๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 01:51:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 63 64 65 [66] 67 68 69 ... 285
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวกเกมส์ WOT ครับท่าน  (อ่าน 486686 ครั้ง)
wardog
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #975 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 08:40:54 PM »

รถถังจีนกำลังจะมาครับ  ไม่รู้วิ่งไปน๊อตหลุดไปรึเปล่า   คิก คิก
อีกแล้วหรือครับ มันบังคับโหลด ตอนยังไม่เปลี่ยนเนทใหม่ โหลดเป็นวัน อ๋อย

ถ้าใช้ตัวเกมโหลดเอง รอนนานมากครับ ผมไปดาวโหลดตัวอัพเดทจากเวปเกมโดยตรงแล้วใช้ตัวช่วยดาวโหลด(IDM) วิ่งเต็มสปีดเนต รอแป๊บเดียวเองครับ

---------------------------------------------------
คนใดใช้ชื่อไทยอยู่ กายก็ดูเหมือนไทยด้วยกัน  ได้อาศัยโพธิ์ทองแผ่นดินของราชันย์ แต่ใจมันยังเฝ้าคิดทำลาย
คนใดเห็นไทยเป็นทาส ดูถูกชาติเชื้อชนถิ่นไทย  แต่ยังฝังทำกิน กอบโกยสินไทยไป เหยียดคนไทยเช่นทาสของมัน

หนักแผ่นดิน หนักแผ่นดิน คนเช่นนี้เป
forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #976 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 10:23:26 PM »

เล่นรถถังเบา โดนรถถังหนักสอยเอาไม่รู้ตัว พอไปเล่นรถถังหนัก โดนรถถังเบามาสอยตูด โลกนี้ช่างไม่เป็นธรรมสะจริง หัวเราะร่าน้ำตาริน
ใช่ครับพี่จอย มาหลังๆ ผมเล่นเยอรมัน  PzKpfw IV เปลี่ยนป้อม ใช้ปืน 10.5 กำลังลงตัวครับ มาหลังๆเริ่มสอยระดับ 6 ระดับ 7 ได้บ้างแล้ว
แต่ต้องคอยระวังเจ้าตัวเล็กๆให้ดี ชอบแอบมาสอยตูดประจำ  ทุกวันนี้ผมไม่เล่นดวลแล้วก็พันตูแล้ว ใช้วิธียิงไกลๆเอา
ถ้ากรณีผลัดกันยิงคนละนัด พอยิงเสร็จ ก็หลบกำับัง ไม่ก็เปลี่ยนตำแหน่ง อ้อมไปข้างหลังเลย ไม่ยืนซดแล้วครับ
ขนาดเล่นรถถังเบาด้วยกันยังวิ่งไล่มันไม่ทันเลย เผลอแป๊ปเดียวมันมาอยู่ข้างหลัง หรือว่าใส่ของเต็มรถเกินไป อ๋อย

พี่จอยต้องเอาสาวๆลงจากรถแล้วครับ รถหนักเกินไป แบ่งมาคันผมก็ได้ครับ อิ อิ

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #977 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 10:24:34 PM »

รถถังจีนกำลังจะมาครับ  ไม่รู้วิ่งไปน๊อตหลุดไปรึเปล่า   คิก คิก

ของจีนน็อตไม่หลุดครับแต่กระสุนระเบิดคาลำกล้อง... ยิ้มีเลศนัย

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #978 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 11:31:31 PM »

เหวยๆ เทียเจ็ดล้วนๆมันได้คะแนนเยอะแท้เหลา  คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #979 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 11:36:12 PM »

กับดัก E-100 ครับ
ของจริงภาพจริง ตุ๋ยกันนัวเนีย  ขำก๊าก

รุมกินโต๊ะ...
ลำดับเหตุการณ์นะครับ ฉากนี้คือฉากหน้าผานะครับ
1. E-100 ของข้าศึกอยู่ที่พื้นราบ ซุ่มอยู่หลังหน้าผาชัน
2. ผมและ SPG ลำอื่นยิงถล่มจน E-100 ถอยหลบหลังหน้าผา
3. VK4502 และ IS-8 ซึ่งอยู่ที่ราบด้านบน พุ่งตัวลงจากหน้าผาเข้าชน E-100
4. E-100 ของทีมเรามาทันพอดีจึงเข้าชนทางซ้าย
5. M 103 ผละจากการโจมตี SPG ข้าศึก เข้ามาชนจากทางด้านบน

ปิดช่องทางการขยับตัวและรุมกินโต๊ะ

Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #980 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 11:39:24 PM »

ส่งการบ้านที่ดีที่สุดของหลายวันที่ผ่านมาเลยครับ

Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #981 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 11:41:23 PM »

เอาภาพจาก WoWP มาฝากครับ
เครืองบินโจมตีเทียร์ 3-4 ของเยอรมันและรัสเซียที่ผมเพิ่งจะถอยมาครับ

มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #982 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 12:04:11 AM »

