๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 04:47:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ CZ Varmint ครับ  (อ่าน 12671 ครั้ง)
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 10:40:52 AM »

พี่กัปตันฯ เคยมีใครเอา vamint มาติดศูนย์เปิดมั๊ยเนี่ย แบบว่าเอามาติดเอง ถ้าไม่มีแล้วความเป็นไปได้ในการเอามาติดศูนย์เปิดเป็นไปได้แค่ไหน คือยังไม่มีปืนยาวแต่ที่เล็งๆไว้ก็ตัว 452 vamint แหมถ้าทำได้นะ แจ่มเลย
คุณชายทุ่งไม่ทันรุ่นนั้นเหรอครับ cz 456 ลำกล้องหนาไม้รางปืนมี 3 รู ติดศูนย์เปิดมาให้จากโรงงาน ผมมีรุ่นลำกล้อง 24 นิ้ว ถอดศูนย์ทาจาระบีเก็บเข้าตู้หลายปีแล้ว ยิงศูนย์กล้องมันส์กว่าเยอะ ยิงยังไง้มันก็ไม่ชนะอันชูสต์ลำกล้องบางซักที
please

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
ชายทุ่ง
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 01:44:43 AM »

อะแฮ่ม  มาช้าไปหน่อยมัวแต่พา ผบ.ทบ. กลับไปเยี่ยมบ้านที่ ตจว. ซะหลายวัน
พี่กัปตันฯ เคยมีใครเอา vamint มาติดศูนย์เปิดมั๊ยเนี่ย แบบว่าเอามาติดเอง ถ้าไม่มีแล้วความเป็นไปได้ในการเอามาติดศูนย์เปิดเป็นไปได้แค่ไหน คือยังไม่มีปืนยาวแต่ที่เล็งๆไว้ก็ตัว 452 vamint แหมถ้าทำได้นะ แจ่มเลย
คุณชายทุ่งไม่ทันรุ่นนั้นเหรอครับ cz 456 ลำกล้องหนาไม้รางปืนมี 3 รู ติดศูนย์เปิดมาให้จากโรงงาน ผมมีรุ่นลำกล้อง 24 นิ้ว ถอดศูนย์ทาจาระบีเก็บเข้าตู้หลายปีแล้ว ยิงศูนย์กล้องมันส์กว่าเยอะ ยิงยังไง้มันก็ไม่ชนะอันชูสต์ลำกล้องบางซักที
อันที่จริงช่วงเวลาที่ผมติดตามดูหนังสือ อวป.มาก็เคยผ่านตาแต่ในหน้าโฆษณานะครับ ต้องเรียนบอกตามตรงว่าช่วงนั้นได้แต่ดูรูปในหนังสือละครับ ตัวเป็นๆไม่ต้องคิดถึงเลย แต่ตอนนี้ก็พอจะแม้ม ผบฯได้บ้างเดือนละไม่กี่บาท แบบเก็บเล็กผสมน้อยละครับ เผอิญแม่คุณไม่ครอยถูกกะเหล็กราคาแพงซะด้วย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 08:23:38 AM »

เสียดายของครับ ถ้ายังไงซื้อวามินต์ มาแลกกับตัวแสตนดารด์ผมก็ได้ครับ อยากได้ลำกล้องหนาครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์