๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 04:51:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 59 60 61 [62] 63 64 65 ... 285
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวกเกมส์ WOT ครับท่าน  (อ่าน 483569 ครั้ง)
forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #915 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 01:00:34 PM »

ผมก็อยากให้มีเรือดำน้ำครับ ใส่ในเกมส์ World of Battleship ที่กำลังจะออกนั่นแหละ คงสนุกน่าดู มีทั้งเรือพิฆาต เรือประจัญบาน เรือบรรทุกเครื่องบิน เรือดำน้ำ
ผมก็ยังคิดว่าใน WOT น่าจะมีเครื่องยิงจรวดหลายลำกล้องนะครับ เพราะ SPG ยังมีได้เลย ทำไมจะมี Nebelwerfer ที่ติดตั้งบนอัตราจรบ้างไม่ได้ หรืออย่าง Katyusha ของรัสเซีย อเมริกาก็มี Sherman รุ่น Calliope ที่ติดตั้งจรวดหลายลำกล้อง เวลายิงซัลโวเป็นชุด จะได้มีหนาวๆกันบ้างล่ะทีนี้

ส่วนปตอ.บางรุ่น Wirbelwind สามารถเอามายิงถล่มรถถังเบาและรถกลางด้วยปืนกลหนัก 4 กระบอก ถ้า WOT มีแบบนี้ด้วยคงจะมันส์น่าดูครับ

ท้ายที่สุด จับทุกเกมส์มารวมกัน มีทั้งรถถัง เครื่องบิน เรือรบ ยกพลขึ้นบกกัน ถล่มที่มั่น ครองน่านฟ้า ครองทะเล ผมว่าคนเล่นก็คงต้องบ้าพอๆกับสร้างเลยหล่ะครับ.. ขำก๊าก

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
wardog
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #916 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 01:09:31 PM »

ผมก็อยากให้มีเรือดำน้ำครับ ใส่ในเกมส์ World of Battleship ที่กำลังจะออกนั่นแหละ คงสนุกน่าดู มีทั้งเรือพิฆาต เรือประจัญบาน เรือบรรทุกเครื่องบิน เรือดำน้ำ
ผมก็ยังคิดว่าใน WOT น่าจะมีเครื่องยิงจรวดหลายลำกล้องนะครับ เพราะ SPG ยังมีได้เลย ทำไมจะมี Nebelwerfer ที่ติดตั้งบนอัตราจรบ้างไม่ได้ หรืออย่าง Katyusha ของรัสเซีย อเมริกาก็มี Sherman รุ่น Calliope ที่ติดตั้งจรวดหลายลำกล้อง เวลายิงซัลโวเป็นชุด จะได้มีหนาวๆกันบ้างล่ะทีนี้

ส่วนปตอ.บางรุ่น Wirbelwind สามารถเอามายิงถล่มรถถังเบาและรถกลางด้วยปืนกลหนัก 4 กระบอก ถ้า WOT มีแบบนี้ด้วยคงจะมันส์น่าดูครับ

ท้ายที่สุด จับทุกเกมส์มารวมกัน มีทั้งรถถัง เครื่องบิน เรือรบ ยกพลขึ้นบกกัน ถล่มที่มั่น ครองน่านฟ้า ครองทะเล ผมว่าคนเล่นก็คงต้องบ้าพอๆกับสร้างเลยหล่ะครับ.. ขำก๊าก

Battlefield 1942ไงครับ แต่เก่าไปหน่อย เอามาทำใหม่คงขายดีน่าดู

---------------------------------------------------
คนใดใช้ชื่อไทยอยู่ กายก็ดูเหมือนไทยด้วยกัน  ได้อาศัยโพธิ์ทองแผ่นดินของราชันย์ แต่ใจมันยังเฝ้าคิดทำลาย
คนใดเห็นไทยเป็นทาส ดูถูกชาติเชื้อชนถิ่นไทย  แต่ยังฝังทำกิน กอบโกยสินไทยไป เหยียดคนไทยเช่นทาสของมัน

