๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 07:04:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++ Handgun&Shotgun IPSC ปืนสั้นชาวบ้านชิงถ้วยพระราชทาน อ.ทุ่งสง 9-10/3/2556 +++  (อ่าน 65962 ครั้ง)
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #405 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 10:35:09 PM »

ขอบคุณนายสนามพี่เอื้อไว้ ณโอกาสนี้ด้วยครับที่จัดแมทช์ระดับประเทศให้พวกเราได้มารวมกัน เพื่อนพ้องที่รักการยิงปืนจากทั่วทุกสารทิศจากเหนือกลางอีสานและใต้ได้มาพบปะกัน พี่เอื้อคนนี้มีแต่น้ำใจและผองเพื่อนจริงๆๆเท่าที่เห็นพี่เอื้อเดินดูแลงานทั้งวันสุดยอดครับๆ

logo maker" border="0
USP
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #406 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 07:36:06 AM »

ขอบคุณนายสนามพี่เอื้อไว้ ณโอกาสนี้ด้วยครับที่จัดแมทช์ระดับประเทศให้พวกเราได้มารวมกัน เพื่อนพ้องที่รักการยิงปืนจากทั่วทุกสารทิศจากเหนือกลางอีสานและใต้ได้มาพบปะกัน พี่เอื้อคนนี้มีแต่น้ำใจและผองเพื่อนจริงๆๆเท่าที่เห็นพี่เอื้อเดินดูแลงานทั้งวันสุดยอดครับๆ
UP ไหว้
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #407 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 11:06:42 AM »

ขำๆฮาๆ ของแมทช์ทุ่งสง คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
 เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

http://www.youtube.com/watch?v=Firm2STiDhU&feature=share
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2013, 11:08:44 AM โดย ๋JaRaCk™ » บันทึกการเข้า
somwangtw
(We Know absolutely nothing about heaven)
Sr. Member

คะแนน 39

ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน

« ตอบ #408 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 08:26:39 AM »

วันนี้ มาทำงานนั่งหน้าคอมวันแรก ครับ....อิอิ กลับมาถึง เชียงรายโดยสวัสดิภาพ

ขอบคุณนายสนาม พี่เอื้อ พี่เแจ๊ค นะครับ...ขอบคุณพลขับ ที่มารับมาส่งที่โรงแรม แล้วกลับที่พักที่ขนอม กลับเชียงรายถึง เมื่อวานเย็น

กลับถึงเชียงราย ผ่านไปด้วยดี...ครับ โปรแกมปีหน้า ถ้าว่าง จะชวนทีมเสื้อม่วงไปช่วยกันขนถ้วยกลับเชียงราย..อิอิ

อุ้มขึ้นเครื่องบินยังปวดแขนไม่หาย..อิอิ..

" พึงสอนผู้อื่นอย่างไรควรทำตัวอย่างนั้น "
junkmusic
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #409 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 08:39:08 AM »

พี่แจ็คขอผลปั้นเป้าหน่อยซิครับ รบกวนด้วยครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #410 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 09:23:06 AM »

พี่แจ็คขอผลปั้นเป้าหน่อยซิครับ รบกวนด้วยครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ผลปั้นเป้าเดี๋ยวรอให้ทางสนามส่งมาให้ครับ
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #411 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 09:30:41 AM »

วันนี้ มาทำงานนั่งหน้าคอมวันแรก ครับ....อิอิ กลับมาถึง เชียงรายโดยสวัสดิภาพ

ขอบคุณนายสนาม พี่เอื้อ พี่เแจ๊ค นะครับ...ขอบคุณพลขับ ที่มารับมาส่งที่โรงแรม แล้วกลับที่พักที่ขนอม กลับเชียงรายถึง เมื่อวานเย็น

กลับถึงเชียงราย ผ่านไปด้วยดี...ครับ โปรแกมปีหน้า ถ้าว่าง จะชวนทีมเสื้อม่วงไปช่วยกันขนถ้วยกลับเชียงราย..อิอิ

อุ้มขึ้นเครื่องบินยังปวดแขนไม่หาย..อิอิ..
ปีหน้ามาอีกนะครับ  ยินดีต้อนรับครับผม
yalashootingrange
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #412 เมื่อ: มีนาคม 14, 2013, 01:45:39 PM »

ขอบคุณ พี่เอื้อ ที่ดูแลนักกีฬาจากจังหวัดยะลา เป็นอย่างดี แมท์หน้า 11 ไปอีกแน่นอน และขอบคุณทีมงาน สนามยิงปืนสากล  กองบัญชาการช่วยรบที่ 4 ค่ายเทพสตรีศรีสุนทร  อ.ทุ่งสง  จ.นครศรีธรรมราช และ Ro ทุกท่าน รวมไปถึง คุณแจ๊คที่ได้จัดสนามแบบได้ใจ สีสันสุดเลยครับ สนุกมาก
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #413 เมื่อ: มีนาคม 14, 2013, 02:02:02 PM »

