๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 06:19:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22 ... 285
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวกเกมส์ WOT ครับท่าน  (อ่าน 486725 ครั้ง)
forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #270 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 07:48:45 PM »

ไม่ได้ดูชื่อ ลุ้นอยู่ ว่าจะรอดรึเปล่า สุดท้ายเป็นตาอยู่ Grin

แม็ทนี้ ฟลุค สุดสุด ช้างชนช้าง แต่ยังรอดมาได้  คิก คิก

ผมแค่ TD คันเล็กเล็ก  สบายใจเถอะพี่ ลูกที่ส่งไป หัวทองนัดละ 7 เหรียญ   Grin

Uploaded with ImageShack.us

เห็นพี่สอย รถ เทียร 7/8 แล้ว อิจฉา ผมส่งกระสุนไปเกือบหมดรถยังได้ แค่ คันเดียว

แหมถูกยิงด้วยหัวหุ้่มทองนัดละ 7 เหรียญก็ดีนะครับ ถือว่าได้ของแพงเข้าตัว...ฮ่าๆๆๆๆ

ข้อดีของ SPG คือเลือกยิงตูดได้ แม้ว่าเราจะหันหน้าเข้าหาศัตรูครับ ยิ่ง SPG ของรัสเซียนั้นเป็นแบบ High Arc คือมุมยิงสูงมาก กระสุนจะโค้งตกแผละกลางตูดรถถังได้ ในขณะที่พวก Low Arc อย่างฝรั่งเศสและเยอรมันทำไม่ได้ครับ กระสุนโค้งตกน้อยกว่า ส่วนมากจะยิงโดนป้อมปืนซึ่งแข็งแรงกว่าส่วนอื่นๆอยู่แล้ว นี่คือสาเหตุที่ทำไม SPG ของรัสเซียฆ่ารถถังได้มากกว่าทั้งๆที่พลังทำลายเท่ากับรุ่นอื่นและเคลื่อนไหวแบบเต่าไล่กัดสายพานได้...
ฉะนั้นเวลาเจอ SPG ของรัสเซีย โปรดปิดตูดด้วยครับ อิ อิ

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #271 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 07:59:47 PM »

อยากสร้างกองพันรถถังขึ้นมา แต่สร้างไม่เป็น จะเอาไว้รวมสมาชิก อวป. นี่แหละ
ใครทำได้ช่วยทำหน่อยหรือสอนผมหน่อยก็ได้ครับ เวลาเล่นผมจะได้เอารถเป็ดลงไปเล่นด้วย...

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
ARTANY
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #272 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 08:14:24 PM »

ไม่ได้ดูชื่อ ลุ้นอยู่ ว่าจะรอดรึเปล่า สุดท้ายเป็นตาอยู่ Grin

แม็ทนี้ ฟลุค สุดสุด ช้างชนช้าง แต่ยังรอดมาได้  คิก คิก

ผมแค่ TD คันเล็กเล็ก  สบายใจเถอะพี่ ลูกที่ส่งไป หัวทองนัดละ 7 เหรียญ   Grin

เห็นพี่สอย รถ เทียร 7/8 แล้ว อิจฉา ผมส่งกระสุนไปเกือบหมดรถยังได้ แค่ คันเดียว

ออกมาสารภาพแล้วครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เดี๋ยวขอสมัครก่อน โหลดตัวเต็มมาแล้ว

"ผมจะเป็นคนดี"
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #273 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 09:42:14 PM »

รถถังหนักทั้งนั้น ยิงเอาๆ อาศัยโหลดไว แล้วให้เพื่อนรุมเก็บสแปร์ครับ

Smiley Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2012, 09:47:46 PM โดย -Joke- » บันทึกการเข้า

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #274 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 09:50:16 PM »

รถถังหนักทั้งนั้น ยิงเอาๆ อาศัยโหลดไว แล้วให้เพื่อนรุมเก็บสแปร์ครับ

มีแววว่าจะน่ากลัวในอนาคต....หนีดีฝ่า...

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #275 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 09:51:31 PM »

ลองมาหัดเล่นรถถังเบาครับ เลาะขอบไปหรอยปืนใหญ่อัตตาจร + TD ชาวบ้าน

Cheesy Cheesy

Remplis ton cœur d'un vin rebelle
-Joke-
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #276 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 09:52:05 PM »

มีแววว่าจะน่ากลัวในอนาคต....หนีดีฝ่า...

