๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 06:03:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 2009850 ครั้ง)
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 08:03:39 PM »

ขอโทษนะครับพี่ๆทุกท่านผมเข้า กทม วันที่28 กลับ 30 เย็นครับ จะไปหลังวังด้วยมีพี่ๆท่านใดจะฝากเช็คราคาของแต่งปืนมั้ยครับ ปืนคงไม่ไปดูแล้วเพราะเวลามีน้อย จะเข้าไปซื้อแม๊กใส 10 นัด ที่ร้านกันแอนด์กาย  เสียดายโอกาสครั้งนี้มากผมเองเป็นคนที่อยากเจอพี่ๆมากๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน เฮ้อ...เสียดายโอกาสมากเลย
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 10:08:08 AM »

อาจารย์โด่งครับ มารายงานตัวด่วนครับ  Grinติดต่อทาง โทรศัพท์ก็ไม่ได้ PM ก็เงียบ Shockedสงสัย...........จริง Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 10:19:16 AM »

ขออนุญาต  Update ท่านสมาชิกที่จะไปร่วมพบเจอกันครับ Cheesy Cheesy
1. ท่านครูโด่ง (รอ Confirm เห็นแจ้งทาง PM ว่าเมื่อใหร่ก็ได้  Grin Grin)
2. ท่าน ต.แม่สาย
3. ท่าน นายบอย
4. ท่าน awake
5. ท่าน M629
6. ท่านคนดอย ( รอ Confirm อีกรอบครับ)
7. ท่านนักสำรวจ
      ขาดตกสมาชิกท่านใด ขออภัยครับสามารถ Update ได้เรื่อย ๆ
  เสียดายท่านพี่ GlockGlack II  ท่าน SPOONNER ท่านeak_kae ท่าน audy452 และท่าน eakzax ที่ไม่ได้ร่วมด้วย โดยเฉพาะท่านeakzax ผมว่าอยากจะขอลอง ว็อลควอทเซน ซุบเปอร์ไลท์ สักหน่อย  น้ำลายหก น้ำลายหก  ไม่เป็นไร ยังมีเวลาตัดสินใจอีกหลายวันครับเปลี่ยนใจเมื่อใหร่ ก็บอกเน้อ หลงรัก หลงรัก
    เห็นครูเปิ้ล กำลังหา ลูก .22 ใช่มั๊ยครับ ไม่สนใจขับรถมาหาแถว ๆ เจียงใหม่ ก๊ะจ้าวววว หลงรัก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 10:19:31 AM »

นั่นสิครับ.........อาจารย์โด่งคงยังเที่ยวสงกรานต์เพลินอยู่นะครับ.....เลยติดต่อไม่ได้ซักทางเลยอ่ะครับ........... Cheesy
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 10:44:05 AM »

นั่นสิครับ.........อาจารย์โด่งคงยังเที่ยวสงกรานต์เพลินอยู่นะครับ.....เลยติดต่อไม่ได้ซักทางเลยอ่ะครับ........... Cheesy
วันนี้เห็นบอกว่าจะหนีมากรุงเทพฯ ผมรออยู่ครับ Grin( จะพาหนีเที่ยว)
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 05:32:23 PM »

อาจารย์โด่งทางบ้านอภัยให้แล้วกลับบ้านเถอะ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 05:44:43 PM »

อ้างถึง
วันตี้ 29-30 เมย.นี้ เห็นว่ามีจัดแข่งตี้หนองฮ่อบ่ใจ้กา อ้ายก๊ะว่าจะไป แต่บ่มีใบคุมปื๋น กั๋วตะหาน+ตำหนวดเปิ้นยึ๊ดของเล่นเฮาแต้ๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้างถึง

อ้ายแข่งตวยก่อครับ ?

