๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 02:27:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 285
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวกเกมส์ WOT ครับท่าน  (อ่าน 486558 ครั้ง)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 08:35:48 AM »

แล้วของเมกา  ยานเกราะพิฆาตรถถัง  ล่ะครับเป็นยังไงบ้าง  Huh ไหว้

พี่ ๆ ท่านอื่นเล่นสายไหนกันครับ   ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 09:16:09 AM »

มีกระทู้กับเค้าแล้ว  Grin
รายงานตัวด้วยคน  เล่นไปเรื่อยเรื่อย  หลักหลักเล่น 2 สาย
สายเยอร์มัน   HT   PZ3/4  VK3601  TIGER 1
                          LT   VK 3002  PHANTER
                          TD   STUG 3  JPZ 4

โซเวียด               HT  T28  KV 1  KV1S  กำลังดูว่าจะไป KV2 เพือ่ไปเอา S51
                           TD  SU76  SU85B

พบกันในเกม ทักทายกันได้ครับ  Grin

รถถังของเมกาสู้ประเทศอื่นไม่ได้หรือครับ (ผมจะได้เปลี่ยนประเทศ)   หัวเราะร่าน้ำตาริน

สำหรับผม สายเมกาที่ปืนใหญ่ฆ่าได้ยากมากก็คงเป็น T-29 ครับ กว่าจะ "เอาอยู่" ต้องโดนซักสี่นัดจังๆ ผมว่าสายเมกา เจ้า T-29 นี่แหละที่เหนียวพอตัว ส่วน T-1 จะแข็งในระดับหนึ่ง แต่พอเจอปืนใหญ่ระดับ 5 เจ้า T-1 โดนนัดเดียวแหลกเลยครับ
ถ้าเทียบเรื่องเกราะที่ทนทานต่อกระสุนปืนใหญ่ ก็มีเจ้า T-29 ของเมกานี่แหละครับที่สูสีกับ IS และ KV-3 ของโซเวียต ส่วนเรื่องการขับขี่และการโหลดกระสุนก็ช้ากว่าฝรั่งเศสครับ
สายเมกา  ที่เด่นเด่น จะมี
TD  T18  M18  (เร็ว ปืนแรงมาก)
HT  M1  M6  T29(ตัวแสบเลยป้อมหนามาก ปืนแรง) M48 คู่กัด T62A  คิก คิก
SPG T57
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2012, 09:34:37 AM โดย Pong CB1300sf-รักในหลวง » บันทึกการเข้า
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 02:13:05 PM »

อยากเล่นเหมือนกันแต่เข้าเกมส์ไม่เป็นครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 03:18:26 PM »

อยากเล่นเหมือนกันแต่เข้าเกมส์ไม่เป็นครับ

พิมพ์ชื่อเกมส์ไปโหลดเลยครับ

เกมส์คล้ายๆกับcounter strikeมาก แต่อันนี้เป็นการแต่งรถถัง อัพเกรดรถถังมาสู้กัน

ภาพสวยกว่า ภูมิประเทศ/ลักษณะการเคลื่อนไหวของผู้เล่นมีผลสมจริงกว่ามาก

สนุกครับ  เยี่ยม

What man is a man , who does not make the world better?
RSIA01 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 05:19:55 PM »

แต่ก่อนชอบเล่น SPG เล่นได้่จนสุดทาง GW Tiger ตอน Close Beta
แต่ต่อมารู้สึกว่า TD สนุกกว่าครับ ทีนี้ ตอนนี้ไม่ได้ตามมานาน TD ของค่ายไหนดีสุด แรงสุดครับผม  ไหว้

ข้าฯ ประกาศจักต่อสู้ไม่รู้ถอย
ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
พลี   ตนได้เพื่อให้ไทยยั่งยืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
ชาติ  ต้องมีอนาคตที่สดใส
และ  จักขอปกป้องศูนย์รวมใจ
ราชบัลลังก์  จักรีไว้ให้ยืนยง
amfine02 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 142

เรียกผมว่าป้องครับ

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 06:24:55 PM »

เล่นได้กับพวกที่เน็ตช้ามั้ยครับ

[/url]
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 06:45:39 PM »

เล่นได้กับพวกที่เน็ตช้ามั้ยครับ

เน็ตช้าตัดบ่อยเล่นไม่ได้ครับ   ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
amfine02 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 142

เรียกผมว่าป้องครับ

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 06:48:46 PM »

เน็ตช้าตัดบ่อยเล่นไม่ได้ครับ   ไหว้

ขอบคุณครับพี่ อดแล้วล่ะครับ ขนาดบ้านมียังต้องไปเล่นร้านบ้านผมปิงเยอะ

[/url]
forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 10:34:20 PM »

แต่ก่อนชอบเล่น SPG เล่นได้่จนสุดทาง GW Tiger ตอน Close Beta
แต่ต่อมารู้สึกว่า TD สนุกกว่าครับ ทีนี้ ตอนนี้ไม่ได้ตามมานาน TD ของค่ายไหนดีสุด แรงสุดครับผม  ไหว้

ตอนนี้ TD สายเมกาคนเล่นเยอะพอสมควรครับเพราะเล่นง่าย ไม่อืด ปืนแรง แต่พอขึ้นชั้นสูงๆ เจอแต่ TD ของเยอรมันกับฝรั่งเสศเยอะครับ

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 11:26:19 PM »

ผมเล่น stug 3 นี่แหละครับ ติดปืนลำกล้องยาว ตาข่ายพราง กล้องส่องทางไกล และโหลดเร็ว คอยดักสอยรถถังหนักชาวบ้านเขาครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 11:59:29 PM »

เข้าได้แล้วครับสนุกดีแต่ว่ายังแต่งรถซื้อรถไม่เป็นครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 12:20:40 AM »

ผมเล่น stug 3 นี่แหละครับ ติดปืนลำกล้องยาว ตาข่ายพราง กล้องส่องทางไกล และโหลดเร็ว คอยดักสอยรถถังหนักชาวบ้านเขาครับ

นังนี่นี่เองที่สอยตูเอา สอยตูเอา  แลบลิ้น

What man is a man , who does not make the world better?
Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 08:06:18 AM »

เพราะ ตาโจ็คนี่ละ เลยลองเล่นแล้ว ติด  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใน เกมใช้ชื่ออะไรอกันบ้างครับ มีโอกาสได้ดวนกันจะได้เล็งแม่นแม่น

ผมใช้ PongCB
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 09:12:46 AM »

เพราะ ตาโจ็คนี่ละ เลยลองเล่นแล้ว ติด  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใน เกมใช้ชื่ออะไรอกันบ้างครับ มีโอกาสได้ดวนกันจะได้เล็งแม่นแม่น

ผมใช้ PongCB
ผมใช้ชื่อ teephakon ครับ แต่เดี๋ยวจะเปลี่ยนให้อินเตอร์หน่อยครับ ของผมสาย SPG ล้วนๆ หลบให้ผมให้ดีละกัน อิ อิ  คิก คิก

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
Sr. Member

คะแนน 211

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 09:15:22 AM »

นังนี่นี่เองที่สอยตูเอา สอยตูเอา  แลบลิ้น

Stug III ผมชอบเอาระเบิดไปหย่อนที่ตูดรถครับ ตูมเดียวจอด...อิ อิ
ถ้ายิงด้านหน้าต้องใช้หลายนัด แต่ถ้าเผลอหันตูดให้ผม...เสร็จทุกราย...ฮ่าๆๆๆๆ คิก คิก

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 285
  พิมพ์