ขอบคุณ พี่เอื้อ ที่ดูแลนักกีฬาจากจังหวัดยะลา เป็นอย่างดี แมท์หน้า 11 ไปอีกแน่นอน และขอบคุณทีมงาน สนามยิงปืนสากล  กองบัญชาการช่วยรบที่ 4 ค่ายเทพสตรีศรีสุนทร  อ.ทุ่งสง  จ.นครศรีธรรมราช และ Ro ทุกท่าน รวมไปถึง คุณแจ๊คที่ได้จัดสนามแบบได้ใจ สีสันสุดเลยครับ สนุกมาก
ชอบของแปลกๆใช่ป่ะครับ  Grin Grin Grin Grin Grin Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #414 เมื่อ: มีนาคม 14, 2013, 10:12:51 PM »

ไม่เห็นขอบคุณผมเรย อุตสาห์บอกทางไปสนามให้ดันครับไปสุราดสะงั้น

๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #415 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 08:54:15 AM »

ไม่เห็นขอบคุณผมเรย อุตสาห์บอกทางไปสนามให้ดันครับไปสุราดสะงั้น
คิก คิก
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #416 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 09:11:01 AM »

ผลรางวัลการแข่งขันยิงปืนชิงแชมป์เทพสตรีครั้งที่10
ชิงถ้วยพระราชทาน พลเอก(หญิง)สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา สยามบรมราชกุมารีฯ
สนามยิงปืนกองบัญชาการช่วยรบที่ 4 ค่ายเทพสตรีศรีสุนทร
ตำบลกะปาง อำเภอทุ่งสง จังหวัดนครศรีธรรมราช
วันเสาร์ที่ 9 และวันอาทิตย์ที่ 10 มีนาคม  2556

