๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 08:13:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แต่งปืน GLOCK?  (อ่าน 6189 ครั้ง)
hawkhack
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 10:35:01 PM »

บู่ อ๋อย กิ๊วก๊าว   เลียนแบบดาราหน่อย... Grin
Embarrassed  Embarrassed Lips Sealed Undecided Smiley Wink Cheesy Grin ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

เกิดมาเพื่อถาม
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 12:06:45 AM »

ใช้กล็อกรุ่นไหนอยู่ล่ะครับ... Cheesy
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 12:32:11 AM »

ขอ ป3 มาอีกใบแล้วไปซื้อ  Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
sohnthaya
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 09:28:12 AM »

เป็นคำถามที่รู้สึกว่า..ไม่อยากได้คำตอบ  .... เสียเวลาครับ...
PCK
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 10:32:00 AM »

ถ้าชุดแต่งปืนพกให้เหมือนปืนกลมือ  พิมพ์ glock conversion ใน google ดูครับมีเยอะ ถ้าที่นิยมในเมืองไทยก็มี Ema Roni, FAB KPOS, Hera Triarii, สองอันแรกของอิสราเอล อันหลังของเยอรมัน ราคาประมาณตัวละสองหมื่นกว่า

ตอนนี้น้องยังมีปืนจริงไม่ได้ ซื้อของเลียนแบบจากจีนสำหรับปืนบีบีไปเล่นก่อนก็ได้ครับ ราคาประมาณสี่พัน

สงสัยครับทำไมไม่ชอบของอเมริกา
Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 10:36:18 AM »

มีร้านหนึ่งเขาขายปืนกล็อคที่แต่งมาแล้ว สามารถยิงลูกปืนกลมือได้ ร้านหาไม่ยาก ถ้าเข้าไปแล้วเขาเอารูปปืนกล็อคแตกมาให้ดูนั่นแหละ ใช่เลย

ราคาแพงหน่อย ที่สำคัญไม่ได้ทำ หรือแต่งจาก USA 100% เพราะทำจากร้านแถวหลังวังนี่แหละครับ  คิก คิก คิก คิก

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 12:14:14 PM »

ขอ ป3 มาอีกใบแล้วไปซื้อ  Cheesy

สำหรับเด็กคนนี้... คงอีกหลายปี... กว่าอายุจะถึง... และอีกหลายปีกว่านั้น... กว่าวุฒิภาวะจะสมควรที่จะมีปืน...

hawkhack
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 01:15:07 PM »

ถ้าชุดแต่งปืนพกให้เหมือนปืนกลมือ  พิมพ์ glock conversion ใน google ดูครับมีเยอะ ถ้าที่นิยมในเมืองไทยก็มี Ema Roni, FAB KPOS, Hera Triarii, สองอันแรกของอิสราเอล อันหลังของเยอรมัน ราคาประมาณตัวละสองหมื่นกว่า

ตอนนี้น้องยังมีปืนจริงไม่ได้ ซื้อของเลียนแบบจากจีนสำหรับปืนบีบีไปเล่นก่อนก็ได้ครับ ราคาประมาณสี่พัน

สงสัยครับทำไมไม่ชอบของอเมริกา

ว้าว ตรงเลยครับ อย่างงี้ต้อง +
 ทำใมไม่ชอบเมกา ?
 ตอบ เพราะเมกาชอบซื้อลิขสิทธ์แล้วมาบอกว่าเป็นของตนเอง จูบบบบเช่นเครื่อง F35B ที่ใช้ระบบเดียวกับ YAK-141 แล้วก็ชอบแทรกแทรงประเทศอื่นด้วยครับ  ยี๊
ผมก็เลยไม่ชอบ  โดนชก (สำหรับความคิดของผมนะครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2012, 01:16:52 PM โดย hawkhack » บันทึกการเข้า

hawkhack
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 01:15:48 PM »

เป็นคำถามที่รู้สึกว่า..ไม่อยากได้คำตอบ  .... เสียเวลาครับ...
แล้วผมจะถามทำมัยหละครับ  Huh

hawkhack
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 01:19:36 PM »

ใช้กล็อกรุ่นไหนอยู่ล่ะครับ... Cheesy
ผมไม่มีปืนหรอกครับผมแค่อยากรู้ว่า GLOCK มีตัวแต่งแบบปืนกลมือที่ไม่ใช้ของ america หรือเปล่าหนะครับ ไหว้

hawkhack
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 01:20:37 PM »

สำหรับเด็กคนนี้... คงอีกหลายปี... กว่าอายุจะถึง... และอีกหลายปีกว่านั้น... กว่าวุฒิภาวะจะสมควรที่จะมีปืน...

Cheesy Wink Smiley Undecided Lips Sealed Sad Angry

คนส่องกล้อง
ปัจจตัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 162

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 07:47:37 AM »

ไปนั่งกินเหล้าในร้าน ได้ยินคนทะเลาะกัน เครื่องบินตระกูลมิ๊กซ์ กับ ตระกูล เอฟ ใครเจ๋งกว่ากัน ดูมันเถียงกันเอาเป็นเอาตายจนแทบจะวางมวย ฟังไปฟังมา ที่มันเถียงกันมันอ่านมันดูมาจากอินเตอร์เนท Grin (แปลว่าหัวเราะขบขัน ครับ)

hawkhack
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 02:09:26 PM »

ไปนั่งกินเหล้าในร้าน ได้ยินคนทะเลาะกัน เครื่องบินตระกูลมิ๊กซ์ กับ ตระกูล เอฟ ใครเจ๋งกว่ากัน ดูมันเถียงกันเอาเป็นเอาตายจนแทบจะวางมวย ฟังไปฟังมา ที่มันเถียงกันมันอ่านมันดูมาจากอินเตอร์เนท Grin (แปลว่าหัวเราะขบขัน ครับ)
เขาทะเลาะกันหนักขนาดนั้นเลยหรอครับนั่น อ๋อย เพราะแค่เรื่องเครื่องบิน  แลบลิ้น แต่คงจะเป็น mig-29 กับ f-16 ( ไหว้คู่นี้เห็นในเน็ตมาก ไหว้ )

Gang InDy
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 12:57:25 PM »

กระทู้นี้ ไม่มีสาระอะไรเลย  เศร้า
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 01:33:59 PM »

กระทู้นี้ ไม่มีสาระอะไรเลย  เศร้า

มีสิครับ... มันทำให้ได้รู้ว่า... โรคกระแดะเกลียดตัวกินไข่... เกลียดปลาไหลกินน้ำแกง... มันเป็นได้แต่ยังเล็กยังน้อย... ไม่อยากใช้ของเมกา... เพราะเกลียดที่มันเป็นโน่นเป็นนี่... แน่จริงแบนให้หมดสิ... งดแหลกเคเอฟซี... งดกินโดนัท... แอนตี้แฮมเบอร์เกอร์... เซเว่นก็ไม่ต้องไปเข้า... งดอาหารพวกแ-กด่วนทั้งหลายไป... งดโค๊กงดเป๊บซี่... งดดูหนังฮอลลีวู๊ด... คอมก็ไม่ต้องไปใช้... อินเทล-แอปเปิ้ล-เอเอ็มดี... ของเมกาทั้งนั้น... งดให้ได้นะจ๊ะ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...ยืมจมูกเขาหายใจอยู่ทุกวินาที... โดยที่ยังพึ่งตนเองไม่ได้... ยังไปกระแดะเกลียดเขาอีก... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...ขออภัยสมาชิกด้วยครับ... ที่วันนี้เกรียนแตก... ไหว้

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์