๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 10:35:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 285
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวกเกมส์ WOT ครับท่าน  (อ่าน 486761 ครั้ง)
vitsanuroj
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 44

« ตอบ #885 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 02:24:33 PM »

เล่นยากครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน
[/url]
กลับมาอยู่พื้นดินดีกว่า... เยาะเย้ย... ไหว้
เห็นบ่นหลายคนไม่โหลดดีกว่า Grin

ถ้ามีโหลด roll-lock ผมว่าจะเล่นง่ายขึ้น คือไม่ต้องบินตีลังกาไงครับ แค่บินเลี้ยวเอียงๆนี่ก็พอสนุก ไม่รู้ว่าตอนเปิดตัวจริงๆจะมีโหมดนี้ให้หรือเปล่า แต่เมื่อคืนก็อัพเกรดเครื่องบินโจมตีภาคพื้นดินไปส่วนหนึ่งแล้วครับ ผมคิดว่าเป็นเครื่องบินที่ไม่ต้องบินตีลังกา barrel roll นะ
นั่นเลยครับ... บินๆไป หลงฟ้า...หัวปักตุ้บ... อ๋อย

ชาติไทยของเรามีการวิวัฒนาการมาตั้งแต่เริ่มรวมชาติรวมแผ่นดิน ก่อร่างสร้างเมืองตั้งแต่ อดีต จนมาเป็นประเทศชาติทุกวันนี้ก็เพราะสถาบันพระมหากษัตริย์ สถาบันพระมหากษัตริย์ยังเป็นสถาบันที่อยู่ในหัวใจของประชาชน เป็นสถาบันที่เคารพ สักการะเหนือเกล้าเหนือกระหม่อมของปวงชนชาวไทย ผู้ใดหรือใครจะมาล่วงเกินมิได้...
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #886 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 02:25:30 PM »

เซฟภาพไงอ่ะ เมื่อวานเอาKV ลุยโดนรุมกินโต๊ะ ได้หกคันรวดเลย โดนยิงอีก17ครั้งไม่ตาย  ออกเสมอ อีกคันเป็น ป.อัตราจร มันไม่กล้ามาบู้ด้วย เพื่อนฝูงเฮกันยกใหญ่ อิโดบอก ไอ้รถผี 5555  ตอนนั้นตามอยู่ 8-14  ขำก๊าก ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
vitsanuroj
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 44

« ตอบ #887 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 02:33:37 PM »

กดแป้น print scrn. ครับ ส่วนมากอยู่ ถัดจากปุ่ม F12 แล้วปรกติรูปจะถูกเซฟฯไว้ที่ C:\Games\World_of_Tanks\screenshots ครับ ไหว้
เซฟภาพไงอ่ะ เมื่อวานเอาKV ลุยโดนรุมกินโต๊ะ ได้หกคันรวดเลย โดนยิงอีก17ครั้งไม่ตาย  ออกเสมอ อีกคันเป็น ป.อัตราจร มันไม่กล้ามาบู้ด้วย เพื่อนฝูงเฮกันยกใหญ่ อิโดบอก ไอ้รถผี 5555  ตอนนั้นตามอยู่ 8-14  ขำก๊าก ขำก๊าก

ชาติไทยของเรามีการวิวัฒนาการมาตั้งแต่เริ่มรวมชาติรวมแผ่นดิน ก่อร่างสร้างเมืองตั้งแต่ อดีต จนมาเป็นประเทศชาติทุกวันนี้ก็เพราะสถาบันพระมหากษัตริย์ สถาบันพระมหากษัตริย์ยังเป็นสถาบันที่อยู่ในหัวใจของประชาชน เป็นสถาบันที่เคารพ สักการะเหนือเกล้าเหนือกระหม่อมของปวงชนชาวไทย ผู้ใดหรือใครจะมาล่วงเกินมิได้...
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #888 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 02:41:11 PM »

เซฟภาพไงอ่ะ เมื่อวานเอาKV ลุยโดนรุมกินโต๊ะ ได้หกคันรวดเลย โดนยิงอีก17ครั้งไม่ตาย  ออกเสมอ อีกคันเป็น ป.อัตราจร มันไม่กล้ามาบู้ด้วย เพื่อนฝูงเฮกันยกใหญ่ อิโดบอก ไอ้รถผี 5555  ตอนนั้นตามอยู่ 8-14  ขำก๊าก ขำก๊าก
กดแป้น print scrn. ครับ ส่วนมากอยู่ ถัดจากปุ่ม F12 แล้วปรกติรูปจะถูกเซฟฯไว้ที่ C:\Games\World_of_Tanks\screenshots ครับ ไหว้

เซาะกราวจริงๆ คิก คิก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #889 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 02:55:01 PM »

จำไว้รุมตรู8-1  หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #890 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 03:03:54 PM »

เจ้า ELC AMX ผมเคยซื้อมาลองและก็ได้ขายทิ้งไปแล้วครับ ตีนปลาย กว่าจะเร็วได้ใช้เวลาพอสมควร ป้อมปืนหันได้ไม่รอบ เล็งช้าบรรจุช้าเวลาฉุกละหุกครับ ลงไปแทบจะไม่ได้ยิงเลย ได้แต่ป่วนอย่างเดียว เลยขายไปเล่น StuG III สนุกมากมายครับ คล่อง เร็ว แม่น เคยเก็บได้ 8 คันในเกมเดียวมาแล้วครับ

เพื่อนร่วมอุดมการณ์ Stug III

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #891 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 03:09:36 PM »

