๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 06:12:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1988605 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 08:39:55 AM »

เสียดาย........ไม่ได้ไป....โอกาสหน้าถ้ามีอีกคงได้ไปกะเค้ามั่งน๊า............... หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 09:08:39 AM »

ตกลงแล้วว่าไปกันกี่โมงครับ เพราะไม่แน่ครับถ้าหลัง 3โมงเย็นอาจมาทันครับ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
mambo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

Gripen RTAF

« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 10:55:20 AM »

ไปด้วยครับ
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 10:58:49 AM »

ไปด้วยครับ
   ยินดีครับท่าน mambo Grin Grin Grin
ตกลงแล้วว่าไปกันกี่โมงครับ เพราะไม่แน่ครับถ้าหลัง 3โมงเย็นอาจมาทันครับ
   ท่านต.แม่สาย ช่วยฟันธงเรื่องเวลาด้วยครับ ผมว่าประมาณ 11  โมง เป็นต้นไป กำลังเหมาะ  Cheesy Cheesy Cheesy
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 12:47:34 PM »

ไปตอนเกือบเที่ยงหาข้าวทานกันก่อนแล้ว เข้าสนามรอท่าน Eak kae ก็ได้ครับ ไม่รีบร้อนเรื่องเวลาครับ แต่ของท่านนักสำรวจ ได้ของหรือยังครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 12:53:03 PM »

ไปตอนเกือบเที่ยงหาข้าวทานกันก่อนแล้ว เข้าสนามรอท่าน Eak kae ก็ได้ครับ ไม่รีบร้อนเรื่องเวลาครับ แต่ของท่านนักสำรวจ ได้ของหรือยังครับ
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พูดสะกิดใจ กำลังลุ้น ไม่รู้จะได้ไปนั่งกินน้ำโค๊กกับท่านM629 หรือเปล่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ส่วนเรื่อง CD  ท่านสมาชิกท่านใด ยังไม่มี แต่อยากได้ ช่วยบอกนะครับ ผมจะได้เตรียม ก๊อป ไปให้ถึงมือ   หลงรัก หลงรัก
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 12:59:12 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พูดสะกิดใจ กำลังลุ้น ไม่รู้จะได้ไปนั่งกินน้ำโค๊กกับท่านM629 หรือเปล่า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ส่วนเรื่อง CD ท่านสมาชิกท่านใด ยังไม่มี แต่อยากได้ ช่วยบอกนะครับ ผมจะได้เตรียม ก๊อป ไปให้ถึงมือ หลงรัก หลงรัก

ช่วยก๊อบ ส่งให้ผมที่ บ.ได้มั้ยครับท่าน นักสำรวจ ขอบคุณล่วงหน้าครับ Grin Grin ให้ไปเอาหน้า บ. ท่านก็ได้ครับ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 01:08:02 PM »

ช่วยก๊อบ ส่งให้ผมที่ บ.ได้มั้ยครับท่าน นักสำรวจ ขอบคุณล่วงหน้าครับ Grin Grin ให้ไปเอาหน้า บ. ท่านก็ได้ครับ
    เอาที่สนามนะท่าน บ่ายสาม..... หากแม้นว่าเอาไปส่งที่บ้านท่าน eak_kae..... ผมเกรงว่าผมคงต้องเรียกร้องค่าเหนื่อยเป็นกับแกล้มแน่ ๆ Grin Grin Grin
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #53 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 01:13:30 PM »

Grin Grin Grin Grin มีเครื่องดื่มให้ครับ ไม่ได้กินมา 4 ปีแล้วครับ โดนห้ามไว้ ส่วนกับแกล้มต้องนำมาเองครับ  Grin Grin Grin

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 01:16:42 PM »

Grin Grin Grin Grin มีเครื่องดื่มให้ครับ ไม่ได้กินมา 4 ปีแล้วครับ โดนห้ามไว้ ส่วนกับแกล้มต้องนำมาเองครับ Grin Grin Grin
   ฮ่า ๆ ๆ ยินดีต้อนรับสู่สมาคมคน เกรงใจ และ กลัว..... เมีย......อีกคน ไปลงชื่อได้ที่ท่าน ต.แม่สายครับ
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #55 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 04:15:41 PM »