อ้ายก๊ะว่าจะจวนเปื้อนๆ ตี้ซอบๆ และคอเดียวกั๋นไปตวยกั๋นซัก 3 คนน่ะ ถ้าป๊ะกั๋นแล้วจ้วยเอิ้นพ่องเหน้อครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 05:46:54 PM »

อ้ายก๊ะว่าจะจวนเปื้อนๆ ตี้ซอบๆ และคอเดียวกั๋นไปตวยกั๋นซัก 3 คนน่ะ ถ้าป๊ะกั๋นแล้วจ้วยเอิ้นพ่องเหน้อครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แข่งเสร็จ บ่ ดีลืม แวะไป 700 ปี๋โตยเน้อ อ้ายคนดอย
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 06:20:32 PM »

แข่งเสร็จ บ่ ดีลืม แวะไป 700 ปี๋โตยเน้อ อ้ายคนดอย
ครับผม    รับทราบครับ

คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 07:23:56 PM »

ตอนอยู่แม่สายผมก็เอาติดรถไปมากับเชียงใหม่ ทำหน้าเฉย ๆ ไม่มีปัญหาครับ 4 ปี ไม่เคยมีปัญหาใด ๆ โดนค้นบ้างแต่คุยกับเขาธรรมดา บอกป้องกันตัว เพราะผมเดินทางตอนกลางคืนประจำครับ
เจอด่านที่คุยรู้เรื่องก็ดีไปครับ  ถ้าเจอประเภทที่ไม่ 2 ไม่ 8 แล้วเหนื่อย จะเอา................อย่างเดียว เฮ้อ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 07:47:40 PM »

ช่วงทางระหว่างแม่ฮ่องสอนมาเชียงใหม่ ผมเสียวตรงด่านใกล้ ๆ ออบหลวงครับ เคยพาลูกน้องไปเที่ยวสวนสน พวกให้ผมลงจากรถ ค้นทั้งรถ ทั้งคนเลย ...... หน้าตาคงไม่หล่อพอ Grin Grin Grin
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 09:11:18 PM »

ช่วงทางระหว่างแม่ฮ่องสอนมาเชียงใหม่ ผมเสียวตรงด่านใกล้ ๆ ออบหลวงครับ เคยพาลูกน้องไปเที่ยวสวนสน พวกให้ผมลงจากรถ ค้นทั้งรถ ทั้งคนเลย ...... หน้าตาคงไม่หล่อพอ Grin Grin Grin
หมู่อ้ายเขา  ใจ้เส้นตาง ปาย-แม่มาลัย-เจียงใหม่ครับ ด่านแม๊ะฮ้าก ตรวจครับ เหมือนเฮาเป๋นโจ๋รฯ    ไปถึง จม.แล้วยะหยังบ่อได้เลย  เมาฮิมต๋าย(เมารถเน้อ) มาแข่งเมื่อใด ก๊านกู้เตื้อครับ  เฮ้อ  อิ๊ดใจ๋แต๊ๆ  แต่ก่อม่วนตี๊ป๊ะคนคอเดียวกั๋นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2006, 09:13:44 PM โดย คนดอย » บันทึกการเข้า

แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 09:19:00 PM »

..........เอ....แล้วถ้าผมไม่ได้ไป....จะอ้างเหตุผลอะไรดีน๊า.............คิดก่อน....ติ๊กต่อก...ติ๊กต่อก......

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 10:51:06 PM »

ขออนุญาต  Update ท่านสมาชิกที่จะไปร่วมพบเจอกันครับ   อีกรอบตอนดึก ๆ ครับ หลงรัก หลงรัก
1. ท่านครูโด่ง (รอ Confirm เห็นแจ้งทาง PM ว่าเมื่อใหร่ก็ได้ นับจากวันที่ตั้งกระทู้หายไปสองวันแล้วครับ เรียนท่านภูกามยาว หากเจอตัวช่วยแจ้งข่าวด้วย หลงรัก หลงรัก  )
2. ท่าน ต.แม่สาย
3. ท่าน นายบอย
4. ท่าน awake
5. ท่าน M629
6. ท่านคนดอย
7. ท่านนักสำรวจ
8. ท่าน poaom75 (Confirm ทาง PM เมื่อกี้)
Awake
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

ถ้าโลกนี้ไม่มีคนเลวแล้วจะหาคนดีจากไหน?

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 07:21:52 AM »

ยกระทู้ครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 3091
  พิมพ์