๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 06:03:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 60 61 62 [63] 64 65 66 ... 285
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวกเกมส์ WOT ครับท่าน  (อ่าน 483574 ครั้ง)
forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #930 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 01:37:11 PM »

กดเตือนเพื่อนๆให้ระวังพื้นที่กดตรงใหนครับ Grin

สารภาพเลย  ผมก็กดไม่เป็น   ขำก๊าก

ให้กดปุ่ม Ctrl ค้างไว้นะครับ แล้วจากนั้นเลื่อนเมาส์ไปยังแผนที่ เมื่อตรงกับพื้นที่ที่เราต้องการเตือน ให้กดเม้าส์ซ้ายครับ
สำหรับ SPG ให้ทำแบบเดียวกัน แต่กดเม้าส์ขวาเพื่อเลื่อนพิกัดการเล็งไปยังพื้นที่นั้นๆครับ ทำให้เราไม่ต้องคอยเลื่อนเม้าส์ไป-มาทั่วฉาก ถ้าฝึกคล่องๆ SPG จะสามารถหันป้อมปืนได้ไวและทำการโจมตีก่อนที่รถถังข้าศึกจะรู้ตัวครับ

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #931 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 01:42:34 PM »

กดเตือนเพื่อนๆให้ระวังพื้นที่กดตรงใหนครับ Grin

สารภาพเลย  ผมก็กดไม่เป็น   ขำก๊าก

ให้กดปุ่ม Ctrl ค้างไว้นะครับ แล้วจากนั้นเลื่อนเมาส์ไปยังแผนที่ เมื่อตรงกับพื้นที่ที่เราต้องการเตือน ให้กดเม้าส์ซ้ายครับ
สำหรับ SPG ให้ทำแบบเดียวกัน แต่กดเม้าส์ขวาเพื่อเลื่อนพิกัดการเล็งไปยังพื้นที่นั้นๆครับ ทำให้เราไม่ต้องคอยเลื่อนเม้าส์ไป-มาทั่วฉาก ถ้าฝึกคล่องๆ SPG จะสามารถหันป้อมปืนได้ไวและทำการโจมตีก่อนที่รถถังข้าศึกจะรู้ตัวครับ

+๑   แล้วที่ต้องการยิงสับนับสนุนใส่.....  ล่ะครับ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #932 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 02:16:03 PM »

กด control แช่ไว้ แล้วกด mouse ในแผนทีขวามือล่างได้เลยครับ

ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #933 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 02:17:34 PM »

+๑   แล้วที่ต้องการยิงสับนับสนุนใส่.....  ล่ะครับ   Grin
หันไปทางข้าศึก พอมันไฮไลท์แดงรอบตัวข้าศึก แล้วกด T ครับ ผมใช้วิธีนี้อยู่ ไม่รู้ว่ามีวิธีอื่นมั้ย

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #934 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 02:21:22 PM »

แล้วที่ต้องการยิงสับนับสนุนใส่.....  ล่ะครับ   Grin
หันไปทางข้าศึก พอมันไฮไลท์แดงรอบตัวข้าศึก แล้วกด T ครับ ผมใช้วิธีนี้อยู่ ไม่รู้ว่ามีวิธีอื่นมั้ย

+๑  ขอบคุณครับ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #935 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 02:45:55 PM »

+1 ไปเลยครับ เยี่ยม

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #936 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 05:48:11 PM »

พอย้ายค่ายจากเมกามารัสเซีย แม้รถจะไม่เร็วแต่ปืนแรงได้ใจ สะเทือนถึงกระดูกข้าศึก เยี่ยม
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #937 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 07:37:48 PM »

พอย้ายค่ายจากเมกามารัสเซีย แม้รถจะไม่เร็วแต่ปืนแรงได้ใจ สะเทือนถึงกระดูกข้าศึก เยี่ยม

T-46 58กม ต่อ ชม เลยนะ  ผมมีอยู่คัน พอแว้นได้อยู่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #938 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 08:52:14 PM »

T-46 58กม ต่อ ชม เลยนะ  ผมมีอยู่คัน พอแว้นได้อยู่

ตอนนี้กำลังขับ T-46 อยู่ แต่แว๊นส์มีเยอะแล้ว เป้าหมายคือ KV จะเอาไว้ประจัญบาน
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #939 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 09:16:51 PM »

ตอนนี้กำลังขับ T-46 อยู่ แต่แว๊นส์มีเยอะแล้ว เป้าหมายคือ KV จะเอาไว้ประจัญบาน

ลงตัวพอดี ผมได้KV2มาตั้งนานแระ แต่ไม่เอาเล่น ไม่หนุก ลงตัวกะKVมาก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #940 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 12:59:30 AM »

ลงตัวพอดี ผมได้KV2มาตั้งนานแระ แต่ไม่เอาเล่น ไม่หนุก ลงตัวกะKVมาก

เหยื่ออันโอชะเลย 555+

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #941 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 04:52:31 AM »

พอย้ายค่ายเริ่มได้ผล มีตังค์เพิ่มขึ้น  คิก คิก

หลังจากนั้นไปโชว์รูม ถอยป้ายแดงเพิ่มมาหนึ่ง อีกไม่นานใกล้ถึง KV แล้ว Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2012, 05:45:46 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
vitsanuroj
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 44

« ตอบ #942 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 10:09:15 AM »

ผมชอบ เควีครับ ...ถึก ทน แรง ... หลงรัก

ชาติไทยของเรามีการวิวัฒนาการมาตั้งแต่เริ่มรวมชาติรวมแผ่นดิน ก่อร่างสร้างเมืองตั้งแต่ อดีต จนมาเป็นประเทศชาติทุกวันนี้ก็เพราะสถาบันพระมหากษัตริย์ สถาบันพระมหากษัตริย์ยังเป็นสถาบันที่อยู่ในหัวใจของประชาชน เป็นสถาบันที่เคารพ สักการะเหนือเกล้าเหนือกระหม่อมของปวงชนชาวไทย ผู้ใดหรือใครจะมาล่วงเกินมิได้...
Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #943 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 10:04:33 PM »

พักหลังมี ปัญหาเรื่องหาเงินซื้อรถถังกับค่ากระสุน เลย ตัดใจไปซื้อ รถ พรีเมียมมาปั้มเงิน ไว้จะลองเล่นดูว่าปั้มได้ขนาดไหน Grin
forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #944 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 10:52:18 PM »

ผมชอบ เควีครับ ...ถึก ทน แรง ... หลงรัก

ถ้าโดนรุมเหมือนตามรูป ผมว่า KV มีท้อแแน่นอนครับ
ล็อค KV ไม่ให้ขยับ ระดมยิงแล้วให้ SPG เป่าซ้ำ อิ อิ

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
หน้า: 1 ... 60 61 62 [63] 64 65 66 ... 285
  พิมพ์