๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 03:50:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามปืนGSG5-.22LR  (อ่าน 32466 ครั้ง)
Pat781
Jr. Member
**

คะแนน 1

เกิดมาเพื่อสิ่งน้ี

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 10:48:28 AM »

ผมสนใจปืนนี้ อยากทราบข้อมูลเพื่่อประกอบการตัดสินใจซื้อ ใครพอรู้ช่วยหน่อยครับ Grin
Pat781
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 11:19:52 AM »

ไหว้
ผมสนใจปืนนี้ อยากทราบข้อมูลเพื่่อประกอบการตัดสินใจซื้อ ใครพอรู้ช่วยหน่อยครับ Grin
. ตอนนี้ใช้ sr9c พกติดตัวทุกวัน อยากได้ GSG5-.22LR อีกมันดูดุดี
Pat781
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 11:43:51 AM »

ชอบมากครับ ดูโหด
Pat781
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 01:54:36 PM »

Huhเจ้าตัว sr9c 2 ton ใครยิงไปแล้วประมาณ 2 กล่อง แล้วมีปัญหาปืนสับไม่แตก ให้ถอดชุดเข็มชนวนมาทำความสะอาด โดยเฉพาะท่อชุดเข็มฯ จะใช้งานได้ดียิ่งขึ้น ( ปืนดีต้องมีจุดบอดบ้างเป็นธรรมดา ) เยี่ยม
Pat781
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 02:29:21 PM »

Huhเจ้าตัว sr9c 2 ton ใครยิงไปแล้วประมาณ 2 กล่อง แล้วมีปัญหาปืนสับไม่แตก ให้ถอดชุดเข็มชนวนมาทำความสะอาด โดยเฉพาะท่อชุดเข็มฯ จะใช้งานได้ดียิ่งขึ้น ( ปืนดีต้องมีจุดบอดบ้างเป็นธรรมดา ) เยี่ยม
Pat781
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 05:50:18 PM »

ติดต่อตัดสดแล้วกับพี่พิชิต สวัสดิการ สน.อส. 45000 & อยู่ระหว่างรวบรวมเอกสาร ( มันเจ้งมากๆ) พี่เค้าให้คำแนะนำดีมากครับพี่น้องGSG-5 .22LR CIup เยี่ยม
Pat781
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 09:28:24 PM »

ไหว้ไปขอใบ ป.3 แล้ววันนี้ ผิดหวังที่สุดเพราะต้องรอนายอำเภอคนใหม่( คนเก่าเกษียณ ). ไม่รู้ วัน/เดือน/ปี ไหน กรณีนี้หน้าจะมีการมอบอำนาจให้ปลัดอาวุโสรักษาราชการแทนครับ แต่ไม่เป็นไรก็คนมันอยากได้ ของดีต้องรอหน่อย ถ้าใครเคยได้จับและได้ยิงแล้วจะลืมไม่ลง นิ่มเป็นนิ่มแล้วจะหลงไหลเหมือนผม GSG-5 .22Lr Club เศร้า
mixer309
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 01:45:12 PM »

ดีคับผมต้องการซื้อปืนยาว.22ผมมีงบประมาณ20000-25000บาทคับเอาแบบมีทะเบียนพร้อมโอนครับ...ติดต่อที่เมล์mixer309@hotmail.com  ขอบคุณครับหรือเบอร์ 0825285718 ติดต่อ ไก่ คับ
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 01:55:59 PM »

แนะนำคุณ Mixer309 ไปยืนยันการมีตัวตนแล้วไปโพสที่ห้องซื้อและแลกเปลี่ยนครับ
mixer309
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 01:58:28 PM »

ดีคับพี่ทุกคนขอรบกวนสักหน่อย..ผมต้องการซื้อปืนยาว.22ผมมีงบประมาณ20000-25000บาท(ตามสภาพปืน)คับเอาแบบมีทะเบียนพร้อมโอนห้ามโอนลอย ขอ ป3 พร้อมครับใช้เวลา30-45วัน ...ติดต่อที่เมล์mixer309@hotmail.com หรือ 0825285718""kai "" ขอบคุณครับ
mixer309
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 01:59:58 PM »

คับขอบคุณครับ...ผมเพิ่งมาไหม่ไมู่้คับ ขอโทษครับ
Pat781
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 09:42:21 PM »

Grinท่ีบ้านมี CZ 452 .22LR แบบลำเลื่อน ติดกล้อง(ของคุณพ่่อ) ผมเคยยืมไปยิงนก/ซ้อมยิงเป้า แม่นมากแต่ต้องตั้งกล้องให้ดีเสียก่อน ราคาสวัสดิการทุกวันนี้ 27,500 &.ผมว่าน่าใช้  Shockedแต่ผมก็หลงใหล GSG-5 .22LR กึ่งอัตโนมัติ หุ่นปืนกลมือ MP5 ที่ตำรวจชุดดำใช้เป็นอาวุธประจำกาย มันดูดุดัน ยิงแล้วไม่เลือกลูก ของแต่งก็พอมี บางอย่างใช้กับ BB ก็ได้ (ใครชอบสไนฯก็เจ้าตัวCZ452-.22LR ใครชอบดุดัน GSG-5 .22LR/โคลM4 คับ พี่) เยี่ยม
TA881
Hero Member

คะแนน 157

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 08:37:18 PM »

อืมคิดบวกดีครับ
trethyferly
trethyferlyBH
Newbie
*

คะแนน 0

[url=http://www.vipbootsoutlet.com]ugg outlet[/url]

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 11:11:48 PM »

Pleasant Prairieugg boots uk
  WI 53158(262) 857-1122 I hope that this article has helped you by providing information on the location and phone numbers for all of the current North Face Factory Outlet locations You can jump from one store to another orugg boots sale
  if you are happy with oneugg boots
  just go on flitting through the shelves Slippers are a little bit of love and comfort for your hardworking feet To this endlouis vuitton outlet online
  the Princeton Animal Welfare Society popularly known as PAWs also staged a similar boycott against the Ugg boots0 These hand-built trailers are produced mainly because of economic restrictions or based on personal choice
get online television streaming television shows -- Get shows streaming televisioncheap ugg boots uk
  moviesugg boots uk
  nfl preseason footballlouis vuitton discount
  sportsugg boots
  musicugg sale uk
  newscheap louis vuitton
  documentarieslouis vuitton outlet
  on dish nfl 2011 live stream Shows Live Stream NFL shows Crimelouis vuitton
  NEWS television shows online for free monthly fees- get television direct Streaming television Shows Software Download Although some men wore them under their trousers for warmth or liked to dress in them in privatecheap ugg boots uk
  they were limited in choice to purchasing women’s tights For a freestanding tubugg sale
  after it is filled with waterugg sale uk
  ease into the bathdiscount louis vuitton
  making sure the entire pelvic area is covered up to the belly button Don't delay you freaks of ugg boots Samuelugg boots uk
  Vision Expressugg boots uk
  Harry Corryugg sale
  Vodafonecheap ugg boots uk
  Interiorsugg boots
  Vodafone Kiosklouis vuitton discount
  Harvey Normanugg boots
  Wallischeap ugg boots
  Health Storeugg sale
  Warehouseugg boots uk
  Holland & Barrettugg sale uk
  Watch Shopugg uk sale
  Home Focus at Hickeysugg boots
  What?ugg boots
  Home Store and Moreugg sale
  Xtravisionlouis vuitton outlet
  Imaginariumugg boots uk
  Zaralouis vuitton outlet
  Inspiring Ideaslouis vuitton outlet online
  Zavvilouis vuitton online
  Jack and Jonescheap ugg boots uk
  Jane Norman The shaft height on Mens Classic short is 8    UGG Toddler's Bailey Button Boot: A hot new fashion the UGG Toddler's Bailey Button Boot features all the same style and comfort as the full sized Women's Bailey Button Bootlouis vuitton cheap
  but sized for small children and toddlers You copy music off your iPod in the Findercheap ugg boots
  like a regular disk drive It will take approximately two hours to cook a chicken in this mannerugg sale
  but the results will definitely be worth it

vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2012, 10:24:31 AM »

ดีคับพี่ทุกคนขอรบกวนสักหน่อย..ผมต้องการซื้อปืนยาว.22ผมมีงบประมาณ20000-25000บาท(ตามสภาพปืน)คับเอาแบบมีทะเบียนพร้อมโอนห้ามโอนลอย ขอ ป3 พร้อมครับใช้เวลา30-45วัน ...ติดต่อที่เมล์mixer309@hotmail.com หรือ 0825285718""kai "" ขอบคุณครับ
ตัวแรกสำหรับมือใหม่อย่าเอาของเก่าไปเอาตัวใหม่เลยดีกว่าเก็บตังค์ไปอีกสักหมื่นนึงช่วงนี้ว่างๆค่อยไปเดินร้านปืนเล่นสืบราคาหาข่าวเล่นๆบางทีเวลาเปลื่ยนจขกท.อาจเปลื่ยนใจไปเล่นแนวอื่นก็ใด้ เล่นของเก่าต้องเก๋านิดๆม่ายงั้นโดนหลอกของไม่ดีหรือโดนฟันหัวแบะและถ้าใด้ป.3มาแล้วอย่าเดินไปเอาโชว์เล่นและเดินเข้าไปในร้าน2ประเทศหัวแบะอีกเหมือนกัลย์.ด้วยความปารถนาดี. ไม่เห็นบอกเลยว่าชอบออโตหรือลูกเลื่อน.อ้อลืมอีกอย่างถามตัวเองด้วยว่าจุดประสงค์ที่อยากใด้จะเอาไปใช้แนวไหน. Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2012, 10:28:28 AM โดย WILLYSรักในหลวง » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์