๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:04:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 285
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวกเกมส์ WOT ครับท่าน  (อ่าน 483609 ครั้ง)
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #315 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 01:09:02 PM »

ถ้าโหลดไม่เสร็จแล้วเราต้องใช้คอมสามารถปิดแล้วมาโหลดต่อทีหลังได้ไหมครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #316 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 01:14:20 PM »

เซิร์ฟ W.o.T. SEA วันนี้ของใครมีอาการอืด ๆ บ้างครับ รู้สึกไม่ลื่นเลย มันหน่วง ๆ ยังไงพิกล
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #317 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 01:15:26 PM »

ถ้าโหลดไม่เสร็จแล้วเราต้องใช้คอมสามารถปิดแล้วมาโหลดต่อทีหลังได้ไหมครับ

ได้ครับ
forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #318 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 02:29:38 PM »

เซิร์ฟ W.o.T. SEA วันนี้ของใครมีอาการอืด ๆ บ้างครับ รู้สึกไม่ลื่นเลย มันหน่วง ๆ ยังไงพิกล

ของผมวันนี้เซิร์ฟไม่อืดครับ แต่ทำคะแนนได้ไม่ดีเลย
ลงไปหลายรอบตายเปล่า...เพื่อนไม่กันรถถังเบาให้ แถมยังโดนยิงตัดหน้าไปหลายดอก  อ๋อย

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #319 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 04:09:21 PM »

วันนี้ลงทุน 10$ แต่งปืน,แต่งเครื่อง,เสริมเกราะ,ชุดพราง คืนนี้แหละเอ็งเอ๋ย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #320 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 04:32:27 PM »

ของผมวันนี้เซิร์ฟไม่อืดครับ แต่ทำคะแนนได้ไม่ดีเลย
ลงไปหลายรอบตายเปล่า...เพื่อนไม่กันรถถังเบาให้ แถมยังโดนยิงตัดหน้าไปหลายดอก  อ๋อย

เหมือนผมเลย  เพิ่งถอยคันใหม่มา  แพ้ไปหลายตา  เพิ่งจะชนะ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอถามหน่อย  ฝึกพลในรถยังไงครับ   ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #321 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 04:35:50 PM »

วันนี้ลงทุน 10$ แต่งปืน,แต่งเครื่อง,เสริมเกราะ,ชุดพราง คืนนี้แหละเอ็งเอ๋ย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอาจริงแล้วใช่ไม๊ครับพี่ อิ อิ...

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #322 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 04:38:26 PM »

เอาจริงแล้วใช่ไม๊ครับพี่ อิ อิ...
เอาจริงแล้วครับ คิก คิกเครื่องที่ทำงานมันไม่ปรื๊ด ขำก๊าก

Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #323 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 04:43:30 PM »

ลงไปหลายรอบตายเปล่า...เพื่อนไม่กันรถถังเบาให้ แถมยังโดนยิงตัดหน้าไปหลายดอก  อ๋อย

เหมือนผมเลย  เพิ่งถอยคันใหม่มา  แพ้ไปหลายตา  เพิ่งจะชนะ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอถามหน่อย  ฝึกพลในรถยังไงครับ   ไหว้

เมื่อเราอยู่ที่โรงรถนะครับ ที่พลรถถังแต่ละคนจะมีตัวเลขเป็น % อยู่ ตัวเลขนี้คือค่าประสบการณ์ครับ ขีดความสามารถของรถถังทั้งหลายจะสามารถใช้ได้อย่างเต็มที่เมื่อค่านี้ครบ 100%

เราก็ต้องเล่นไปเรื่อยๆและพยายามทำความเสียหายให้กับรถถังข้าศึกนะครับ ทั้งทางตรงและทางอ้อม เช่นโจมตีโดยตรง หรือสามารถชี้เป้าให้กับรถถังคันอื่นก็จะได้ค่าประสบการณ์สะสมไปเรื่อยๆ ค่าประสบการณ์มีสูตรคำนวณที่สลับซับซ้อนมากแต่รวมๆก็คือคิดจากค่าความเสียหายให้กับรถถังข้าศึก บางครั้งคนที่ยิงข้าศึกตายเยอะอาจได้ค่าประสบการณ์ไม่เท่ากับคนที่ยิงข้าศึกตายน้อยกว่าแต่ยิงแล้วข้าศึกเสียหายมากกว่า

เมื่อพลรถถังได้ค่าประสบการณ์ครบ 100% แล้วจะสามารถเลือกทักษะได้ครับ ซึ่งทักษะจะเป็นตัวช่วยอีกแรงในการเพิ่มความสามารถของรถถัง ไม่ว่าจะเป็นเรื่องของการยิง การพราง การตรวจการณ์ หรือแม้แต่การขับรถถังพุ่งชนข้าศึก

