๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:40:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 285
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวกเกมส์ WOT ครับท่าน  (อ่าน 483620 ครั้ง)
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #75 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 04:17:56 PM »

อันนี้ตัวจี๊ด ของผมเลย Grinชอบมากๆ

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 04:21:51 PM »

ผมไทเกอร์ II ครับ ชอบยิงพวกKVมาก แต่หลังๆมาเปลี่ยนสายมาเล่ยKVมั่งซึ้งเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
 แต่ได้ลองพวกAMXแล้วชอบๆเลยครับวิ่งเร็วๆอ้อมไปยิงพวกอัตตราจรเข้าหลังครับ Grin ไหว้
ไทเกอร์2 ต้องดวลกับ IS3 ครับสมสํ้าสมเนื้อ  คิก คิก
ถ้าเจอ KV 1 S เผลอหันข้างให้ มีลด 300-400

สาย KV หัวแข็ง ตัวแข็งครับ เสียแต่วิ่งช้า โหลดนาน ถ้าเล่นจนชินจะกลับไปเล่นสายเยอร์มันยาก
เพราะเผลอ จอดดวล ก็จะแพ้เพราะลดบาง ปืนเบา หัวเราะร่าน้ำตาริน

มันวนอยู่ตรงนี้หาห้องเล่นไม่เจอครับ

พี่จอย น่าจะเข้า เกมผิดที่ครับ

ปิดลงไปแล้ว เรียกขึ้นมาใหม่ เมนูเข้าเกมจะอยู่ ที่มุม ขวาล่างครับ   จะขึ้นว่า  เล่น / ติดตั้งถ้ายังไม่ได้ลง  ไหว้

ตัวเกม ขนาด 3.8 G ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #77 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 04:29:23 PM »

ผมเน้นยิงไกลครับน้าปืนไม่แรงถ้าถ้าเจอพวกKVนี้หันหน้าลุยเลยครับ Grin ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #78 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 04:39:31 PM »

สงสัยยังไม่ได้โหลดเกมครับ มันโชว์เวลาโหลด 7 ชั่วโมง อ๋อย

Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 04:55:35 PM »

เน็ตธรรมดาประมาณ นั้นละครับ  

มีอีก วิธีที่น่าจะไว้กว่าคือ โหลดจากลิงค์ ครับ

http://worldoftanks-sea.com/th/update
โหลดเกมตัวเต็ม  3.8 G ครับ

ของผม 12 เม็ก โหลด 1 ชัวโมงกว่า ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ลองดุครับพี่
ใช้โปรแกรม IDM ร่วมด้วย จะดีกว่ามาก วิ่ง 800-900 K/S เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2012, 04:57:29 PM โดย Pong CB1300sf-รักในหลวง » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #80 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:05:39 PM »

แต่เล่นช่วงนี้ไม่ค่อยมันเท่าไหร่นะครับน้าจอย มันกระตุ๊กๆ ยังไงไม่รู้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #81 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:11:30 PM »

มันวนอยู่ตรงนี้หาห้องเล่นไม่เจอครับ

เลือกเกม แล้วเลือกดาวน์โหลดนะครับ จากนั้นพอโหลดเสร็จมันจะมีไอค่อน WOT ขึ้นที่ desktop เลยครับ แล้วก็คลิ๊กเข้าไปเล่นได้เลยครับ

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #82 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:13:11 PM »

ผมไทเกอร์ II ครับ ชอบยิงพวกKVมาก แต่หลังๆมาเปลี่ยนสายมาเล่ยKVมั่งซึ้งเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
 แต่ได้ลองพวกAMXแล้วชอบๆเลยครับวิ่งเร็วๆอ้อมไปยิงพวกอัตตราจรเข้าหลังครับ Grin ไหว้

เจอแล้วพวกชอบเล่นข้างหลัง ฮ่าๆๆๆๆ  คิก คิก

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #83 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:13:43 PM »

มันต้องอินสตอก่อนไม่ใช่หรอครับ Grin ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #84 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:14:36 PM »

เจอแล้วพวกชอบเล่นข้างหลัง ฮ่าๆๆๆๆ  คิก คิก
ข้างหน้าไม่ได้ครับดอกเดียว ผมหงายเงิปเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #85 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:14:49 PM »

อันนี้ตัวจี๊ด ของผมเลย Grinชอบมากๆ

เจอแล้วหาตัวมานาน อิ อิ  คิก คิก

Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #86 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:16:56 PM »

ข้างหน้าไม่ได้ครับดอกเดียว ผมหงายเงิปเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

ELC AMX นี่ทั้งรักทั้งเกลียดเลยครับ ที่รักก็เพราะถ้าอยู่ข้างเรา เราจะได้เปรียบ ที่เกลียดก็เพราะไปอยู่ข้างเค้า เค้าก็มาตุ๊ยเรา...ฮือ ฮือ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #87 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:26:56 PM »

วันนี้เจ็บใจพวกเดียวกันวิ่งมาชนเอาชนเอาตายเลยไม่รู้คนในเวปนี้รึป่าว Tanker199 จะจำไว้เจออีกทีจะอัดถั่วดำให้ เห็นว่าเราใช้ป.อัตตาจรหน่อยแกล้ง Angry

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #88 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:39:33 PM »

วันนี้เจ็บใจพวกเดียวกันวิ่งมาชนเอาชนเอาตายเลยไม่รู้คนในเวปนี้รึป่าว Tanker199 จะจำไว้เจออีกทีจะอัดถั่วดำให้ เห็นว่าเราใช้ป.อัตตาจรหน่อยแกล้ง Angry

ครั้งแรกก็เจ็บแบบนี้แหละครับ อิ อิ  คิก คิก
ครั้งต่อๆไปจะชินและเราจะหันปากกระบอกปืนซัดตูมทีเดียว หงายเงิบครับ

EAK1980 รักในหลวง
ชาติใดไร้รักสมัครสมาน จะทำการสิ่งใดก็ไร้ผล แม้ชาติย่อยยับอับจน บุคคลจะสุขอย่างไร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

ไปได้ทุกที่.....ที่มีทาง ฅ.ฅนสร้างทาง

« ตอบ #89 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:45:44 PM »

เพิ่งเล่นไม่กี่ครั้งครับแต่เริ่มจะติดแล้วตอนนี้โปรแกรมในโน็ตบุ็คอัพอยู่ต้องรอสักพัก

Long Live The King

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 285
  พิมพ์