๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 05:42:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามสปริงแม็ก 30 นัด ของปืนกล๊อค26  (อ่าน 1644 ครั้ง)
Pol.Sgt.Thongphet
Full Member

คะแนน 25

"ปั้น X ไม่เก่ง เน้นความไว"

« เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 12:35:57 AM »

เพื่อนผมทำสปริงแม็ก 30 นัดกระเด็นหาย ระหว่างการประกอบแม็กหลังจากถอดมาทำความสะอาดครับ

ไม่ทราบว่าที่ีไหนพอมีขาย และราคาเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 01:57:40 PM »

งานนี้สงสัยจะต้องซื้อแมกกาซีนใหม่ ยังไม่มีคนเข้ามาตอบเลย

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 02:02:41 PM »

เพื่อนผมทำสปริงแม็ก 30 นัดกระเด็นหาย ระหว่างการประกอบแม็กหลังจากถอดมาทำความสะอาดครับ

ไม่ทราบว่าที่ีไหนพอมีขาย และราคาเท่าไรครับ

ไม่มีรายละเอียดว่า เป็น ซองกระสุน ของยี่ห้ออะไร..  แต่ไม่ตองบอกก็ได้ และไ่้ม่ต้องไปตามหาหรอก ครับ

ซองกระสุนที่จุเกิน ๒๐ นัด เป็นของผิดกฎหมาย ทุกยี่ห้อ ทุกชนิด

ใครครอบครอง จักต้องถูกดำเนินคดี และศาลต้องริบ.. เว้นแต่ เป็นขนาด .๒๒   นะครับ 

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 02:17:49 PM »

สปริงแม๊กขนาด 30 นัด ................ขนาดไม่เล็กนะครับ

ไม่ลองหาอย่างละเอียดๆดูใหม่อีกสักรอบหรือครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 02:22:35 PM »

ไม่มีรายละเอียดว่า เป็น ซองกระสุน ของยี่ห้ออะไร..  แต่ไม่ตองบอกก็ได้ และไ่้ม่ต้องไปตามหาหรอก ครับ

ซองกระสุนที่จุเกิน ๒๐ นัด เป็นของผิดกฎหมาย ทุกยี่ห้อ ทุกชนิด

ใครครอบครอง จักต้องถูกดำเนินคดี และศาลต้องริบ.. เว้นแต่ เป็นขนาด .๒๒   นะครับ  
สปริงแม๊กขนาด 30 นัด ................ขนาดไม่เล็กนะครับ

ไม่ลองหาอย่างละเอียดๆดูใหม่อีกสักรอบหรือครับ
ขอบคุณพี่ๆทั้ง2ท่านครับ
ยังไงก็ต้องหาให้ได้ครับ หาไม่ได้สงสัยจะต้องไปทำสปริงเอง
ขอไปหาตามเวปขายของให้ละเอียดอีกซักรอบครับ
 +1 ให้ทั้งสองท่านครับ  ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2011, 02:24:15 PM โดย Pol.Cpl.Thongphet » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]
  พิมพ์