Grin Grin Grin Grin มีเครื่องดื่มให้ครับ ไม่ได้กินมา 4 ปีแล้วครับ โดนห้ามไว้ ส่วนกับแกล้มต้องนำมาเองครับ Grin Grin Grin
ฮ่า ๆ ๆ ยินดีต้อนรับสู่สมาคมคน เกรงใจ และ กลัว..... เมีย......อีกคน ไปลงชื่อได้ที่ท่าน ต.แม่สายครับ

ขอแก้ข่าว ผมไม่เคย กลัว เมียเลยครับ ผมจะทำอะไรผมก็ทำ อิสระชน 555

ปล.ผมทำงานบ้านเสร็จหมดแล้วถึงทำอย่างอื่นนะครับ อย่าคุยดังไปเดี๋ยวน้องได้ยินตายแน่

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 04:27:43 PM »

ท่านนักสำรวจครับ   ผมขอจองcd ด้วยครับ   Cheesy
สงสัยครูโด่งไปอยู่ในที่ๆไม่มีเน็ตแน่ๆ  หายจ้อยเลย  ในก๊วนที่ผมรู้จักหน้าค่าตานี่ มีท่าน ต.แม่สาย  ครูโด่ง  แล้วก็ ท่าน mambo เท่านั้นเองครับ  ส่วนวันที่ 30 นี้ ผมว่าไปตอนช่วงหลังเที่ยงก็ดีครับ  คราวที่นัดรวมพลกัน ครั้งแรกนั้นมี 3 คนไปช่วงบ่ายแต่นั่งคุยกันจนเย็นครับ เดี๋ยวจะลองหากระทู้เก่าก่อน รู้สึกว่ามีสมาชิกของเราบางคนไปเยี่ยมๆมองๆแต่ไม่ได้เข้ามาทักทายกัน   Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 04:40:06 PM »

เรื่อง CD ได้เลยครับ ท่านนายบอย
     ที่ผมเคยเจอหน้า ก็แค่ คุณต.แม่สาย  กับ ครูโด่ง ครับ วันนั้นไปยิง CZ ของคุณ ต. แม่สายแล้วติดใจ Grin Grin Grin
ในภาพ เป็นคุณต.แม่สาย  กับ ครูโด่ง ครับ
ส่วนผมเป็นคนถ่าย Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2006, 04:48:00 PM โดย นักสำรวจ » บันทึกการเข้า
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 05:02:52 PM »

เดี๋ยวจะมีท่าน kachen เข้ามาร่วมด้วยอีกคนครับ ท่าน padete กำลังติดต่อท่านอยู่ครับ ยังติดต่อไม่ได้

สำหรับอาจารย์โด่ง ติดต่อไม่ได้ครับ โทรศัพท์ปิด

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 05:16:31 PM »

ขออนุญาต  Update ท่านสมาชิกที่จะไปร่วมพบเจอกันครับ   อีกรอบครับ 
1. ท่านครูโด่ง (รอ Confirm เห็นแจ้งทาง PM ว่าเมื่อใหร่ก็ได้ นับจากวันที่ตั้งกระทู้หายไปสามวันแล้วครับ เรียนท่านภูกามยาว หากเจอตัวช่วยแจ้งข่าวด้วย    )
2. ท่าน ต.แม่สาย
3. ท่าน นายบอย (CD 1 ชุด)
4. ท่าน awake
5. ท่าน M629
6. ท่านคนดอย
7. ท่านนักสำรวจ
8. ท่าน poaom75
9. ท่าน eak_kae  (CD 1 ชุด)
10. ท่าน mambo
11. ท่าน kachen
12 .ท่าน padete (กำลังติดต่อ)
    ขาดตกท่านใดแจ้งด้วยนะครับ  หลงรัก หลงรัก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 3091
  พิมพ์