กล็อก 19 , ซีแซด 75 ดีคอมแพ็ค และ ซิค 229

<< < (3/6) > >>

Daimyo:
เจ้าของกระทู้ตั้งอีกกระทู้ว่าจะซื้อปืนไปยิง IPSC ไม่ใช่หรือครับ

วายุ - รักในหลวง:
อ้างจาก: Daimyo ที่ มีนาคม 21, 2006, 06:16:12 PM

เจ้าของกระทู้ตั้งอีกกระทู้ว่าจะซื้อปืนไปยิง IPSC ไม่ใช่หรือครับ

;D ;D ;D  สงสัยกำลังคิดหนักอยู่หน่ะครับ ... ขอให้ตัดสินใจได้เร็ว ๆ นะครับ ;D ;D ;D

_RANGER_:
glock19 only ;D ;D ;D ;D ;D

วัฒน์:
 :D กล็อก 19  ครับ ใช้พกพาสะดวกสบาย น้ำหนักเบากว่า ความทนทานโพลีเมอร์มีมากกว่าโครงอลูมิเนียมครับ

Machine_1:
 ;D..สามตัวนี้ให้เลือก..ผมเลือก Sig 229 ครับ.. :VOV:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว