๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 07:24:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากดูรูปตู้ใส่ปืนสวยๆ ครับ  (อ่าน 15785 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2004, 08:47:57 AM »

ตู้ของคุณต้อมเองเหรอครับ ?
กรุณาแนะนำปืนที่วางไว้ให้รู้จักหน่อยสิครับ จากรูปไม่ค่อยชัด

oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2004, 09:04:03 AM »

ปืนที่เห็นเหมือนปืนในราชการสงครามเป็นปืนบีบี เป็นของน้องๆแถวบ้านเอามาใส่เล่นโชว์ตอนถ่ายรูปนะครับท่านอ๋อง  ถ่ายเสร็จแล้ว ก็กลับไปปฏบัติภาระกิจ war game กันต่อที่สนามรามอินทรา  ส่วนปืนจริงที่วางอยู่ด้วยกันมีทั้งมาร์ลิน ไบคาลออโต้ ไบคาล O/U รูเกอร์10/22 มิโรกุ สปริงฟิลด์ กล๊อก วอนเธอ และอื่นๆที่ล้วนขึ้นทะเบียนในนามผมและสมาชิกในครอบครัวที่อาศัยอยู่ในเคหะสถานเดียวกันทั้งสิ้น
ตอบละเอียดหน่อยเพราะเจ้าหน้าที่กองฯและ สันติบาลเปิดอ่านทุกวัน

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
rapin
Jr. Member
**

คะแนน 1

ปืนก็แค่เศษเหล็กที่ทำให้คนตายโหงได้....

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2004, 08:27:43 PM »

เอาอีโบ๊ะใส่ตู้เซฟด้วยหรือปล่าวครับ  คุณต้อม
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2004, 09:21:39 PM »

...ผมเพิ่งกลับจากกรุงเทพตะกี้นี้ เพิ่งเข้ามาดู ขอบคุณครับคุณต้อม

...น่าสนใจครับ จะสอบถามเพื่อนที่ขายเฟอร์นิเจอร์ดูว่าสั่งให้ได้หรือไม่ แต่หนัก 90 กิโลเนี่ย ชั้นบนบ้านผมเป็นพื้นไม้ โครงสร้างก็ใช้ไม่ล้วนๆ (นอกจากเสา) นึกหวั่นๆ ว่าบ้านจะพัง ไหมเนี่ย

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 08:58:59 AM »

ซื้อบ้านใหม่เลยพี่  Grin แค่ตู้อันเดียว Tongue

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 10:33:52 AM »

ซื้อบ้านใหม่เลยพี่  Grin แค่ตู้อันเดียว Tongue

ข้อเสนอน่าสนใจนะครับ พี่แก้ว Grin Grin Grin Grin Grin

ผมใช้ตู้เหล็กแบบเก็บเอกสารครับ............เลือกที่แข็งแรงหน่อย ใส่สายยูเพิ่มเข้าไปอีก สอง..............ใช้กุญแจ สามดอกไข...........พอปลอดภัยหน่อย

แต่กระบอกที่ใช้เฝ้าบ้าน (เรฯ870 )ก็ใส่ไว้อีกตู้หนึ่ง ที่หยิบได้ไวๆครับ..........

กำลังสนใจแบบของคุณต้อมอยู่..........

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์