๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 08:34:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 285
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวกเกมส์ WOT ครับท่าน  (อ่าน 483588 ครั้ง)
forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #435 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 08:16:57 PM »

ส่งการบ้านเมื่อวาน วันนี้มือบอดครับ ลงไปตายซะเยอะ นอนดูหนังดีกว่าเรา

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #436 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 11:09:31 AM »

ส่งการบ้านเมื่อวาน วันนี้มือบอดครับ ลงไปตายซะเยอะ นอนดูหนังดีกว่าเรา

เล่นเก่งจังครับ เล่นยังไง ถึงได้ค่าพิเศษ ได้เงินเยอะอย่างนี้ครับ

_RANGER_
ENGINEER FIRST NCO.7/46
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สงครามมีวันจบ สหายร่วมรบคงอยู่ตลอดไป

« ตอบ #437 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 12:10:47 PM »

ตั้งแต่เล่นมา วันนี้ทำลายได้มากสุด Grin Grin Grin

ต้นไม้แห่งเสรีภาพ ต้องรดด้วยเลือดของทรราช และผู้รักชาติเป็นครั้งคราว
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #438 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 04:42:26 PM »

เล่นเก่งจังครับ เล่นยังไง ถึงได้ค่าพิเศษ ได้เงินเยอะอย่างนี้ครับ

ผมไม่ได้เก่งเลยครับ แค่ซื้อโกลด์แล้วเป็นสมาชิกพรีเมี่ยมของเกมส์นี้ เค้าจะเพิ่มค่าประสบการณ์และเงินให้อีก 50% จากการรบทุกครั้งจนกว่าจะหมดอายุ
จะสังเกตุว่ามีค่าตัวเลขที่เค้าเขียนว่า "ไม่มีค่าพิเศษ"

แต่ของผมจะเป็น "มีค่าพิเศษ" คือเป็นบัญชีพรีเมี่ยมครับ

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #439 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 04:43:55 PM »

ตั้งแต่เล่นมา วันนี้ทำลายได้มากสุด Grin Grin Grin

ถ้าฆ่าได้เยอะขนาดนี้แล้วยังแพ้แสดงว่าคนอื่นในทีมเอารถถังไปจอดปิคนิคกัน...เจอแบบนี้ต้องไล่ยิงให้แตกฮือครับ

plo-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #440 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 07:49:30 PM »

Grin....พึ่งเล่นได้ไม่ถึงเดือน  ส่งการบ้านมั่งครับ   Grin Grin Grin Grin

แต่ช่วงนี้เบื่อๆอยู่หลังแนว เลยขอ ออกไปแว้น.....บ้าง Grin Grin

บางเกมยิงไม่ได้ป่วนชาวบ้านก็เอา อิอิ  โดนชก โดนชก
Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #441 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 08:44:46 PM »

เห็นสมาชิกหลายคนชอบเล่นรถถังเบา SPG อย่างผมหนาวๆยังไงไม่รู้ อยู่ไม่ค่อยเป็นสุข ต้องคอยระวังตลอดว่าจะมีคนมาตุ๋ย... ตกใจ

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #442 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 09:30:26 PM »

การบ้านวันนี้ครับ

ได้เหรียญละ แพ้แต่หวดได้ 7 คันครับ เจอ Panzer III คันนึงจากพลังร้อยเปอร์เซนต์ เข้าคลังกระสุนระเบิดกระจายเลยครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #443 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 08:44:07 AM »

เมื่อคืนเล่นๆไปเห็นมีนํ้าตกด้วยนึกว่านํ้าตื้นๆลองลงไปที่ไหนได้มิดคันขึ้นไม่ได้จมนั้าตายเลย

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #444 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 09:42:20 AM »

เมื่อคืนเล่นๆไปเห็นมีนํ้าตกด้วยนึกว่านํ้าตื้นๆลองลงไปที่ไหนได้มิดคันขึ้นไม่ได้จมนั้าตายเลย

ในเว็บบอร์ด SEA มีคนเคยท้วงติงเรื่องจมน้ำนี่แหละครับ ถึงขนาดที่ว่าเรียกร้อง programmer ให้เพิ่มอุปกรณ์ Snorkel ในร้านค้าด้วยเพื่อที่จะได้ซื้อมาให้ลุยน้ำกัน...เห็นน้ำที่ไหนอย่าไปลุยครับ...ระบบฟิสิกส์ใหม่นี่อันตรายจริงๆ

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #445 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 10:15:56 AM »

ในเว็บบอร์ด SEA มีคนเคยท้วงติงเรื่องจมน้ำนี่แหละครับ ถึงขนาดที่ว่าเรียกร้อง programmer ให้เพิ่มอุปกรณ์ Snorkel ในร้านค้าด้วยเพื่อที่จะได้ซื้อมาให้ลุยน้ำกัน...เห็นน้ำที่ไหนอย่าไปลุยครับ...ระบบฟิสิกส์ใหม่นี่อันตรายจริงๆ

ชอบครับ ระบบฟิสิกส์ใหม่ สนุกดี เห็นบางคนสู้ไม่ได้วิ่งลงน้ำเลย เล่นเหลือ SPG ไว้ อีกฝ่าย IS กับ KV-3 555+

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
kok ksn
Full Member

คะแนน 54

« ตอบ #446 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 12:44:06 PM »

ผมสอยรถถังพวกเกรียนไปคันนึง สงสัยพวกจะโกรธจัดตายแล้วมีด่าด้วย 555

พวกนี้งี่เง่าครับ ผมเจอเยอะ มันเป็นเกมส์ ถ้ามันเล่นแล้วไม่อยากตาย ผมแนะให้มันไปเรียนสูงๆแล้วประสบความสำเร็จในชีวิตแล้วซื้อหุ้นบริษัท Wargamimg.net แล้วให้พนักงานแก้ไขใส่ค่าพลังให้มันเป็นอมตะ...ไม่ยากเลยใช่ไหมครับ...
มันมัวแต่เล่นเกมส์ มันจะเรียนจบได้งัย  แหม.......66666
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #447 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 07:53:48 PM »

ฆ่าไม่ได้ซักคัน  ยิง KV ไป ๑๗ นัด   หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #448 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 08:26:31 PM »

หลัง ๆ น่วมเลยครับ โดนส่งไปชกกับรุ่นใหญ่ ๆ ทั้งนั้น Grin
Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #449 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 08:28:24 PM »

ฆ่าไม่ได้ซักคัน  ยิง KV ไป ๑๗ นัด   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมว่าพี่ต้องเป็นชายเหนือชายครับ...ต้องเล่นตูดมัน

หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 285
  พิมพ์