บางเกมตายตั้งแต่เปิดเกมครับ 555+

Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #277 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 10:13:40 PM »

ลองมาหัดเล่นรถถังเบาครับ เลาะขอบไปหรอยปืนใหญ่อัตตาจร + TD ชาวบ้าน

Cheesy Cheesy

เจอตัวแล้ว พวกแข่บมาสอยตูดปืนใหญ่ ของผมยิ่งวิ่งช้า ถ้าเพื่อนไม่ช่วย ตายหล่าว...

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #278 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 10:38:02 PM »

ทำพูดในเกมส์กดตรงไหนครับ  เช่น  ขอการยิงสนับสนุน.......   กดไม่เป็น   หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #279 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 10:54:42 PM »

แม็ทนี้ ฟลุค สุดสุด ช้างชนช้าง แต่ยังรอดมาได้  คิก คิก

ผมแค่ TD คันเล็กเล็ก  สบายใจเถอะพี่ ลูกที่ส่งไป หัวทองนัดละ 7 เหรียญ   Grin

แหมถูกยิงด้วยหัวหุ้่มทองนัดละ 7 เหรียญก็ดีนะครับ ถือว่าได้ของแพงเข้าตัว...ฮ่าๆๆๆๆ

ข้อดีของ SPG คือเลือกยิงตูดได้ แม้ว่าเราจะหันหน้าเข้าหาศัตรูครับ ยิ่ง SPG ของรัสเซียนั้นเป็นแบบ High Arc คือมุมยิงสูงมาก กระสุนจะโค้งตกแผละกลางตูดรถถังได้ ในขณะที่พวก Low Arc อย่างฝรั่งเศสและเยอรมันทำไม่ได้ครับ กระสุนโค้งตกน้อยกว่า ส่วนมากจะยิงโดนป้อมปืนซึ่งแข็งแรงกว่าส่วนอื่นๆอยู่แล้ว นี่คือสาเหตุที่ทำไม SPG ของรัสเซียฆ่ารถถังได้มากกว่าทั้งๆที่พลังทำลายเท่ากับรุ่นอื่นและเคลื่อนไหวแบบเต่าไล่กัดสายพานได้...
ฉะนั้นเวลาเจอ SPG ของรัสเซีย โปรดปิดตูดด้วยครับ อิ อิ
แบบนี้ผมก็มาถูกทาง กำลังจะปูทางไป S51
Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #280 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 08:57:01 AM »

ทำพูดในเกมส์กดตรงไหนครับ  เช่น  ขอการยิงสนับสนุน.......   กดไม่เป็น   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าขอความช่วยเหลือ กด F7 ครับ
มันมีชุดคำสั่งสั้นโดายการกด F2-F8 ครับ
ตอนที่เราอยู่ในโรงรถ ลองเปิดเมนู แล้วเข้า >>> การตั้งค่า
เลื่อนลงมาเรื่อยๆจะเจอชุดคำสั่งนี้ครับ

ถ้าในขณะที่กำลังเล่น แล้วเราต้องชี้เป้าให้คนอื่นรุมยำข้าศึก ให้ชี้ศูนย์เล็งไปที่ข้าศึกแล้วกด T ครับ รถถังคันนี้จะถูกแสดงเป็นเป้าให้สมาชิกคนอื่นได้เห็น

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #281 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:32:28 AM »

ยังซื้ออาวุธไม่ได้เลย อ๋อย

Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #282 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:46:54 AM »

ยังซื้ออาวุธไม่ได้เลย อ๋อย

ไม่ทราบว่ารถถังของพี่ชั้นไหนแล้วครับ...บางทีพี่อาจจะไม่เหมาะกับการขับรถถังลุยดุ่มๆเหมือนผม ต้องมาเล่นสายปืนใหญ่อัตตาจร อิ อิ

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #283 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:55:54 AM »

ถ้าขอความช่วยเหลือ กด F7 ครับ
มันมีชุดคำสั่งสั้นโดายการกด F2-F8 ครับ
ตอนที่เราอยู่ในโรงรถ ลองเปิดเมนู แล้วเข้า >>> การตั้งค่า
เลื่อนลงมาเรื่อยๆจะเจอชุดคำสั่งนี้ครับ

ถ้าในขณะที่กำลังเล่น แล้วเราต้องชี้เป้าให้คนอื่นรุมยำข้าศึก ให้ชี้ศูนย์เล็งไปที่ข้าศึกแล้วกด T ครับ รถถังคันนี้จะถูกแสดงเป็นเป้าให้สมาชิกคนอื่นได้เห็น

+๑ ขอบคุณครับ   ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #284 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 10:23:34 AM »

ดูไม่เป็นครับ ว่างๆจะก็อปหน้าจอมาให้ดู Grin

หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22 ... 285
  พิมพ์