๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:38:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 285
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวกเกมส์ WOT ครับท่าน  (อ่าน 483660 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2012, 10:27:40 PM »

อิจฉาวุ๊ยเข้าไม่เป็น อ๋อย

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 12:25:08 AM »

นั่งอัดอั้นโดนจับไปอยู่เกือบท้ายตารางมา20เกมส์

ได้ขึ้นหัวแถวเกมส์แรก KV-1Sลูกพ่อสอยไป6คันเลย

หัวโล่งงงงงงงงง  ขำก๊าก

What man is a man , who does not make the world better?
forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 08:31:37 AM »

นั่งอัดอั้นโดนจับไปอยู่เกือบท้ายตารางมา20เกมส์

ได้ขึ้นหัวแถวเกมส์แรก KV-1Sลูกพ่อสอยไป6คันเลย

หัวโล่งงงงงงงงง  ขำก๊าก

ท่าทางคงจะอั้นน่าดูเลยครับพี่ ช่วงนี้มีประกวดสุดยอดมือสังหารด้วย แต่ต้องฆ่า 8 คันขึ้นไป ผมยังทำไม่ถึงซักที สูงสุดแค่ 7 ครั้งต่อวัน เอ๊ย 7 คันต่อเกมส์ ฮ่าๆๆๆ  คิก คิก

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
VellAntilla
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 11:04:58 AM »

louis vuitton outlet
I said aspect wasnt what I was do you need and I leftBetter still,considering the fact that William Hung made his horrific appearance into a career,a few of these unclear heel in order to allowing an individual the only real intention having to do with being that they are mocked mercilessly all over the goals and objectives of finding fame in their has gone south performance Ultimately,aspect is the reason that all your family members who has going to be the conflict,all your family which of you faces the dilemma, and your family which of you began to learn more about harbor resentmentlouis vuitton

louis vuitton
 I almost lowered on the town regarding my computer repair chair when the second a minumum of one immediately responded To work about your profit Break-Even sales point,all your family members one of the more need one or more bits and pieces having to do with financial information:1) Total mounted overhead costs2) The gross profit percentage (GP% and gross margin)The gross profit percentage is that calculated back and forth from going to be the average profit that a multi functional business makes everywhere in the each saleOr a number of us can look at during which time a number of us are and what a number of us are want to buy and design all of our one of a kind 'cool moves' as food and drug administration writersSociety has its different hurricane simulator that a lot of times directs children all the way up into our classroomslouis vuitton outlet

louis vuitton outlet
 I was coming in contact with my head and there fist in your air, bandanna throughout the my very own head and declaring my own personal independence from they all are things cable orientedIn this interconnected modern society Cuban harmful to are struggling for more information on hit global,first targeting the increasing figure to do with travellers for more information regarding the island allowing you to have the final major having to do with penetrating Western markets The wrist rest alone carries a multi function high gloss finish so that you have a menacing sparkle, and a resource box is this are made having to do with an all in one it is more likely quality plastic material that is always that comfortable to learn more about work on and also looks and feels snugly put together It was an all in one mutual decision

louis vuitton outlet online
 'It works back and forth from inception/creation,to understand more about fundraising,to learn more about going to be the simple to grasp pre-pro and for that matter all the way into and through production,' he or she says Make a wreck programs all your family members have installed that start at windows startup are loaded into memory will be based on no  regarding progs] 8 In a number of words aspect is the fact that an ideal insulin substitute
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 12:52:39 PM »

ใหนบอกว่าเล่นฟรี กว่าจะเข้าได้แต่ละที สุดท้ายมันบอกให้เติมเงิน อ๋อย

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 12:53:25 PM »

ใหนบอกว่าเล่นฟรี กว่าจะเข้าได้แต่ละที สุดท้ายมันบอกให้เติมเงิน อ๋อย
ผมก็เล่นฟรีนะครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 12:55:25 PM »

หรือว่าเราเข้าผิดวิธีครับ แต่มันเข้ายากจริงๆ เศร้า

forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 01:45:27 PM »

หรือว่าเราเข้าผิดวิธีครับ แต่มันเข้ายากจริงๆ เศร้า

ต้องโหลดเกมก่อนนะครับ เกมมีขนาดใหญ่พอสมควร ถ้าจำไม่ผิด เกิน 2 GB ครับ โหลดนานประมาณครึ่งชม. จากนั้นก็เล่นได้เลยครับ เล่นฟรีครับ แต่ถ้าอยากเก่งไวๆก็อุดหนุนเค้าหน่อยละกัน ผมจ่ายเดือนละ 200 บาทเพื่อเปลี่ยนสีรถถังครับ...ไม่ชอบสีจากห้าง  ยิ้มีเลศนัย

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
plo-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 03:10:32 PM »

หัวโล่งงงงงงงงง  ขำก๊าก

ท่าทางคงจะอั้นน่าดูเลยครับพี่ ช่วงนี้มีประกวดสุดยอดมือสังหารด้วย แต่ต้องฆ่า 8 คันขึ้นไป ผมยังทำไม่ถึงซักที สูงสุดแค่ 7 ครั้งต่อวัน เอ๊ย 7 คันต่อเกมส์ ฮ่าๆๆๆ  คิก คิก

Shocked Shocked...สุดยอดเลยครับ ผมเคยทำได้สูงสุด 6 คัน แค่ครั้งเดียว ....บางเกมโดนยิงแต่หัววันเลย อ๋อย อ๋อย
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 03:43:19 PM »

มันวนอยู่ตรงนี้หาห้องเล่นไม่เจอครับ

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 03:57:52 PM »

มันวนอยู่ตรงนี้หาห้องเล่นไม่เจอครับ

น้าจอยเข้าไปสมัครใหม่หรอครับ Grin ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 04:00:28 PM »

ผมไทเกอร์ II ครับ ชอบยิงพวกKVมาก แต่หลังๆมาเปลี่ยนสายมาเล่ยKVมั่งซึ้งเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
 แต่ได้ลองพวกAMXแล้วชอบๆเลยครับวิ่งเร็วๆอ้อมไปยิงพวกอัตตราจรเข้าหลังครับ Grin ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 04:01:11 PM »

ลองสมัครจะเล่นแต่เข้าไม่เป็นครับ เศร้า

plo-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 04:06:34 PM »

ลองสมัครจะเล่นแต่เข้าไม่เป็นครับ เศร้า

พี่โหลดเกม ลงเครื่องหรือยังครับ ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 04:17:16 PM »

สมัครIDเข้าเกมที่หน้าเวปเสร็จ น้าจอยต้องโหลดเกมลงเครื่องด้วยครับตอนนี้รู้สึกว่าโหลด 3Gกว่าๆเลยครับน้า Grin ไหว้

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 285
  พิมพ์