เอ่อแบบว่า เค้า รีพอร์ท รถถังทำยังไงครับ
ผมเพิ่งโดนพวกเดียวกัน สอยตูดมา
โดนยิงไปสามนัดใกล้ๆฐานตอนออกลุยครับ
อายจัง ฮ่าๆ

wardog
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #892 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 05:58:37 PM »

เอ่อแบบว่า เค้า รีพอร์ท รถถังทำยังไงครับ
ผมเพิ่งโดนพวกเดียวกัน สอยตูดมา
โดนยิงไปสามนัดใกล้ๆฐานตอนออกลุยครับ
อายจัง ฮ่าๆ

กด Ctrl ค้างไว้แล้วเอาเคอเซอร์ไปวางที่ชื่อคนที่ยิงเรา จากนั้นคลิกขวา จะมีให้เลือกครับ

---------------------------------------------------
คนใดใช้ชื่อไทยอยู่ กายก็ดูเหมือนไทยด้วยกัน  ได้อาศัยโพธิ์ทองแผ่นดินของราชันย์ แต่ใจมันยังเฝ้าคิดทำลาย
คนใดเห็นไทยเป็นทาส ดูถูกชาติเชื้อชนถิ่นไทย  แต่ยังฝังทำกิน กอบโกยสินไทยไป เหยียดคนไทยเช่นทาสของมัน

หนักแผ่นดิน หนักแผ่นดิน คนเช่นนี้เป
RSIA01 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #893 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 05:59:03 PM »

เจ้า ELC AMX ผมเคยซื้อมาลองและก็ได้ขายทิ้งไปแล้วครับ ตีนปลาย กว่าจะเร็วได้ใช้เวลาพอสมควร ป้อมปืนหันได้ไม่รอบ เล็งช้าบรรจุช้าเวลาฉุกละหุกครับ ลงไปแทบจะไม่ได้ยิงเลย ได้แต่ป่วนอย่างเดียว เลยขายไปเล่น StuG III สนุกมากมายครับ คล่อง เร็ว แม่น เคยเก็บได้ 8 คันในเกมเดียวมาแล้วครับ

เพื่อนร่วมอุดมการณ์ Stug III
Stug III ลงชื่ออีกเสียงครับ ว่าแต่ปืนทอปแรงไม่สะใจเลยครับ เล่น 105 ก็ยิงพวกหนาๆไม่ค่อยเข้า ลูกทองที่ตุนไว้ตอนลดราคาก็หมดแล้ว

ข้าฯ ประกาศจักต่อสู้ไม่รู้ถอย
ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
พลี   ตนได้เพื่อให้ไทยยั่งยืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
ชาติ  ต้องมีอนาคตที่สดใส
และ  จักขอปกป้องศูนย์รวมใจ
ราชบัลลังก์  จักรีไว้ให้ยืนยง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #894 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 07:48:59 PM »

บู่ ระบบส่งไปเจอกับ KV บ่อย ๆ เจาะไม่ค่อยเข้า  อ๋อย  ชักเริ่มยั๊วะ หันมาเก็บเงินเก็บประสบการณ์ Angry ย้ายค่ายไปถอย KV ป้ายแดงมาขับบ้างดีกว่า Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #895 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 07:55:47 PM »

เรามีอยู่แค่เนี๊ยะ ต่อให้ขนไปพร้อมกันทั้งโรงรถ ก็ไม่ระคายผิว KV  ดู๊ดู ระบบมันทำ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #896 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 08:39:07 PM »

อันนี้เล่นเป็นทางผ่านครับ  แต่ติดใจปืนแรงเจาะลึกใช้ได้แต่โหลดช้าหน่อย รถมันเตี้ยครับชอบ Grin ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #897 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 10:09:31 PM »

เรามีอยู่แค่เนี๊ยะ ต่อให้ขนไปพร้อมกันทั้งโรงรถ ก็ไม่ระคายผิว KV  ดู๊ดู ระบบมันทำ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีเบอร์โทรจะโทรไปด่าเหมือนกัน คิก คิก

ARTANY
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #898 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 10:13:31 PM »

มีแต่รถแวนซ์ทั้งนั้นเลย ต้อง T 50 ของรัสเซียอีกคันครับเร็วกว่า M3 Stuart อีก

"ผมจะเป็นคนดี"
forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #899 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 11:40:52 PM »

ถ้าใจรักรถถังเบานะครับ ไม่ต้องยิงก็ได้ค่าประสบการณ์เพียบนะครับ ลองเล่นสายรัสเซียครับ เอา T-50-2 ให้ได้ เจ้านี่วิ่งเร็วกว่า ELC-AMX นะครับ เพราะตีนปลายเกิน 60 km/h ยิ่งถ้าอัพสกิลการขับรถแบบนุ่มนวลและผู้บัญชาการรถังมีทักษะสอดแนมด้วย วิ่งปรู๊ดไปมา ไม่ต้องยิงครับ รอจนข้าศึกแตกพ่ายแล้วค่อยซ้ำเติม เพื่อนในทีมคนนิวซีแลนด์ใช้เจ้านี้พลิกเกม จะส่งไปยึดฐานก็ได้ หรือจะเอาไว้ล่อเป้าให้รถถังปรากฏตัวออกมา สารพัดประโยชน์ครับ นอกจากนี้ป้อมปืนยังหมุนได้รอบ แต่ไม่ต้องยิงครับ ไม่มีเวลาเล็ง วิ่งป่าราบอย่างเดียว  ยิ้มีเลศนัย

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 285
  พิมพ์