ถ้าจะใช้วีธีที่เร็วขึ้นและไม่เสียตัง คือต้องเอารถถังรุ่นที่ต่ำกว่าแต่ได้ผ่านการวิจัยจนเป็นรถถังชั้นยอดมาเล่นครับ วิธีนี้ทำให้เราเปิดการเร่งฝึกพลรถถังได้

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #324 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 05:28:36 PM »

ขอถามหน่อย  ฝึกพลในรถยังไงครับ   ไหว้

เมื่อเราอยู่ที่โรงรถนะครับ ที่พลรถถังแต่ละคนจะมีตัวเลขเป็น % อยู่ ตัวเลขนี้คือค่าประสบการณ์ครับ ขีดความสามารถของรถถังทั้งหลายจะสามารถใช้ได้อย่างเต็มที่เมื่อค่านี้ครบ 100%

เราก็ต้องเล่นไปเรื่อยๆและพยายามทำความเสียหายให้กับรถถังข้าศึกนะครับ ทั้งทางตรงและทางอ้อม เช่นโจมตีโดยตรง หรือสามารถชี้เป้าให้กับรถถังคันอื่นก็จะได้ค่าประสบการณ์สะสมไปเรื่อยๆ ค่าประสบการณ์มีสูตรคำนวณที่สลับซับซ้อนมากแต่รวมๆก็คือคิดจากค่าความเสียหายให้กับรถถังข้าศึก บางครั้งคนที่ยิงข้าศึกตายเยอะอาจได้ค่าประสบการณ์ไม่เท่ากับคนที่ยิงข้าศึกตายน้อยกว่าแต่ยิงแล้วข้าศึกเสียหายมากกว่า

เมื่อพลรถถังได้ค่าประสบการณ์ครบ 100% แล้วจะสามารถเลือกทักษะได้ครับ ซึ่งทักษะจะเป็นตัวช่วยอีกแรงในการเพิ่มความสามารถของรถถัง ไม่ว่าจะเป็นเรื่องของการยิง การพราง การตรวจการณ์ หรือแม้แต่การขับรถถังพุ่งชนข้าศึก

ถ้าจะใช้วีธีที่เร็วขึ้นและไม่เสียตัง คือต้องเอารถถังรุ่นที่ต่ำกว่าแต่ได้ผ่านการวิจัยจนเป็นรถถังชั้นยอดมาเล่นครับ วิธีนี้ทำให้เราเปิดการเร่งฝึกพลรถถังได้

แล้วถ้าเราซื้อรถถังคนใหม่เรื่อย ๆ ล่ะครับ  เมื่อไหร่ค่าประสบการณ์จะเต็มซักที   หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ARTANY
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #325 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 05:38:58 PM »

เลือกปืนใหญ่อัตตาจรไม่ถูก ระหว่างสายเยอรมัน กับรัสเซียครับ ช่วยชี้แนะให้ด้วยครับ

ตอนนี้มี Bison กับ Su-18

ระดับต่อไปต้องการเล่นตัวเดียว ตอนนี้ Bison ประสบการณ์ถึงระดับต่อไปแล้วแต่ Su-18 ยังไม่ถึง

ไหว้ ไหว้ ไหว้

"ผมจะเป็นคนดี"
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #326 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 06:10:41 PM »

แล้วถ้าเราซื้อรถถังคนใหม่เรื่อย ๆ ล่ะครับ  เมื่อไหร่ค่าประสบการณ์จะเต็มซักที   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ค่าประสบการณ์เป็นของรถแต่ละคันครับไม่รวมกันมีแต่ค่าประสบการณ์ที่เป็นดาวเหลือกๆครับแชร์กันได้ทุกคัน Cheesy ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #327 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 06:15:36 PM »

รอบที่ดีที่สุดของวันนี้ครับ  พลังเต็ม อิอิ Grin Grin ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #328 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 06:18:17 PM »

ถ้าได้รวมพลดวลกันในเฉพาะ อวป คงมันส์น่าดู Grin
KB20
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 841

« ตอบ #329 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 07:27:14 PM »

คอมส่งไปซ่อมเป็นเดือนแล้วยังไม่ใด้กลับมาเลย  เศร้า  เข้ามาติดตามอ่านอยู่บ่อยๆ

ชักอยากเล่นด้วยคนแล้วครับ  เดี๋ยวถ้าใด้คอมกลับมาลงโปรแกนมเสร็จจะมาวิ่งล่อเป้าให้ครับ    ไหว้
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 285
  พิมพ์