๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 01:54:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 285
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวกเกมส์ WOT ครับท่าน  (อ่าน 486977 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #390 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 12:51:10 PM »

เล่นโน๊ตบุคส์ที่ทำงานเซ็งเป็ดเลยครับ อืดจนพวกสอยตรูด อ๋อย

ARTANY
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #391 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 03:50:06 PM »

ส่งการบ้านบ้าง

"ผมจะเป็นคนดี"
_RANGER_
ENGINEER FIRST NCO.7/46
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สงครามมีวันจบ สหายร่วมรบคงอยู่ตลอดไป

« ตอบ #392 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 04:18:07 PM »

ตอนนี้เล่นถังกลาง M2 Mt อยู่ครับ ตายทุกรอบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต้นไม้แห่งเสรีภาพ ต้องรดด้วยเลือดของทรราช และผู้รักชาติเป็นครั้งคราว
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #393 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 04:43:13 PM »

เล่นปืนใหญ่พวกก็ไม่ค่อยจะอยู่คุ้มกันมัวแต่พากันวิ่งไปให้เค้ายิงตายหมดน่าโมโห น่าจะอยู่คุ้มกันปืนใหญ่บ้างรอให้ปืนใหญ่ถล่มก่อนแล้วค่อยบุกก็ไม่ใช่

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #394 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 04:45:37 PM »

เล่นปืนใหญ่พวกก็ไม่ค่อยจะอยู่คุ้มกันมัวแต่พากันวิ่งไปให้เค้ายิงตายหมดน่าโมโห น่าจะอยู่คุ้มกันปืนใหญ่บ้างรอให้ปืนใหญ่ถล่มก่อนแล้วค่อยบุกก็ไม่ใช่

ถ้าฝ่ายเราไม่บ้าเลือด  ร่วมใจกันอยู่รักษาฐานรอเพื่อนมาบุก  ชนะทุกเกมส์แหละครับ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #395 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 04:48:04 PM »

ถ้าฝ่ายเราไม่บ้าเลือด  ร่วมใจกันอยู่รักษาฐานรอเพื่อนมาบุก  ชนะทุกเกมส์แหละครับ   Grin
จริงครับมีหลายๆครั้งที่ผมยิงดักหน้าพวกเดียวกันมันก็ยังไม่กลับยังวิ่งไปให้เค้ายิงจนได้

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
RSIA01 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #396 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 06:46:49 PM »

วันนี้เจอคันนึงเล่นแย่มาก ผมกำลังจะเข้าซุ่มอยู่ในพุ่มไม้(เล่นTD) มันวิ่งมาชนจนสายพานขาดแล้วดันออกนอกพุ่มไม้ ให้รถถังข้าศึกยิงผมเกือบตาย ดีอาตี้ลงหัวข้าศึกก่อน พอซ่อมสายพานเสร็จ ผมเลยไปยิงมันเดี้ยง คราวนี้ มันยุให้รีพอร์ทผมกันซะงั้น เห้อ

ข้าฯ ประกาศจักต่อสู้ไม่รู้ถอย
ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
พลี   ตนได้เพื่อให้ไทยยั่งยืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
ชาติ  ต้องมีอนาคตที่สดใส
และ  จักขอปกป้องศูนย์รวมใจ
ราชบัลลังก์  จักรีไว้ให้ยืนยง
Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #397 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 07:19:23 PM »

วันนี้เจอคันนึงเล่นแย่มาก ผมกำลังจะเข้าซุ่มอยู่ในพุ่มไม้(เล่นTD) มันวิ่งมาชนจนสายพานขาดแล้วดันออกนอกพุ่มไม้ ให้รถถังข้าศึกยิงผมเกือบตาย ดีอาตี้ลงหัวข้าศึกก่อน พอซ่อมสายพานเสร็จ ผมเลยไปยิงมันเดี้ยง คราวนี้ มันยุให้รีพอร์ทผมกันซะงั้น เห้อ
เจอ แบบนี้ห้ามตอบโต้ครับ  Grin

ยิงมันไปเราจะเดือดร้อน ผมเคยเจอพวก แบบนี้
สุดท้าย ทำใจไปเล่นคันอื่น

การยิงพวกเดียวกัน เป็นข้อห้าม ครับ
_RANGER_
ENGINEER FIRST NCO.7/46
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สงครามมีวันจบ สหายร่วมรบคงอยู่ตลอดไป

« ตอบ #398 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 07:53:13 PM »

อยากโหดไวๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต้นไม้แห่งเสรีภาพ ต้องรดด้วยเลือดของทรราช และผู้รักชาติเป็นครั้งคราว
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #399 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 08:58:29 PM »

ดีใจครับ เป็นครั้งแรก ที่สอยได้ 9 คัน  Grin

plo-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #400 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 09:02:39 PM »

