๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 10:50:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 58 59 60 [61] 62 63 64 ... 285
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวกเกมส์ WOT ครับท่าน  (อ่าน 486828 ครั้ง)
forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #900 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 11:47:47 PM »

ความโง่ของผมเองครับ...
คือยิงแล้วย้ายที่ตั้ง เลื่นเข้าเลื่อนออกอยู่นั่นแหละ ลืมนึกไปว่าไปยิงแถวริมตลิ่ง...
ยิงแล้วถอยหลังมากไป หล่นตุ้บลงน้ำ...ขึ้นไม่ได้...พวกด่าเช็ดเลยครับ...อยู่ดีๆก็โง่ตาย... ขำก๊าก

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #901 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 11:56:44 PM »

วันนี้ตัดใจขาย SU-14 ไปครับ ผมท้อเลย เป็นรถที่หาข้อดีไม่เจอจริงๆ ถ้าจะให้ทู่ซี้เล่นเพื่ออัพเป็น Obj 212 ผมก็ไม่ไหวละครับ มุมยิงแคบมากแค่ 10 องศา ถ้าข้าศึกขยับ เราเลื่อนเป้าตาม ก็จะต้องเล็งใหม่ทันที ช้าเป็นเต่า ขึ้นเขาไม่ได้ ยิงแล้วก็ย้ายที่ตั้งไม่ได้ ถ้าข้าศึกมาประชิดก็หันไปยิงไม่ได้ เล็งก็นาน โหลดช้า เกราะก็ไม่หนาอย่างที่คิด พลังทำลายก็ไม่ดีเท่าไหร่ สู้ GW Panther ไม่ได้ แถมปืนยังไม่แม่น

ผมไม่รู้ว่าคนสร้างเกมส์เค้าคิดอะไรถึงตั้งค่าสมรรถนะรุ่นนี้ไว้ห่วยจริงๆ

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
wardog
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #902 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 11:57:51 PM »

เจ้า ELC AMX ผมเคยซื้อมาลองและก็ได้ขายทิ้งไปแล้วครับ ตีนปลาย กว่าจะเร็วได้ใช้เวลาพอสมควร ป้อมปืนหันได้ไม่รอบ เล็งช้าบรรจุช้าเวลาฉุกละหุกครับ ลงไปแทบจะไม่ได้ยิงเลย ได้แต่ป่วนอย่างเดียว เลยขายไปเล่น StuG III สนุกมากมายครับ คล่อง เร็ว แม่น เคยเก็บได้ 8 คันในเกมเดียวมาแล้วครับ

ถ้าใจรักรถถังเบานะครับ ไม่ต้องยิงก็ได้ค่าประสบการณ์เพียบนะครับ ลองเล่นสายรัสเซียครับ เอา T-50-2 ให้ได้ เจ้านี่วิ่งเร็วกว่า ELC-AMX นะครับ เพราะตีนปลายเกิน 60 km/h ยิ่งถ้าอัพสกิลการขับรถแบบนุ่มนวลและผู้บัญชาการรถังมีทักษะสอดแนมด้วย วิ่งปรู๊ดไปมา ไม่ต้องยิงครับ รอจนข้าศึกแตกพ่ายแล้วค่อยซ้ำเติม เพื่อนในทีมคนนิวซีแลนด์ใช้เจ้านี้พลิกเกม จะส่งไปยึดฐานก็ได้ หรือจะเอาไว้ล่อเป้าให้รถถังปรากฏตัวออกมา สารพัดประโยชน์ครับ นอกจากนี้ป้อมปืนยังหมุนได้รอบ แต่ไม่ต้องยิงครับ ไม่มีเวลาเล็ง วิ่งป่าราบอย่างเดียว  ยิ้มีเลศนัย

เคยใช้อยู่ครับ ใช้สนุกกว่าAMXมาก ออกตัวแรง คล่องมาก แต่ยิงเขาไม่ค่อยเข้า  เลยเอาไปแยกธาตุมาเป็นStuG iii ซะก่อนครับ ฮาาาา

---------------------------------------------------
คนใดใช้ชื่อไทยอยู่ กายก็ดูเหมือนไทยด้วยกัน  ได้อาศัยโพธิ์ทองแผ่นดินของราชันย์ แต่ใจมันยังเฝ้าคิดทำลาย
คนใดเห็นไทยเป็นทาส ดูถูกชาติเชื้อชนถิ่นไทย  แต่ยังฝังทำกิน กอบโกยสินไทยไป เหยียดคนไทยเช่นทาสของมัน

