กระสุน.22 lr ของ cci กับไก่ป่า

<< < (2/18) > >>

NPD:
เนื้อเหนียวมั๊ยครับ ผมเคยซื้อที่ตลาด เนื้อเหนียวมาก ไม่แน่ใจว่าโดนหลอกหรือเปล่า ;D ;D ;D

ป้อมทอง พรานชุมไพร:
       ;D  สังเกตุดูขนาดครับ......ถ้าเป็นไก่ไข่ที่หมดสภาพ   ตัวจะใหญ่มาก

ถ้าเป็นไก่ป่า    ตัวไม่ใหญ่เท่าไร   และมันจะไม่เหลือง   มันน้อย  รูขุมขนใหญ่

เนื้อจะเหนียวกว่า  ไก่ซีพี       

Desperado:
ฝีมืออย่างนี้ อย่าเข้าป่าบ่อยนะครับ สูญพันธ์พอดี
ลองไม่ติดกล้องดูนะครับ จะได้ไม่เอาเปรียบไก่มากนัก
ว่าแต่ว่า อยากไปด้วยจัง..

Awake:
เยอะมากครับไก่ป่าที่บ้านผมเข้าป่าหาให้เจอยังยาก แค่ยิงนัดแรกป่าก็แตกแล้ว ต้องเอาไก่ล่อไปตั้ง

* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่:
 ;D  ผมว่ามันเหมือนไก่นักมวย   (ไก่ชน) มากกว่าไก่ป่านะครับ ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว