๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 07:41:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่สรยุทธแกโดนไรละนั่น  (อ่าน 11511 ครั้ง)
Mr.DA/SA
Hero Member

คะแนน 155

« เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 08:07:35 PM »

ฟังข่าวแว่วๆปปช. กะไร่ส้ม. ใครมีข้อมูลลึกๆบ้าง
ไปโดนอีท่าไหนละนั่น. เห็นอ่านข่าวมันส์ๆอยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2012, 08:09:33 PM โดย Gozzill@ » บันทึกการเข้า

ขึ้นลำแล้วลดนก อุ่นใจ ปกป้องภัย ได้แน่นอน
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 09:00:07 PM »

ฟังข่าวแว่วๆปปช. กะไร่ส้ม. ใครมีข้อมูลลึกๆบ้าง
ไปโดนอีท่าไหนละนั่น. เห็นอ่านข่าวมันส์ๆอยู่

Ha Ha Ha  ฮา "ฮั่นแน่"  อ่ะ ฮา

ไม่ต้อง  "ล้วงลึก"  ล้วงนาน  ล้วงบ่อย  อ่ะ ฮา

พี่สรเสี้ยม  เขาไป "แดก"  ลาภมิควรได้ อ่ะ ฮา

กบว. เขากำหนด  "โฆษณา"  ต่อสัดส่วนของรายการ ที่  "ออนแอร์" อ่ะ ฮา

ไอ้นักอ่านข่าว   ต้นทุน   "10 บาท"  แล้วใส่ความเห็น ประกอบ อ่ะ
มันแอบ  เพิ่มโฆษณา  รวมถึง  โฆษณาแฝง  รวมไปในรายการ
แล้ว  "รับเงิน"  ส่วนต่าง  ไม่ได้ลงบัญชี เป็นรายได้  " เข้ากระเป๋า"  ส่วนตัว  อ่ะ ฮา

เรื่องนี้เกิดนานแล้ว  แต่เพิ่งจะ มีคน  "ตีปิ๊บ"  อ่ะ ฮา

มูลค่าของเงินที่เอา  "เข้ากระเป๋า"  เกินร้อยล้านอ่ะ ฮา
แต่เงินใต้โต๊ะ  ยายประเมินว่า มากกว่านั้น  อีกเท่าตัว อ่ะ ฮา

อ่านข่าว  "โครตโกง"  ทีรัย  ยายเศร้า  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 09:03:26 PM »

ยายบ๊ายฯ ไม่ได้เชียร์  เฮียสรย้วย  หรือครับ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 09:08:20 PM »

ยายบ๊ายฯ ไม่ได้เชียร์  เฮียสรย้วย  หรือครับ   Grin

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่  Sitthipong  อ่ะ  ฮา

ยายหมั่นใส้พี่    "สรเสี้ยม"   แก  อ่ะ ฮา
ตื่นมาตอนเช้า   เวลาทานกาแฟ  ฮา

น้องไบร้ท์  อย่างโน้น  น้องไบร้ท์  อย่างนี้  ฮา

ไ้อ้น้องไบร้ท ของยาย  ก็พูดคำเีดียว  "ค่ะ"  ค่ะ  ค่ะ  อ่ะ ฮา

5555 ยายโกรธจริงๆ  ไอ้คำว่า   "ค่ะ"  เนี่ยะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 09:16:02 PM »

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่  Sitthipong  อ่ะ  ฮา

ยายหมั่นใส้พี่    "สรเสี้ยม"   แก  อ่ะ ฮา
ตื่นมาตอนเช้า   เวลาทานกาแฟ  ฮา

น้องไบร้ท์  อย่างโน้น  น้องไบร้ท์  อย่างนี้  ฮา

ไ้อ้น้องไบร้ท ของยาย  ก็พูดคำเีดียว  "ค่ะ"  ค่ะ  ค่ะ  อ่ะ ฮา

5555 ยายโกรธจริงๆ  ไอ้คำว่า   "ค่ะ"  เนี่ยะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Angry   อ๊ะ.....ยายบ๊าบห้ามมาว่าน้องไบร้ท์ของผมน๊ะครับ คริ คริ   Angry  บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 09:31:26 PM »

ตั้งแต่อ่านกระทู้ที่ท่านบาบาร่าตอบมา   ผมไม่เคย + ให้เลย

วันนี้ไม่ +  ไม่ได้แล้วหละ

Cheesy

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 09:45:34 PM »

Ha Ha Ha  ฮา "ฮั่นแน่"  อ่ะ ฮา

ไม่ต้อง  "ล้วงลึก"  ล้วงนาน  ล้วงบ่อย  อ่ะ ฮา

พี่สรเสี้ยม  เขาไป "แดก"  ลาภมิควรได้ อ่ะ ฮา

กบว. เขากำหนด  "โฆษณา"  ต่อสัดส่วนของรายการ ที่  "ออนแอร์" อ่ะ ฮา

ไอ้นักอ่านข่าว   ต้นทุน   "10 บาท"  แล้วใส่ความเห็น ประกอบ อ่ะ
มันแอบ  เพิ่มโฆษณา  รวมถึง  โฆษณาแฝง  รวมไปในรายการ
แล้ว  "รับเงิน"  ส่วนต่าง  ไม่ได้ลงบัญชี เป็นรายได้  " เข้ากระเป๋า"  ส่วนตัว  อ่ะ ฮา

เรื่องนี้เกิดนานแล้ว  แต่เพิ่งจะ มีคน  "ตีปิ๊บ"  อ่ะ ฮา

มูลค่าของเงินที่เอา  "เข้ากระเป๋า"  เกินร้อยล้านอ่ะ ฮา
แต่เงินใต้โต๊ะ  ยายประเมินว่า มากกว่านั้น  อีกเท่าตัว อ่ะ ฮา

อ่านข่าว  "โครตโกง"  ทีรัย  ยายเศร้า  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

เงินบริจาคน้ำท่วมปีที่แล้วก็ไม่รู้บริจาคช่วยชาวบ้านหมดรึเปล่า ?   Cheesy

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 10:50:06 PM »

มันเป็นเรื่องธรรมดาไปเสียแล้ว

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Mr.DA/SA
Hero Member

คะแนน 155

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 11:51:40 PM »

อ๋อมันเป็นอย่างนี้นี่เอง. งานหนักนะเนี่ย ขอบคุณมากครับโดยเฉพาะป้าบร้า

ขึ้นลำแล้วลดนก อุ่นใจ ปกป้องภัย ได้แน่นอน
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 12:02:56 AM »

ยายครับ..ไปถอดหน้ากากเขาทำไม?...เฮ้อ ! เดี๋ยวข่าวก็รั่วร๊อก Tongue

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 12:10:27 AM »

วันนี้สงสัยยายบ๊าบเมาโซดาไฟมามั้ง

กระชากหน้ากาก สอระเสี้ยม นึกว่าเป็นพวกเดียวกันซะอีก

อยากกระทืบไลค์ให้ซักล้านครั้งเอา +1 ไปก่อนนะยาย  เยี่ยม

konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 12:12:01 AM »

ยายบ๊ายฯ ไม่ได้เชียร์  เฮียสรย้วย  หรือครับ   Grin

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่  Sitthipong  อ่ะ  ฮา

ยายหมั่นใส้พี่    "สรเสี้ยม"   แก  อ่ะ ฮา
ตื่นมาตอนเช้า   เวลาทานกาแฟ  ฮา

น้องไบร้ท์  อย่างโน้น  น้องไบร้ท์  อย่างนี้  ฮา

ไ้อ้น้องไบร้ท ของยาย  ก็พูดคำเีดียว  "ค่ะ"  ค่ะ  ค่ะ  อ่ะ ฮา

5555 ยายโกรธจริงๆ  ไอ้คำว่า   "ค่ะ"  เนี่ยะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ยายบ๊ายฯ ไม่ได้เชียร์  เฮียสรย้วย  หรือครับ   Grin

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่  Sitthipong  อ่ะ  ฮา

ยายหมั่นใส้พี่    "สรเสี้ยม"   แก  อ่ะ ฮา
ตื่นมาตอนเช้า   เวลาทานกาแฟ  ฮา

น้องไบร้ท์  อย่างโน้น  น้องไบร้ท์  อย่างนี้  ฮา

ไ้อ้น้องไบร้ท ของยาย  ก็พูดคำเีดียว  "ค่ะ"  ค่ะ  ค่ะ  อ่ะ ฮา

5555 ยายโกรธจริงๆ  ไอ้คำว่า   "ค่ะ"  เนี่ยะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แหม...ก็พูดพยางค์เดียว "ค่ะ"แล้ว"รวย" ยายอย่าอิจฉาหลานสิค้ะ  ตกใจหน้าซีด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2012, 12:15:43 AM โดย konklong » บันทึกการเข้า

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
supreme
Hero Member

คะแนน 127

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 12:32:57 AM »

คนที่มานั่งอ่านข่าวนับแต่คุณกนก จนถึงอาตี๋แว่น เปลี่ยนมาน่าจะเกือบสิบคนแล้วมั้ง แต่ละคนรับบทเป็นลูกไล่บ้าง ตัวประกอบบ้าง ก็ไม่รู้เป็นแผนการตลาดของเขารึเปล่า แต่ผมว่ามันน่าคิด Grin

เรื่องโฆษณาเกินเวลาที่อนุญาต ผมว่ามันก็เกินทุกช่องแหละ โดยเฉพาะรายการที่เรตติ้งดี ส่วนเรื่องโกง ผมว่ามันแปลกๆที่คนทำผิดมีแค่คนเดียว   ตอนนั้นก็เห็นออกจอทุกวันยาวเป็นปีๆ  จะบอกว่าแก้เอกสารโดยใช้น้ำยาลบคำผิดให้ทุกวันนี่นะ  มันจะเป็นไปได้ไงเนี่ย  ตกใจหน้าซีด

การศึกษาโดยไม่คิด ไร้ประโยชน์    การคิดโดยไม่ศึกษา เป็นอันตราย
vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 06:13:22 AM »

ตุ๊ด. Grin
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 06:42:34 AM »

เช้านี้  "สรย้วย" ของยายบ้าบ ยังอ่านข่าวอยู่นี่ครับ.........  Tongue

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์