๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:09:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1988613 ครั้ง)
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 09:28:51 AM »

อิ อิ เห่อกว่าผมอีกนิ ท่านนักสำรวจ ยินด้วยครับกับ 10/22 ที่จะมาสู่อ้อมอก
  ไม่เห่อ เท่าใหร่ครับ ฮิ ๆ ซื้ออะไหล่ มารอแต่งปืนเดือนกว่าแย้ว......ป่านนี้ยังไม่ได้ปืนเลย ติดอยู่ที่รอสอบประวัติเกือบเดือน ตอนนี้รอนายทะเบียนเซ็นต์ ป.3 อย่างเดียว
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 09:58:09 AM »

... อ้อ... ขออนุญาต เจ้าของลิขสิทธิ์ครับ ผมมี CD  การใช้ อวป. ที่ได้จากท่าน Ruger และ CD  ภาพในหลวงทรงปืน  แจกให้กับท่านสมาชิกที่ไปร่วม Meeting ด้วย  .... ตามกติกา  ช่วยโอนเงินเข้าบัญชี สพป. 100 บาทครับ ใครที่ยังไม่มี อยากได้ ลงชื่อไว้ไปรับกับผมที่สนามนะครับ  ขอสงวนสิทธิ์ ให้กับท่านที่ไปร่วม Meeting เท่านั้น Grin Grin Grin Grin ส่วนเวลา ที่นัดพบ ท่าน ต.แม่สาย จะแจ้งให้ทราบอีกที Grin Grin Grin Grin

นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 10:05:08 AM »

ใครมีปืนสั้นก็เอาไปให้เพื่อนๆ สมาชิกยลโฉมด้วยนะครับ   Grin  แต่แปลกจัง  กระทู้นี้ ไม่เห็นครูโด่งมาเลย  สงสัยโดนคุมแหง Grin Grin
 Grin(ล้อเล่นนะคร๊าบ)
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 10:15:05 AM »

ครูโด่ง เดี๋ยวคงมาครับ ไม่มาไม่ได้ เพราะจะยกให้เป็นท่านประธานรุ่น ในฐานะเป็นผู้บุกเบิก ... ส่วนท่าน ต.แม่สาย น่าจะรับเป็น เลขา นะครับ ในฐานะ ที่ร่วมหัวจมท้ายกับครูโด่งมา Grin Grin Grin
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 10:24:56 AM »

ลูกชายผมไปบวชเณรเฉลิมพระเกียรติที่วัดพระธาตุศรีจอมทองครับ....เสียดายจังเลยเณรจะสึกวันที่ 23 เมษา ครับ....ไปเชียงใหม่ไม่ตรงช่วงมีตติ้งครับ

คนดอย2495
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 10:49:53 AM »

หากไม่ติดอะไรจำเป็นจริงๆ..
จะขอไปยิง..ปืนยืม ลูกขอ ได้ก่อครับ Grin Grin

วันตี้ 29-30 เมย.นี้ เห็นว่ามีจัดแข่งตี้หนองฮ่อบ่ใจ้กา  อ้ายก๊ะว่าจะไป แต่บ่มีใบคุมปื๋น กั๋วตะหาน+ตำหนวดเปิ้นยึ๊ดของเล่นเฮาแต้ๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 11:00:46 AM »

ช่วงนั้น.......ถ้าไม่ได้ติดอะไรกะว่าจะไปอยู่ครับ...........แต่ถ้าผมเอาปืนไปด้วย.........กลัวเกิดปัญหากับด่านตรวจ........แต่ถ้าเราเอาปืนใส่กล่องไป...ไม่มีลูกกระสุนไปด้วยล๊อคกุญแจกล่องซะ.......และเอาใบ ป.4 คุมไปด้วย.....ทำปืนให้อยู่ในลักษณะปลอดภัย.........ก็ไม่น่าจะเกิดปัญหาใช่มั๊ยครับ.....พี่ ๆ พอมีประสบการณ์ตรงนี้ช่วยแนะนำด้วยครับ.....อยากไปเหมือนกันครับ.......
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 12:52:16 PM »

