๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:40:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44 45 46 ... 285
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวกเกมส์ WOT ครับท่าน  (อ่าน 483639 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #630 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 08:28:08 PM »

แว๊นอย่างเดียว ค่าประสบการณ์ช้า ต้องเป็นหน่วยจู่โจม เหลืออีก 4% แล้ว  กิ๊วก๊าว

ARTANY
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #631 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 08:39:19 PM »

ส่งการบ้านบ้างครับ อาศัยยิงแล้ววิ่งวนเอากับชี้เป้าให้เพื่อน

"ผมจะเป็นคนดี"
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #632 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 09:41:32 PM »

แว๊นอย่างเดียว ค่าประสบการณ์ช้า ต้องเป็นหน่วยจู่โจม เหลืออีก 4% แล้ว  กิ๊วก๊าว

วันนี้วิ่งตามตูดใครก็ไม่รู้

Uploaded with ImageShack.us

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #633 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 09:43:09 PM »

อิอิอิ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #634 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 09:48:59 PM »

ผมไปภูเก็ตไม่ได้เล่นเลย 1 อาทิตย์....
กลับมาโหลด 8.1 ปรากฏว่ารถผมช้าเป็นเต่า ยิง KV 2 ไม่เข้าเฉยเลย แถมยังถูกตรวจพบได้ง่ายอีก เล่นไป 10 เกมส์ ตายรวด... เศร้า

ผมว่าแพทช์ 8.1 นี้ คนสร้างเกมส์คงหมั่นไส้ SPG แน่ๆ...เปลี่ยนจนรู้สึกได้
ไม่นะพี่

ผมว่า 8.1  คนทำให้ความสำคัญกับ SPG มากกว่าเดิม  เมื่อวานผมโดน SPG ยิงตาย 6-7 ครั้ง

โดนแต่ละ ดอก หนักมาก มีเกมนึง เอาไทเกอร์ลง โดนไป ดอกเดียว 900 กว่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แง๊ ของผม เปิดเกมส์มายังไม่ถึงนาที โดนส่องระยะไกลด้วย TD หลายครั้งเลย ทั้งๆที่มี skill พรางตัวแล้วนะ เหมือนว่า Patch นี้เค้าตั้งค่าการพรางตัวให้น้อยลงไปอีก...หาผมเจอง่ายมาก...

หนำซ้ำเป็นครั้งแรกที่ผมได้ยิน คำว่า กระสุนเด้งออก ตอนเอา Hummel ยิงใส่ T29 ซึ่งมันไม่เคยเกิดขึ้นครับ ยิงยังไงก็เข้าแน่นอน...
ผมว่ามันพิกลๆ

ผมอาจจะคิดไปเอง แต่มันก็มีอะไรแปลกๆนะครับ

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #635 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 09:50:52 PM »

รถของอังกฤษยิงแม่นและหนักจริง ๆ เยี่ยม

แต่ตอนนี้กำลังเร่งทำ M3 ให้ได้ 100% เพื่ออยากดูว่าจะเป็นอย่างไรต่อ Grin

เห็นรถถังแล้วน่าเอา SPG รุ่นจิ๋วลงไปเล่นด้วยจัง...อิ อิ

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #636 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 09:53:27 PM »

แล้วตกลงว่าท่านผู้นำที่วิ่งนำอยู่ข้างหน้าและท่านผู้ตาม รอดไหมครับ...อิ อิ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #637 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 10:28:46 PM »

555 ถึงบางอ้อสักที สงสัยอยู่เหมือนกัน เอ๊ะ ทำไมคันนี้ ตามตรูไปทุกที่เลยวุ้ย  ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #638 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 10:30:44 PM »

แล้วตกลงว่าท่านผู้นำที่วิ่งนำอยู่ข้างหน้าและท่านผู้ตาม รอดไหมครับ...อิ อิ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #639 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 10:41:21 PM »

วะ  ยิงให้มันเอาไปกินอีกสี่ ตัวเองได้แค่หนึ่ง  บู่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #640 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 11:51:05 PM »

555 ถึงบางอ้อสักที สงสัยอยู่เหมือนกัน เอ๊ะ ทำไมคันนี้ ตามตรูไปทุกที่เลยวุ้ย  ขำก๊าก
ผมถือคติว่า ตามผู้ใหญ่หมาไม่กัดครับ ๕๕๕๕

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #641 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 10:25:21 AM »

ผมถือคติว่า ตามผู้ใหญ่หมาไม่กัดครับ ๕๕๕๕

spg ลงนี่ฮาเลยนะครับ 555+

รถถังอังกฤษรู้สึกว่าเกราะบางน่ะครับ บางทียิงทีเดียวติดไฟระเบิดเลย

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #642 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 12:34:23 PM »

รถถังอังกฤษผมขายทิ้งไปคันนึงแล้วครับไม่ไหววิ่งช้าโหลดกระสุนช้ายิงก็ไม่แม่น

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #643 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 02:56:23 PM »

อันนี้ของวันนี้ครับ หลังๆชอบรถถังหนักเป็นพิเศษ ยิ่งพลปืนมีสกิลช่วยเพิ่มคริติคอล ยิ่งสนุกครับ บางทีนัดสองนัดเข้าคลังกระสุน หรือไฟไหม้เลย

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #644 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 04:18:56 PM »

เหลืออีก 3% กว่าจะ 100% เล่นตั้งนานแล้ว % เขยิบไปนิดเดียวเอง อ๋อย

หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44 45 46 ... 285
  พิมพ์