ยิงทะลุข้าศึกโดนพวกเดียวกัน ตายคู่ มีงี้ด้วยอ่ะ  ตกใจ

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #983 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 12:07:45 AM »

KV ก็ KV เถอะ อิอิอิ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #984 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 08:15:57 AM »

ลองหลุดมาดวลกับ T34 บ้างดิ คิก คิก

พักนี้ พี่ ใช้แต่รถ พรีเมียม หาเงินดี มากมาก ยิ่งเทียร 8 เป็นอะไรที่แปลกใหม่
ยิงยังไงก็เข้า   Grin  รวมถึงโดนยิงด้วยนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เล่นดีดี รอบละไม่ตํ่ากว่า 40000  ใช้ปั้มเงินซื้อ เทียรอื่นได้ดีมาก
เล่นมา 3 วันได้เงินซื้อ  IS3  T29 กำลังจะไปสอย T32

หลังจากเล่นมา รู้สึกว่า รถถัง เมกา สมดุลดี  วิ่งเร็วพอใช้  ปืนแม่นกำลังดี แต่ สูง หัวแข็ง
เล่น หลบหลังเนิน กินนิ่ม ถ้าไม่เจอ SPG หยอดนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  มีตา 1 โดน GW PANTHER หยอด 2 เม็ดเท่านั้น  ยี๊
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #985 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 09:27:53 AM »

ลองหลุดมาดวลกับ T34 บ้างดิ คิก คิก

พักนี้ พี่ ใช้แต่รถ พรีเมียม หาเงินดี มากมาก ยิ่งเทียร 8 เป็นอะไรที่แปลกใหม่
ยิงยังไงก็เข้า   Grin  รวมถึงโดนยิงด้วยนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เล่นดีดี รอบละไม่ตํ่ากว่า 40000  ใช้ปั้มเงินซื้อ เทียรอื่นได้ดีมาก
เล่นมา 3 วันได้เงินซื้อ  IS3  T29 กำลังจะไปสอย T32

หลังจากเล่นมา รู้สึกว่า รถถัง เมกา สมดุลดี  วิ่งเร็วพอใช้  ปืนแม่นกำลังดี แต่ สูง หัวแข็ง
เล่น หลบหลังเนิน กินนิ่ม ถ้าไม่เจอ SPG หยอดนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  มีตา 1 โดน GW PANTHER หยอด 2 เม็ดเท่านั้น  ยี๊

กะจะเติมพรีเมี่ยมอะเฮีย แต่รถพรีเมี่ยมไม่รู้เล่นรถอะไร 555+

Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #986 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 10:24:28 AM »

ยิงยังไงก็เข้า   Grin  รวมถึงโดนยิงด้วยนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เล่นดีดี รอบละไม่ตํ่ากว่า 40000  ใช้ปั้มเงินซื้อ เทียรอื่นได้ดีมาก
เล่นมา 3 วันได้เงินซื้อ  IS3  T29 กำลังจะไปสอย T32

หลังจากเล่นมา รู้สึกว่า รถถัง เมกา สมดุลดี  วิ่งเร็วพอใช้  ปืนแม่นกำลังดี แต่ สูง หัวแข็ง
เล่น หลบหลังเนิน กินนิ่ม ถ้าไม่เจอ SPG หยอดนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  มีตา 1 โดน GW PANTHER หยอด 2 เม็ดเท่านั้น  ยี๊

กะจะเติมพรีเมี่ยมอะเฮีย แต่รถพรีเมี่ยมไม่รู้เล่นรถอะไร 555+
D MAX ครับ ทุกเข้าทุกคัน  วิ่งช้า แต่ปืนแรง ทำ Hull down อยู่หลังเนิน กินนิ่ม  
แต่ เจอ SPG ก็นัดเดียวเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอามายั่ว  รถหาเงิน T34 เล่นดีดี ได้เป็น แสน

Uploaded with ImageShack.us
คันนี้ รถกะบะ หาเงินพอใช้

ท่าไม้ตาย เค้าละ

มุมกด ตํ่ามาก หลบหลังเนินโผ่ลไปแต่ปืน  คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2012, 11:38:58 AM โดย Pong CB1300sf-รักในหลวง » บันทึกการเข้า
-Joke-
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #987 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 10:57:35 AM »

D MAX ครับ ทุกเข้าทุกคัน  วิ่งช้า แต่ปืนแรง ทำ Hull down อยู่หลังเนิน กินนิ่ม 
แต่ เจอ SPG ก็นัดเดียวเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

หลัังคาเปิดโล่งซะ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #988 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 01:10:34 PM »

เหวยๆ 1รุ 6  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โดนยิงไป24นัด เลือดลดไม่ถึงครึ่งเลย  Grin

-Joke-
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #989 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 01:19:17 PM »

เหวยๆ 1รุ 6  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โดนยิงไป24นัด เลือดลดไม่ถึงครึ่งเลย  Grin

ขอลองยิงหน่อยดิพี่กวาง

หน้า: 1 ... 63 64 65 [66] 67 68 69 ... 285
  พิมพ์