๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:05:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 285
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวกเกมส์ WOT ครับท่าน  (อ่าน 483622 ครั้ง)
Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #300 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 10:07:23 PM »

ไม่ไหวละครับ คันนั้นเล่นแล้วไม่มีอนาคต ปืนแรงสุด ยิงลด 100 -200 เจอ IS สวน 2 นัดเท่านั้น หัวเราะร่าน้ำตาริน

พึ่งได้คันนี้มาเมื่อตอนบ่าย อัพปืนสุดแล้วโหดได้ใจ  ยิง IS ตรงหน้ายังเข้า คิก คิกแต่ลดแค่ 300 แถมเทียร 7 ค่าซ่อมโหดเกิน
เล่นแพ้มีขาดทุน  รถหาเงินแค่เทียร 5-6 เท่านั้น

Uploaded with ImageShack.us

ว๊าก....หนีดีฝ่า...
ผมกลัวว่า พี่จะจอดที่ ฐาน แล้วส่ง ลูกยาวมาลงหลังรถสิครับ

SPG แม่นแม่น นากลัวมาก  ตายไม่รู้ตัวบ่อยบ่อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมเข้าเกมส์ไม่ได้ครับพอใส่อีเมล์และรหัสผ่านเสร็จกดเชื่อมต่อแล้วเกมส์มันปิดตัวเองไปเลยครับ สาเหตุเป็นเพราะอะไรใครรู้บ้างครับ
สาเหตุไม่ทราบครับ 

แต่ ลบ แล้วลงใหม่ หาย ผมเคยเป็น Grin
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #301 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 10:09:46 PM »

ขอบคุณครับเดี๋ยวจะลองดูครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
RSIA01 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #302 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 10:22:51 PM »

รายงานตัวครับ ยังอ่อนอยู่เลย อยากเป็น Jadpz E100 ใจจะขาด อีกนานแสนนานนน  ไหว้
เกมนี้โชคดีมากครับ ได้ยิง 8-9 คัน ถ้ากระสุนไม่หมด มีตายอีกคันแน่นอนครับ  Grin

คอมมีปัญหาด้วยครับไม่รู้จะแก้ยังไง ปรับต่ำสุดแล้ว เล่นเกมแรกลื่น เกมที่สองชักกระตุก เกมที่สามค้าง สรุปต้องรีสตาร์ททุกสองเกมครับ ใครเคยเป็นมั่งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2012, 10:43:34 PM โดย RSIA01 - รักในหลวง » บันทึกการเข้า

ข้าฯ ประกาศจักต่อสู้ไม่รู้ถอย
ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
พลี   ตนได้เพื่อให้ไทยยั่งยืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
ชาติ  ต้องมีอนาคตที่สดใส
และ  จักขอปกป้องศูนย์รวมใจ
ราชบัลลังก์  จักรีไว้ให้ยืนยง
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #303 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 10:33:04 PM »

รายงานตัวครับ ยังอ่อนอยู่เลย อยากเป็น Jadpz E100 ใจจะขาด อีกนานแสนนานนน  ไหว้
เกมนี้โชคดีมากครับ ได้ยิง 8-9 คัน ถ้ากระสุนไม่หมด มีตายอีกคันแน่นอนครับ  Grin

คอมมีปัญหาด้วยครับไม่รู้จะแก้ยังไง ปรับต่ำสุดแล้ว เล่นเกมแรกลื่น เกมที่สองชักกระตุก เกมที่สามค้าง สรุปต้องรีสตาร์ททุกสองเกมครับ ใครเคยเป็นมั่งครับ

หน่วยความจำไม่พอรึเปล่าครับ   ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #304 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 10:37:59 PM »

รายงานตัวครับ ยังอ่อนอยู่เลย อยากเป็น Jadpz E100 ใจจะขาด อีกนานแสนนานนน  ไหว้
เกมนี้โชคดีมากครับ ได้ยิง 8-9 คัน ถ้ากระสุนไม่หมด มีตายอีกคันแน่นอนครับ  Grin

หน่วยความจำไม่พอรึเปล่าครับ   ไหว้
สเปคคอมผมนะครับ
Core I5 2.4GHz
Ram 2
การ์ดจอ ATI Radeon 5470
เน็ต 10MBPS ครับ

ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #305 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 11:03:06 PM »

หน่วยความจำไม่พอรึเปล่าครับ   ไหว้
Ram 2

แรม ๒ กิ๊ก  น้อยไปหน่อยครับ (ของผมก็ ๒ กิ๊ก)  มีส่วนบ้างแต่ไม่ได้เกี่ยวทั้งหมดซะทีเดียวครับ  

เกี่ยวกับหน่วยความจำที่เหลืออยู่นะครับ  ยิ่งเปิดหน้าเว็บไปด้วยเล่นไปด้วยยิ่งกินพื่นที่หน่วยความจำ  

ถ้าอยากให้ลื่นแบบไม่เสียตังค์เวลาเล่นเกมส์ก็ปิดโปรแกรมที่ไม่จำเป็น  ถ้าอยากเสียตังค์ก็ซื้อแรมมาเพิ่ม   คิก คิก

ของผมเล่นไปหลาย ๆ เกมส์  เกมส์มันจะเตือนว่าหน่วยความจำไม่พอ   ต้องปิดเกมส์แล้วเข้าใหม่ครับ  

อันนี้พื้นที่ HDD ของผม   คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2012, 11:04:48 PM โดย ~ Sitthipong - รักในหลวง ~ » บันทึกการเข้า

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #306 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 11:06:40 PM »

Ram 2

แรม ๒ กิ๊ก  น้อยไปหน่อยครับ (ของผมก็ ๒ กิ๊ก)  มีส่วนบ้างแต่ไม่ได้เกี่ยวทั้งหมดซะทีเดียวครับ 

เกี่ยวกับหน่วยความจำที่เหลืออยู่นะครับ  ยิ่งเปิดหน้าเว็บไปด้วยเล่นไปด้วยยิ่งกินพื่นที่หน่วยความจำ 

ถ้าอยากให้ลื่นแบบไม่เสียตังค์เวลาเล่นเกมส์ก็ปิดโปรแกรมที่ไม่จำเป็น  ถ้าอยากเสียตังค์ก็ซื้อแรมมาเพิ่ม   คิก คิก

ของผมเล่นไปหลาย ๆ เกมส์  เกมส์มันจะเตือนว่าหน่วยความจำไม่พอ   ต้องปิดเกมส์แล้วเข้าใหม่ครับ 

อันนี้พื้นที่ HDD ของผม   คิก คิก

แสดงว่าหนัง( )เยอะแน่เลย....เสียดายไม่อยากลบล่ะสิ Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #307 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 11:09:15 PM »

แสดงว่าหนัง( )เยอะแน่เลย....เสียดายไม่อยากลบล่ะสิ Grin Grin Grin

ข้อมูลสำคัญครับ    น้ำลายหก จูบบบบอ๋อย กิ๊วก๊าว หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

« ตอบ #308 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 11:12:35 PM »

ของผมนี่เวลาเล่นเกมไม่เปิดโปรแกรมอื่นเลยครับ ถึงได้งงไงครับ แหะๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #309 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 11:32:02 PM »

ของผมนี่เวลาเล่นเกมไม่เปิดโปรแกรมอื่นเลยครับ ถึงได้งงไงครับ แหะๆ

เพิ่มแรมให้ได้ซัก ๔ กิ๊กดูสิครับ   เยี่ยม

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #310 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:27:42 AM »

ปี 2010 ไปยุโรป เลยเอามาฝากครับ

http://www.facebook.com/video/video.php?v=454620040232&saved

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #311 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 12:13:16 PM »

ผมลบแล้วลงใหม่ผ่านไปครึ่งวันแล้วยังโหลดได้แค่23เปอร์เซ็นต์เองนี่ขนาดเน็ต๑๐เมกนะเนี่ย ตอนลงครั้งแรกยี่สิบนาทีเสร็จครั้งนี้ครึ่งวันแล้วยังไม่ถึงไหนเลย

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #312 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 01:02:06 PM »

ผมลบแล้วลงใหม่ผ่านไปครึ่งวันแล้วยังโหลดได้แค่23เปอร์เซ็นต์เองนี่ขนาดเน็ต๑๐เมกนะเนี่ย ตอนลงครั้งแรกยี่สิบนาทีเสร็จครั้งนี้ครึ่งวันแล้วยังไม่ถึงไหนเลย

ของผมตอนเปลี่ยนเป็น sea โหลดตั้งแต่เย็นยันเช้าเลยครับ.....ใจเย็นไว้

forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #313 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 01:02:19 PM »

ปี 2010 ไปยุโรป เลยเอามาฝากครับ

http://www.facebook.com/video/video.php?v=454620040232&saved

อยากให้เอามาวิ่งเล่นบนถนนบ้านเราบ้างจัง  คิก คิก คิก คิก

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #314 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 01:05:50 PM »

เขายิงกันยังไง ได้ค่าแรงเป็นหมื่น ๆ เยี่ยม
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 285
  พิมพ์