๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 05:21:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามข้อมูลเกี่ยวกับ CZ 75 D com กับ UZI ขนาด 3.5 และ 4 นิ้ว ครับ  (อ่าน 7509 ครั้ง)
sk31mai
Jr. Member
**

คะแนน 1

« เมื่อ: มีนาคม 10, 2006, 08:30:19 AM »

เมื่อวานนี้ผมกับเพื่อน ๆ ไปดูปืน ยี่ห้อ CZ 75 D com แบบรางเต็ม และก็ ยี่ห้อ UZI ขนาด 3.5 และ 4 นิ้วครับ เกิดอาการลังเลและหนักใจเป็นอย่างมาก เพราะสิ่งที่กระผมต้องคิดและพิจารณาคือ เป็นปืนกระบอกแรก และต้องการให้ดีที่สุด และอาจจะซ้อมมือเพื่อแข่งขัน ประกอบกับผมมีงบอยู่ 80,000 บาท (เก็บมาก็หลายปีแล้ว) มือใหม่อย่างผมควรจะใช้ยี่ห้ออะไรดี ผมอยากทราบข้อดีและข้อเสียของ 2 ยี่ห้อนี้ครับ หรือถ้ามียี่ห้ออะไรจะแนะนำช่วยกรุณาบอกกระผมด้วยครับ  แบบว่าหนักใจจริง ๆ ครับ ตกใจ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2006, 09:08:31 AM »

พิมพ์คำว่า UZI หรือ อูซี่ ลงที่ช่องค้นหาสิครับ....................

ถ้าย้ายกระทู้ไปถามในหน้า สนทนาภาษาปืน จะได้คำตอบมากกว่านี้ครับ.............หน้านี้เป็นหน้าการทดสอบปืน

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
หน้า: [1]
  พิมพ์