวดหน้า ท่า Spoonner นัดรวมพล ที่เชียงรายดู ขอเป็นวันหยุด ที่หยุดยาวนะครับ ผมจะขอไปแจมด้วย Grin Cheesy

Cheesyยินดีครับ.........ถ้านัดรวมพลที่เชียงราย.....เดี๋ยวค่อยหาจังหวะเหมาะ ๆ ครับ.......แบบที่พี่บอกต้องเป็นวันหยุดยาว......เพราะคนที่อยู่ไกล ๆ จะได้มีเวลามาเที่ยวเยอะ ๆ หน่อยใช่มั๊ยครับ.......ของผมไม่มีปัญหาอยู่แล้วครับ.....พร้อมเมื่อไหร่ก็บอกกันได้เลยครับ......... Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 11:40:36 AM »

แม่น.... แล่ว.....คับ.... ความจริง บ้านผม อยู่ห่างสนามกีฬาเชียงราย  ไม่กี่กิโล เอง  Grin Grin Grin
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #89 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 11:49:18 AM »

สวัสดีครับ การรวมตัวกันครั้งที่แล้วผมได้มีโอกาสเข้าไปชมยังได้เห็น อ.โดงและเพื่อนๆสมาชิกอีกสองท่านแต่ไม่ได้เข้าทักทายเป็นเพราะผมไม่ทราบว่าใครเป็นใครเลยไม่กล้าทัก กลับมาแล้วได้เห็นรูปที่ Post ไว้จึงถึงบางอ้อครับ เที่ยวนี้ผมคงไม่มีโอกาสเข้าไปแจมด้วยเสียดายจัง พอดีเป็นจังหวะที่จะต้องกลับเข้ากรุงเทพฯ ใกล้ๆผมจะมา conferm ให้ทราบอีกครั้งนะครับ

ยินดีต้อนรับครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 3091
  พิมพ์