๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 08:45:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับ SP101 .38 มาแล้ววันนี้ แต่มีข้อสงสัยครับ  (อ่าน 2477 ครั้ง)
rx300
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

รักพ่อหลวงและครอบครัวยิ่งกว่าชีวิต..

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 03:05:26 PM »

เพิ่งจะโทรถามร้านที่ จขกท รับมา รุ่นนี้เหลือแต่สวัสดิการในส่วนของ สตช ส่วน สน สก หมดไปแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน
เพิ่งจะโทรถามร้านที่ จขกท รับมา รุ่นนี้เหลือแต่สวัสดิการในส่วนของ สตช ส่วน สน สก หมดไปแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

บ้านไกลรึเปล่าครับ? ถ้าไม่ไกล ลองแวะเข้าไปดู
ของผมตอนแรกโทรไป เจ้าหน้าที่ที่รับสายก็บอกคล้ายๆกันอย่างนี้แหล่ะครับ..
แต่ไปที่ร้านกลับมีของ สน.สก.

Guns don't kill people...People kill people...
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 11:18:44 PM »

บ้านไกลรึเปล่าครับ? ถ้าไม่ไกล ลองแวะเข้าไปดู
ของผมตอนแรกโทรไป เจ้าหน้าที่ที่รับสายก็บอกคล้ายๆกันอย่างนี้แหล่ะครับ..
แต่ไปที่ร้านกลับมีของ สน.สก.
ลุ้น ป.3 อยู่ครับ อาทิตย์นี้รอโทรศัพท์จากอำเภอให้เข้าพบนายของพวกที่ขอเบอร์ผมไว้เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว อยู่ห่างจาก กทม นั่งรถโดยสารประมาณ3ชม.ครับ Grin

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
Jarern-dee
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2013, 02:37:33 PM »

วันอาทิตย์ที่แล้ว เอาเจ้า SP101 .38 ที่รับมาเมื่อวันที่ 3 พ.ค. 56 ไปลองยิงมาแล้วครับ ลูกซ้อม 1 กล่อง ลูกจริง 1 กล่อง ระยะ 10 เมตร เป้าคน 80-90 นัดเข้าเป้านะ ถ้าจำไม่ผิด ปืนยิงดีครับแตกทุกนัด เปลี่ยนเป็นด้ามไม้แล้วจับถนัดมือดีครับ เสียดายถ่ายรูปมาลงให้เพื่อนๆดูไม่เป็น (ถ่ายรูปเป็นแต่ลงไม่เป็น) ไม่เสียใจเลยที่รอรุ่นนี้เป็นปีๆ และก็เข้าคู่กับ Glock 19 ได้สวยงามมาก...ขอบอก
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์