1.รางวัลประเภท  ปืนสั้นมือใหม่ (รวมปืน)      ระยะ 7  เมตร
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่    คุณวีระพัฒน์  เกลี้ยงช่วย       คะแนนรวม.  .100 x 103 ชุด....
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่    คุณ นิรุตร์  จันทวงษ์                คะแนนรวม.... 100 x 96  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่    คุณมาโนชย์  เถาทอง            คะแนนรวม.... 100 x 92  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  3         ได้แก่     คุณโชค  เชื้อแหลม              คะแนนรวม.... 100 x 60  ชุด..
           2.รางวัลประเภท  ปืนสั้นมือใหม่ (รวมปืน)     ระยะ  10  เมตร
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่      คุณมานะ  ประคองทรัพย์     คะแนนรวม.... 100 x 42  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่     คุณปิยะ  ชัยสิทธิ์                  คะแนนรวม.... 100 x 19  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่     คุณเจษฏา  โกสบุตร             คะแนนรวม.... 100 x 17  ชุด..
           3.รางวัลประเภทปืนสั้น   มือโปร   ระยะ  10  เมตร
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่      คุณธนกฤต   จำปาทอง         คะแนนรวม.... 100 x 96  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่     คุณสุเมธ  แซ่เอี้ยว                  คะแนนรวม.... 100 x 31  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่     คุณอานนท์   ทองมาก            คะแนนรวม.... 100 x 10  ชุด..
           4.รางวัลประเภท  ปืนสั้น  9  มิลลิเมตร     ระยะ  10  เมตร
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่      คุณปราการ  อุยานนทรักษ์  คะแนนรวม.. 100 x 4  ชุด.99 x 10. ชุด
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่     คุณอาลี  แซ่ซู                      คะแนนรวม.... 100 x 3  ชุด.99 x 6  ชุด
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่     คุณปิยะ วันเพ็ญ                 คะแนนรวม..... 100 x 2  ชุด.99 x 6  ชุด
               5.รางวัลประเภท  ปืนสั้นเลดี้ ( รวมปืน)   ระยะ  10  เมตร
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่      คุณธิดารัตน์  พรหมสงฆ์    คะแนนรวม.... 100 x 18  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่     คุณสุปรียา  ทิพย์รักษ์          คะแนนรวม.... 100 x 14  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่     คุณสาวิตรี  ว่องไว               คะแนนรวม.... 100 x 8  ชุด..
          6.รางวัลประเภท  รีวอลเวอร์   ระยะ   10  เมตร
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่      คุณอรุณ   เพชรนิล               คะแนนรวม.... 100 x 56  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่     ด.ต.วิโรจน์     จินดาวงศ์         คะแนนรวม.... 100 x 18  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่     คุณโสภณ   ดิษฐ์ลำไพ            คะแนนรวม.... 100 x 10  ชุด..
          7.รางวัลประเภทปืนสั้น  ออโตเมติก มือทั่วไป     ระยะ   10  เมตร
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่      คุณเรืองศักดิ์   สุวรรณประสพ   คะแนนรวม.... 100 x 65  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่     คุณอานนท์    ทองมาก               คะแนนรวม.... 100 x 38  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่     คุณมณี   เอียดเสน                     คะแนนรวม.... 100 x 22  ชุด..
          8.รางวัลประเภท ปืนสั้นมือใหม่(รวมปืน)   ระยะ   15  เมตร
รางวัลชนะเลิศ                      ได้แก่      คุณเรืองศักดิ์   สุวรรณประสพ  คะแนนรวม 100 x 2  ชุด.99 x 9  ชุด
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1        ได้แก่     ว่าที่ ร.ต.ไพรัตน์   ดำศรี             คะแนนรวม 100 x 2  ชุด.99 x 8  ชุด
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2        ได้แก่     คุณเฉลิม    รัตนดากุล               คะแนนรวม 100 x 2  ชุด.99 x 3  ชุด
          9.รางวัลประเภท  ปืนสั้นออโตเมติก    มือทั่วไป  ระยะ   15   เมตร
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่      ดาบตำรวจธีรทัศน์   แสงแป้น   คะแนนรวม.... 100 x 19  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่       คุณ เฉลิม  รัตนดากุล              คะแนนรวม.... 100 x 9  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่       คุณสมโภช  สมบูรณ์                คะแนนรวม.... 99 x 3  ชุด..
          10.รางวัลประเภท  ปืนสั้นรีวอลเวอร์   มือทั่วไป  ระยะ  15  เมตร  
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่       คุณประวิทย์  พนาคุปต์     คะแนนรวม.... 100 x 4  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่       คุณสมโภช  สมบูรณ์          คะแนนรวม     100 x 1  ชุด.99 x 2  ชุด
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่       คุณธีรวัฒน์  เก็บไว้            คะแนนรวม     100 x 1  ชุด.99 x 1  ชุด
           11.รางวัลประเภท  ปืนสั้นมือโปร  ( รวมปืน ) ระยะ 15  เมตร
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่       คุณทวี  กะมะโน                    คะแนนรวม.... 100 x 22  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่       คุณสมพร  รัดแก้ว                  คะแนนรวม.... 100 x 15  ชุด..
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่       คุณขวัญ  สุกใสเมือง              คะแนนรวม.... 100 x 9  ชุด..
          12.ปืนยาวลูกกรด  พาดยิง มือทั่วไป        ระยะ    25   เมตร
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่      ดาบตำรวจเสกสรร อินทรัตน์   คะแนนรวม 99 x 1  ชุด.98 x 4  ชุด
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่      คุณวรศักด์  เผือกภูมิ              คะแนนรวม  99 x 2  ชุด.97 x 5  ชุด
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่      คุณมงคลชัย  ดีชู      คะแนนรวม 99 x 1  ชุด.98 x 2  ชุด 96 x 3  ชุด                                                                                                                                                                        
           13.รางวัลประเภท  ปืนสั้น  มือทั่วไป  ระยะ  25  เมตร  
รางวัลชนะเลิศ        ได้แก่     คุณวิรัช   เพ็ชรจันทร์โท            คะแนนรวม 99 x 1  ชุด.98 x 1  ชุด97 x 3  ชุด
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่    ดาบตำรวจสำราญ  หนูแก้ว     คะแนนรวม 96 x 2  ชุด.95 x 1  ชุด
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่    คุณ เจริญ    แก้วมาก  คะแนนรวม 96 x 1  ชุด.95 x 1  ชุด 94 x 2  ชุด
          14.รางวัลประเภท  ปืนสั้นมือโปร (รวมปืน) ระยะ  25 เมตร
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่       คุณอนาวิล   ศิริวงศ์วิบูลย์      คะแนนรวม 99 x 1  ชุด.98 x 2  ชุด
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่       คุณกฤษณะ  บวรศุภศรี          คะแนนรวม 97 x 1  ชุด.96 x 4  ชุด
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่       ดาบตำรวจสำราญ  หนูแก้ว     คะแนนรวม 96 x 2  ชุด.95 x 2  ชุด
          15.ปืนยาวลูกกรด   SPEED    EVENT  มือใหม่
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่       คุณมานิต  หะยีมะสาเละ      คะแนนรวม  5.58   
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่      คุณกฤติน   พะวงศ์                  คะแนนรวม  6.34
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่      คุณประกิจ  ศักดิ์ประชาวุฒิ               คะแนนรวม  7.34   
             16.ปืนยาวลูกกรด   SPEED    EVENT  มือทั่วไป
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่       คุณสมควร  ทวีพัฒน์พงศ์               คะแนนรวม 5.99   
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่      คุณณัฐวุฒิ  สุขนิตย์      คะแนนรวม 6.53
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่      คุณชยพล   ทวีพัฒนพงศ์                คะแนนรวม 6.87
17. ปืนยาวลูกกรด   SPEED    EVENT   JUNIOR
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่       เด็กหญิงอัณชิสา   อธิวัฒนา   คะแนนรวม  6.88
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่      เด็กชายกฤติน  พะวงศ์      คะแนนรวม  8.38
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่      เด็กชายชาดา  พรหมจินดา                คะแนนรวม 10.25
             18.ปืนสั้น  5  นัด  8  วินาที  (ทั่วไป)
รางวัลชนะเลิศ                    ได้แก่.....ด.ต.ไพชัช   ทองผุด                  คะแนนรวม 100 x 1  ชุด.99 x 7  ชุด
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1      ได้แก่.... คุณชลวิทย์    ปาสุวรรณ       คะแนนรวม  99 x 5  ชุด.98 x 2  ชุด
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2      ได้แก่.....คุณไพโรจน์  เจริญสุข  คะแนนรวม 100 x 1  ชุด.99 x 1  ชุด 98 x 4  ชุด
             19.ปืนยาวลูกซอง  SPEED    ปั้มแอ็คชั่น  มือใหม่
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่       คุณสาวิตรี  วิ่งไว             คะแนนรวม. 5.35
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่       คุณพนัส   ก้องสุวรรณคีรี          คะแนนรวม  5.58
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่       คุณเอกสิทธิ์  สงนวล          คะแนนรวม  5.69                                                  
20.ปืนยาวลูกซอง  SPEED    ปั้มแอ็คชั่น  มือทั่วไป
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่       คุณพุฒิพัฒน์  จิรโชคภานุวัฒน์   คะแนนรวม   4.80, 1.66
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่       คุณสายชล   เจื้อยสกุล      คะแนนรวม   4.80, 2.04
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่       คุณมงคล   ชูเมือง          คะแนนรวม   4.99
           21.ปืนยาวลูกซอง  SPEED    ออโตเมติก  มือใหม่
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่       คุณธงชัย   หมื่นอักษร               คะแนนรวม  3.61  
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่       คุณณรงค์   คำกุณะ                           คะแนนรวม   4.01
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่       คุณอรรพงษ์    พรหมจินดา    คะแนนรวม   4.06
22.ปืนยาวลูกซอง  SPEED    ออโตเมติก  มือทั่วไป
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่       คุณสุธิดา  พันธรักษ์       คะแนนรวม   3.07
รางวัลชนะเลิศอันดับ  1         ได้แก่       คุณพรชัย  ประกอบกิจ               คะแนนรวม   3.24
รางวัลชนะเลิศอันดับ  2         ได้แก่       คุณประกิจ   ศักดิ์ประชาวุฒิ   คะแนนรวม   3.29