ตอนอยู่แม่สายผมก็เอาติดรถไปมากับเชียงใหม่ ทำหน้าเฉย ๆ ไม่มีปัญหาครับ 4 ปี ไม่เคยมีปัญหาใด ๆ โดนค้นบ้างแต่คุยกับเขาธรรมดา บอกป้องกันตัว เพราะผมเดินทางตอนกลางคืนประจำครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 12:59:22 PM »

เวลาแล้วแต่สมาชิกทุกท่านครับ ของผมขออนุญาตได้อยู่แล้ว 5 5 5

จาก คนกลัว...

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 01:56:22 PM »

ท่านคนดอย ท่าน SPOONNER อยากให้มาครับ นาน ๆ จะมีโอกาสนัดเจอกันสักที  หยุดยาวอย่างนี้ ถือโอกาสพาครอบครัวมาแอ่วพักผ่อนที่เจียงใหม่ด้วย Grin Grin Grin
M629
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 02:16:48 PM »

อ้างถึง
วันตี้ 29-30 เมย.นี้ เห็นว่ามีจัดแข่งตี้หนองฮ่อบ่ใจ้กา  อ้ายก๊ะว่าจะไป แต่บ่มีใบคุมปื๋น กั๋วตะหาน+ตำหนวดเปิ้นยึ๊ดของเล่นเฮาแต้ๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้างถึง

อ้ายแข่งตวยก่อครับ ?

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 02:45:41 PM »

เลื่อนมาเป็นวันเสาร์อาทิตย์ที่ 22-23 ได้หรือเปล่าครับ?  แบบนี้ค่อยมีลุ้น  Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 04:03:44 PM »

ท่านคนดอย ท่าน SPOONNER อยากให้มาครับ นาน ๆ จะมีโอกาสนัดเจอกันสักที หยุดยาวอย่างนี้ ถือโอกาสพาครอบครัวมาแอ่วพักผ่อนที่เจียงใหม่ด้วย Grin Grin Grin

จูบบบบเมื่อตะกี้.....ปรึกษาภรรยาว่า 29-30 เม.ย.นี้ไปเที่ยวเชียงใหม่ดีมั๊ย........เธอบอกว่าดี....เพราะจะแวะไปรดน้ำดำหัวญาติผู้ใหญ่ที่โน่นและพาเจ้าตัวเล็กไปเที่ยวสวนสัตว์ด้วย.......แต่ดูไปดูมา(ตารางนัด) .........ภรรยาผมติดสอบ มสธ.ครับ...ทั้ง 2 วันเลย ...........ผมเลย.......อด............ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 04:45:14 PM »

ใครมีปืนสั้นก็เอาไปให้เพื่อนๆ สมาชิกยลโฉมด้วยนะครับ Grin แต่แปลกจัง กระทู้นี้ ไม่เห็นครูโด่งมาเลย สงสัยโดนคุมแหง Grin Grin
 Grin(ล้อเล่นนะคร๊าบ)
อย่าสงสัยเลยครับ โดนอยู่แล้ว Grinอยากไปด้วยจัง  Grinยังเป็นคนเหนืออยู่ครับ แต่อยู่ไกล  Tongue Tongue หลงรัก
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 05:57:40 PM »

เวลาแล้วแต่สมาชิกทุกท่านครับ ของผมขออนุญาตได้อยู่แล้ว 5 5 5

จาก คนกลัว...
   Grin Grin Grin Grin  กลัวเมียหรือครับ ...... ป๋มไม่กลัว แต่เกรงใจ วีซ่า ผ่านแล้วเช่นกัน วัน ถูก กำหนดไว้แล้ว..... ส่วนเวลา.....เวลาใหนก้อด้ายยยย แต่อย่าให้เกิน 5 ทุ่ม Grin Grin Grin Grin
   เอ... วันนี้ ว่าที่ทั่น ประธาน โด่ง หายไปใหน ..... สงสัยท่าจะจริงอย่างที่ท่านภูกามยาวกล่าวไว้ ......
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 3091
  พิมพ์