เจอ แบบนี้ห้ามตอบโต้ครับ  Grin

ยิงมันไปเราจะเดือดร้อน ผมเคยเจอพวก แบบนี้

การยิงพวกเดียวกัน เป็นข้อห้าม ครับ

อ๋อย บู่.....วันนี้ผมพึ่งยิงพวกเดียวกันพังไป -1  

คือเจอรถถังกลางบุกเกราะหนา .....ยิงหลายนัดไม่พังซะที โดนมันบุกเข้าหา  รถถังเบาที่อยู่หน้าผมก็เข้าพันตู  ผมก็ยิงสนับสนุนอยู่ข้างหลัง(SU-18)

กำลังยิงสนับสนุน  ความที่ติดกันมาก และลูกปืนเดินทางช้า.....ตอนที่ลูกปืนจะตกใส่ เพื่อนดันวิ่งเข้ามาประชิดเรียบร้อยเลยโดนเพื่อนเราซะเอง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #401 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 09:34:26 PM »

เจอ แบบนี้ห้ามตอบโต้ครับ  Grin

อ๋อย บู่.....วันนี้ผมพึ่งยิงพวกเดียวกันพังไป -1 

คือเจอรถถังกลางบุกเกราะหนา .....ยิงหลายนัดไม่พังซะที โดนมันบุกเข้าหา  รถถังเบาที่อยู่หน้าผมก็เข้าพันตู  ผมก็ยิงสนับสนุนอยู่ข้างหลัง(SU-18)

กำลังยิงสนับสนุน  ความที่ติดกันมาก และลูกปืนเดินทางช้า.....ตอนที่ลูกปืนจะตกใส่ เพื่อนดันวิ่งเข้ามาประชิดเรียบร้อยเลยโดนเพื่อนเราซะเอง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมก็เคยเจอพวก ชอบดันๆ แกล้งๆ เห็นคันอื่นเล็กกว่าก็แกล้ง
ดันไปให้ถูกยิงมั่ง แอบยิงพวกเดียวกันข้างหลังมั่ง
สุดท้าย ทนไม่ไหว ผมซัดไปตูมเดียวเรียบร้อย

RSIA01 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #402 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 09:58:32 PM »

คือเจอรถถังกลางบุกเกราะหนา .....ยิงหลายนัดไม่พังซะที โดนมันบุกเข้าหา  รถถังเบาที่อยู่หน้าผมก็เข้าพันตู  ผมก็ยิงสนับสนุนอยู่ข้างหลัง(SU-18)

กำลังยิงสนับสนุน  ความที่ติดกันมาก และลูกปืนเดินทางช้า.....ตอนที่ลูกปืนจะตกใส่ เพื่อนดันวิ่งเข้ามาประชิดเรียบร้อยเลยโดนเพื่อนเราซะเอง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมก็เคยเจอพวก ชอบดันๆ แกล้งๆ เห็นคันอื่นเล็กกว่าก็แกล้ง
ดันไปให้ถูกยิงมั่ง แอบยิงพวกเดียวกันข้างหลังมั่ง
สุดท้าย ทนไม่ไหว ผมซัดไปตูมเดียวเรียบร้อย
ผมเล่น TD เทียร์ 3 ของฝรั่งเศส มันจิ๋วจริงๆครับ โดนดันปลิวบ่อยมาก แต่ส่วนมากก็โดยไม่ตั้งใจ แต่อันนี้เห็นชัดว่าตั้งใจน่ะครับ เลยจัดให้

ข้าฯ ประกาศจักต่อสู้ไม่รู้ถอย
ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
พลี   ตนได้เพื่อให้ไทยยั่งยืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
ชาติ  ต้องมีอนาคตที่สดใส
และ  จักขอปกป้องศูนย์รวมใจ
ราชบัลลังก์  จักรีไว้ให้ยืนยง
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #403 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 10:27:58 PM »

ฆ่าได้ ๓ คัน   Grin

T-14 เกราะหนาพอดู  ยิงหลายนักกว่าจะพัง   อ๋อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2012, 10:39:05 PM โดย ~ Sitthipong - รักในหลวง ~ » บันทึกการเข้า

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #404 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 12:01:59 AM »

ผมหลายครั้งที่ผมตั้งใจส่งกระสุนปืนใหญ่เฉียดๆเพื่อนในทีมครับ อิ อิ...เพราะมันขวางทางปืน ถ้าเรายิงเพื่อนทีมเดียวกันเสียตังเยอะกว่าซ่อมรถถังที่พังเองอีกนะครับ ไหนจะเรื่องค่าประสบการณ์ที่โดนตัดอีก แต่บางครั้งก็ช่วยไม่ได้เพราะชอบพันตูกันเหลือเกิน ที่จริง ยิงแล้วฉากหลบดีที่สุด แต่พวกก็ไม่ชอบทำ ชอบแบบยิงแล้วชนกัน แล้วใครจะไปช่วยได้ล่ะ กลัวโดนพวกเดียวกันเอง แต่ผมอาศัยว่าตังค์เยอะแล้ว ค่าประสบการณ์เยอะแล้ว จัดไปซักลูกนึงคงไม่เป็นไร...อิ อิ

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 285
  พิมพ์