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2013, 09:12:54 AM โดย ๋JaRaCk™ » บันทึกการเข้า
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #417 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 09:22:44 AM »

โทษทีครับที่ลงผลการแข่งขันปืนสั้นชาวบ้านช้าไปหน่อย เพิ่งเข้าไปรับผลสรุปเมื่อวันจันทร์ครับ ได้มาแล้วจัดการเมล์ไปให้ปิ๊กเมื่อคืน แล้วพี่วิรัชโทรมาเมื่อกี๊เลยนึกได้ว่าลืมเอาลงในเวป   ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #418 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 06:05:59 PM »

โทษทีครับที่ลงผลการแข่งขันปืนสั้นชาวบ้านช้าไปหน่อย เพิ่งเข้าไปรับผลสรุปเมื่อวันจันทร์ครับ ได้มาแล้วจัดการเมล์ไปให้ปิ๊กเมื่อคืน แล้วพี่วิรัชโทรมาเมื่อกี๊เลยนึกได้ว่าลืมเอาลงในเวป   ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
พี่วิรัช ไดมอนมูนเทสๆๆ(ฮัลโหล)แกขอผลแชมป์เขาชะโงกที่ผ่านมาโด่+++!!! เห้อลุงนิแก่แล้วนะลุงแจ็ค รัซเซล

หน้า: 1 ... 25 26 27 [28]
  พิมพ์