๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 05:29:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 34
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .....เอาแฝดขนานในกรุมาชมบ้างเต๊อะ....  (อ่าน 113517 ครั้ง)
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« เมื่อ: เมษายน 03, 2006, 11:32:44 PM »

........ขอชมลูกซองแฝดขนานในกรุเดิมๆหรือตัดแต่งได้ทั้งนั้น   อยากเห็นครับสงเคราะห์หน่อย.... หลงรัก

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2006, 11:37:07 PM »

กลายเป็นอดีตไปแล้ว...............

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2006, 11:49:06 PM »

เอาอีก เอาอีก เอาอีก  Grinเข้าทางครับกระทู้นี้ Grin
Theera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 04, 2006, 02:59:33 PM »

ขออนุญาตเรียนถามท่านผู้การมะขิ่น ด้วยความเคารพและนับถือครับ
 ปืนกระบอกที่ผู้การมะขิ่นโพสอยู่นี้
 ไม่ทราบว่าลำกล้องยาวกี่นิ้วครับ
ยิงลูกขนาดไหนบ้างครับ ยิงลูกโดดได้หรือไม่ครับ
                             ขอบพระคุณมากครับ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2006, 03:21:16 PM »

ลำกล้อง 30 นิ้ว ครับ...............ขนาดรังเพลิงยาว 2 3/4 นิ้ว

ยิงกระสุนได้ทุกแบบ เว้นแต่ลูกโดดไม่น่ายิงครับ เพราะเป็นฟูลโชค กับโมดิฟาย..............ปากลำกล้องแคบมาก แต่ถ้าจะยิงจริงๆ ก็ได้ครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 04, 2006, 03:24:17 PM »

ถ้ามีโอกาสจะเอามาลงให้ดูค่ะ...ขอเข้าบ้านตอนมีแดดก่อนนะคะ...รูปจะได้จ๋วยๆ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
APACHE _ Love The King
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 04, 2006, 04:00:20 PM »

แล้วทำไม่ปืนลูกซองถึงรมดำออกสีแดงๆ ละครับ...ผมไปเจอมาก็สีออกแดงๆ แบบนี้...เขาเรียกรมดำหรือเรียกว่าอะไรครับ...
bancha - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 04, 2006, 05:27:50 PM »

ถ้ามีโอกาสจะเอามาลงให้ดูค่ะ...ขอเข้าบ้านตอนมีแดดก่อนนะคะ...รูปจะได้จ๋วยๆ Grin

รอชื่นชมค่ะ
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 04, 2006, 06:54:28 PM »

....ขอบคุณครับท่านผู้การ    และขอรอชมของคุณโออย่างใจจดใจจ่อ   ขอบคุณล่วงหน้าครับ......

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 04, 2006, 07:08:34 PM »

งั้นทุกวันนี้เข้าบ้านตอน............  น้ำลายหก

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 12:33:17 AM »

........... Grin..มีคล้ายๆแบบของพี่มะขิ่นครับ แต่ของผมสภาพไม่ค่อยสวยเท่าไร... Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 12:58:05 AM »

รอชื่นชมค่ะ

....ขอบคุณครับท่านผู้การ และขอรอชมของคุณโออย่างใจจดใจจ่อ ขอบคุณล่วงหน้าครับ......

มีอยู่อย่างละ 2 เองค่ะพี่ ซ้อน 2(ตำรวจจับ) กะขนาน 2ค่ะ Grin

งั้นทุกวันนี้เข้าบ้านตอน............ น้ำลายหก

ตอนแดดหมดค่ะ หลงรัก
 เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Hero Member

คะแนน 90

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 07:01:19 PM »

........... Grin..มีคล้ายๆแบบของพี่มะขิ่นครับ แต่ของผมสภาพไม่ค่อยสวยเท่าไร... Grin Grin

.....ขอบคุณครับ  สวย........... หลงรัก

Hero Member

คะแนน 90

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 07:02:39 PM »

.....ยังรออยู่ครับ......แดดหมดอีกวันแล้ว หลงรัก

DANIYTEP Scrambler
คุณธรรมค้ำฟ้า
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 09:14:37 PM »

ไม่เคยยิงลูกซองเลย อยากเห็นคนยิงจังจะแอบดูอยู่มุมสนาม ไม่รู้เสียงดังมากไหม

หน้า: [1] 2 3 4 ... 34
  พิมพ์