หนักแผ่นดิน หนักแผ่นดิน คนเช่นนี้เป
ARTANY
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #917 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 01:29:49 PM »

ไปเจอมาครับ

http://www.youtube.com/watch?v=NBI9d0-IfEM&feature=watch-vrec

http://www.youtube.com/watch?v=ikT4LrUgzYE&feature=fvwrel

http://www.youtube.com/watch?v=-kO5IsVHlTo&feature=related

"ผมจะเป็นคนดี"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #918 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 02:58:00 PM »

ความโง่ของผมเองครับ...
คือยิงแล้วย้ายที่ตั้ง เลื่นเข้าเลื่อนออกอยู่นั่นแหละ ลืมนึกไปว่าไปยิงแถวริมตลิ่ง...
ยิงแล้วถอยหลังมากไป หล่นตุ้บลงน้ำ...ขึ้นไม่ได้...พวกด่าเช็ดเลยครับ...อยู่ดีๆก็โง่ตาย... ขำก๊าก

ในเกมน่าจะมีปุ่มปรับโหมดเป็นเรือดำน้ำได้ ขำก๊าก

Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #919 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 03:58:04 PM »

ความโง่ของผมเองครับ...
คือยิงแล้วย้ายที่ตั้ง เลื่นเข้าเลื่อนออกอยู่นั่นแหละ ลืมนึกไปว่าไปยิงแถวริมตลิ่ง...
ยิงแล้วถอยหลังมากไป หล่นตุ้บลงน้ำ...ขึ้นไม่ได้...พวกด่าเช็ดเลยครับ...อยู่ดีๆก็โง่ตาย... ขำก๊าก

ในเกมน่าจะมีปุ่มปรับโหมดเป็นเรือดำน้ำได้ ขำก๊าก

ถ้าเป็นรถถังของ 007 ผมว่าทำได้แน่นอน  ขำก๊าก

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #920 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 03:59:46 PM »

ขอบคุณครับ อันแรกดูแล้วโหดนิดนึง จังหวะนัดที่สองกำลังเข้ามา

ARTANY
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #921 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 04:25:25 PM »

ขอบคุณครับ อันแรกดูแล้วโหดนิดนึง จังหวะนัดที่สองกำลังเข้ามา

คลิปแรกนี่ในเกมส์มีฉากนี้ด้วยนี่ครับ ผมจำชื่อฉากไม่ได้แต่วิหารนี่คล้ายกันมาก

GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #922 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 04:44:01 PM »

ตั้งแต่เจอกระทู้นี้ อดหลับอดนอนทุกวัน คิก คิก

ของผมเฉพาะวันหยุด Grin
Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #923 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 08:10:24 PM »

คลิปแรกนี่ในเกมส์มีฉากนี้ด้วยนี่ครับ ผมจำชื่อฉากไม่ได้แต่วิหารนี่คล้ายกันมาก

น่าจะเป็นฉากฮิมเมลดอร์ฟครับผม มีวิหารคล้ายเมืองโคโลญจน์ของเยอรมันนี

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #924 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 12:28:55 AM »

วันนี้มีคนช่วยยิง  ขำก๊าก ขำก๊าก

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
ARTANY
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #925 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 08:44:31 AM »

KV นี่ชอบจริงๆเวลาเจอเทียร์ที่ต่ำกว่าเนี่ย

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #926 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 08:46:13 AM »

วันนี้มีคนช่วยยิง  ขำก๊าก ขำก๊าก

มันแย่งเราเห็นๆ2ตัว  งอน งอน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #927 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 10:52:33 AM »

มันแย่งเราเห็นๆ2ตัว  งอน งอน

กลัวยิงไม่ทันอะ 555

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #928 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 10:56:52 AM »

กดเตือนเพื่อนๆให้ระวังพื้นที่กดตรงใหนครับ Grin

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #929 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 01:08:56 PM »

กดเตือนเพื่อนๆให้ระวังพื้นที่กดตรงใหนครับ Grin

สารภาพเลย  ผมก็กดไม่เป็น   ขำก๊าก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 ... 59 60 61 [62] 63 64 65 ... 285
  พิมพ์