หนักแผ่นดิน หนักแผ่นดิน คนเช่นนี้เป
wardog
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #903 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 12:12:53 AM »

ผลงานสดๆครับ 10 Kills  ใครชอบแนวบู้ล้างผลาญต้องลองตัวนี้ครับ   โดนชก

---------------------------------------------------
คนใดใช้ชื่อไทยอยู่ กายก็ดูเหมือนไทยด้วยกัน  ได้อาศัยโพธิ์ทองแผ่นดินของราชันย์ แต่ใจมันยังเฝ้าคิดทำลาย
คนใดเห็นไทยเป็นทาส ดูถูกชาติเชื้อชนถิ่นไทย  แต่ยังฝังทำกิน กอบโกยสินไทยไป เหยียดคนไทยเช่นทาสของมัน

หนักแผ่นดิน หนักแผ่นดิน คนเช่นนี้เป
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #904 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 12:51:08 AM »

เก็บได้๘คันครับจากที่เกือบแพ้พลิกมาชนะได้ครับ

Uploaded with ImageShack.us

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #905 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 12:54:30 AM »

เรามีอยู่แค่เนี๊ยะ ต่อให้ขนไปพร้อมกันทั้งโรงรถ ก็ไม่ระคายผิว KV  ดู๊ดู ระบบมันทำ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีแต่รถแวนซ์ทั้งนั้นเลย ต้อง T 50 ของรัสเซียอีกคันครับเร็วกว่า M3 Stuart อีก
ของรัสเซียมีอยู่รุ่นนึงวิ่งได้๗๐กม./ชั่วโมงครับผมว่าจะเอามาวิ่งเล่นซักคันนึง

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #906 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 08:48:09 AM »

ตั้งแต่เจอกระทู้นี้ อดหลับอดนอนทุกวัน คิก คิก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #907 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 09:21:30 AM »

ลองใช้52มิลมันก็โอแฮะ เจาะเกราะได้มั่ง ได้งวดละคันสองคัน บางทีสี่คันเลย  Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
kok ksn
Full Member

คะแนน 54

« ตอบ #908 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 09:27:42 AM »

ตั้งแต่เจอกระทู้นี้ อดหลับอดนอนทุกวัน คิก คิก

ไม่ต่างกันครับ  ขับรถถังดึกๆดื่นๆ ไม่ส่งงานบ้าน  โดนแม่คุณงอนไปแล้ว
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #909 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 09:53:09 AM »

ไม่ต่างกันครับ  ขับรถถังดึกๆดื่นๆ ไม่ส่งงานบ้าน  โดนแม่คุณงอนไปแล้ว

งานบ้านอย่าให้ขาด  เดี๋ยวคอมพังอดเล่นนะครับ   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #910 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 09:58:17 AM »

Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #911 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 10:18:54 AM »

ผลงานสดๆครับ 10 Kills  ใครชอบแนวบู้ล้างผลาญต้องลองตัวนี้ครับ   โดนชก

น่าจะส่งเข้าร่วมชิงรางวัลสุดยอดมือสังหารนะครับ เดี๋ยวเร็วๆนี้คงมีจัดอีกแน่นอน

Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #912 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 10:21:46 AM »

ก็ทีคุณแม่บ้านยังติด "แรงเงา" เลยอ่ะ...มีวันแรงเงาแห่งชาติ
เราจะติดเกมส์มั่งก็ไม่เห็นเป็นไร แค่ส่งเงินให้คุณแม่บ้านใช้ อย่าได้ขาดมือเท่านั้นแหละ  คิก คิก

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #913 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 11:56:41 AM »

เมื่อคืนนึกครึ้มอกครึ้มใจวิ่งแว๊นนล่อเป้าครับ วนได้ 2 รอบตูม เพราะพวกรุมยิง แต่ไอ้ที่ไล่ยิงผมนะโดนคนในทีมส่องหมด Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #914 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 12:09:36 PM »

ความโง่ของผมเองครับ...
คือยิงแล้วย้ายที่ตั้ง เลื่นเข้าเลื่อนออกอยู่นั่นแหละ ลืมนึกไปว่าไปยิงแถวริมตลิ่ง...
ยิงแล้วถอยหลังมากไป หล่นตุ้บลงน้ำ...ขึ้นไม่ได้...พวกด่าเช็ดเลยครับ...อยู่ดีๆก็โง่ตาย... ขำก๊าก

อีกไม่นานคงมีเกมส์เรือดำน้ำครับ   น้ำลายหก

หน้า: 1 ... 58 59 60 [61] 62 63 64 ... 285
  พิมพ์