๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 11:39:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่สรยุทธแกโดนไรละนั่น  (อ่าน 11517 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 07:14:02 AM »

ยายบ๊ายฯ ไม่ได้เชียร์  เฮียสรย้วย  หรือครับ   Grin

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่  Sitthipong  อ่ะ  ฮา

ยายหมั่นใส้พี่    "สรเสี้ยม"   แก  อ่ะ ฮา
ตื่นมาตอนเช้า   เวลาทานกาแฟ  ฮา

น้องไบร้ท์  อย่างโน้น  น้องไบร้ท์  อย่างนี้  ฮา

ไ้อ้น้องไบร้ท ของยาย  ก็พูดคำเีดียว  "ค่ะ"  ค่ะ  ค่ะ  อ่ะ ฮา

5555 ยายโกรธจริงๆ  ไอ้คำว่า   "ค่ะ"  เนี่ยะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Angry   อ๊ะ.....ยายบ๊าบห้ามมาว่าน้องไบร้ท์ของผมน๊ะครับ คริ คริ   Angry  บู่

Ha Ha Ha    ฮา  "ฮั่นแน่"   พี่ชาย  กาง   อ่ะ  ฮา

เรื่อง จะอมค่าโฆษณา  หรือ อมเรือดำน้ำ  ยายยอมได้ทุกเรื่อง อ่ะ ฮา

แต่เรื่อง  "น้องไบร้ท"   ยายไม่ยอม   ต้องแหลก  ไปข้างอ่ะ  ฮา

ยายก็ว่า  น้อง เธอ หน้าตา  "ดูดี"  อ่ะ ฮา
แล้วยิ่งมานั่งใกล้พี่ สรเสี้ยม  คนชอบ  "เลื้อย"  ยายไม่ไว้ใจอ่ะ ฮา

เดี๋ยวเธอเบลอ   เผลอ   พูดว่า  "ค่ะ"  ก็เสร็จโจร  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

5555  ก็ยาย  "ชอบ"  ของยาย  อย่าทำร้ายจิตใจ  คนแก่  น๊า     ฮา 55555

ส่วน  "พิธีกร"  ที่พูดแล้วเข้าหู  มีจริต  ลูกล่อ  แพรวพราว ฮา
ยายชอบ  น้อง  "หลาวเพชร์"   ถึงแม้ว่าเธอจะอยู่กับพี่  โป้งเหน่ง ก็ตาม อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Mr.DA/SA
Hero Member

คะแนน 155

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 08:18:08 AM »

ใครครับยายน้องหลาวเพชรนะ

ขึ้นลำแล้วลดนก อุ่นใจ ปกป้องภัย ได้แน่นอน
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 08:47:20 AM »

แล้วที่ได้โดยไม่ต้องแจ้ง จาก เฮียชู กับ เสี่ยตัน และ โก๊ะตี้ ขออาศัย ช่วยสร้างกระแสอีกเท่าไร

อเสวนา จะ พาลานัง
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 08:57:04 AM »

เรื่อง จะอมค่าโฆษณา  หรือ อมเรือดำน้ำ  ยายยอมได้ทุกเรื่อง อ่ะ ฮา

แต่เรื่อง  "น้องไบร้ท"   ยายไม่ยอม   ต้องแหลก  ไปข้างอ่ะ  ฮา

ใจเย็นครับยาย เดี๋ยวความดันขึ้น Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 08:58:19 AM »

น้องไปร์ น้องกุ๊ก น้องอรปรียา น้องสู่ขวัญ... Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
winthai ยาวแค่ไหน ก็ต้องมีปลายสุดเสมอ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 214

ไม่มีความคิด ใดๆ ในโลกนี้ ที่สมบูรณ์แบบ

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 08:58:40 AM »

ยายบ๊ายฯ ไม่ได้เชียร์  เฮียสรย้วย  หรือครับ   Grin

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่  Sitthipong  อ่ะ  ฮา

ยายหมั่นใส้พี่    "สรเสี้ยม"   แก  อ่ะ ฮา
ตื่นมาตอนเช้า   เวลาทานกาแฟ  ฮา

น้องไบร้ท์  อย่างโน้น  น้องไบร้ท์  อย่างนี้  ฮา

ไ้อ้น้องไบร้ท ของยาย  ก็พูดคำเีดียว  "ค่ะ"  ค่ะ  ค่ะ  อ่ะ ฮา

5555 ยายโกรธจริงๆ  ไอ้คำว่า   "ค่ะ"  เนี่ยะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยาย น้องไบรท์ ไปเกี่ยวไรด้วย น้องเค้าก็เออ ออ ห่อหมกไปอย่างนั้นแหละ ขำก๊าก ขำก๊าก

ทุกสิ่งทุกอย่างปรับเปลี่ยนได้ด้วยความคิดของเราเอง

มองโลกให้เป็นอย่างที่เราเห็น อย่ามองโลกให้เป็นอย่างที่เราหวัง
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 09:11:10 AM »

น้องไปร์ น้องกุ๊ก น้องอรปรียา น้องสู่ขวัญ... Grin

ที่ว่ามาทั้งหมดสู้น้องเอิ้น ปานระพี ของผมก็ไม่ได้ครับ อิอิ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 09:15:46 AM »

ยังมีโฆษณาแฝงอีกเยอะแยะที่ต้นสังกัดไม่รู้ ยิ้มีเลศนัย

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 09:20:46 AM »

ยังมีโฆษณาแฝงอีกเยอะแยะที่ต้นสังกัดไม่รู้ ยิ้มีเลศนัย
   เรื่องโฆษณาแฝงนี่ ต้องถามผู้รู้อย่าง น้าจอย Grin
unknow13
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 09:24:23 AM »

ที่ว่ามาทั้งหมดสู้น้องเอิ้น ปานระพี ของผมก็ไม่ได้ครับ อิอิ
ผมชอบ 2 คนนี้  หลงรัก หลงรัก

หนังสือที่ดี
บอกไม่ได้จาก "หน้าปก"
ใจที่สกปรก
ก็บอกไม่ได้จาก "หน้าตา"
MR.BEEN รักในหลวง
"ประชานิยม (มากไป)สังคมล่มจม"
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 09:48:04 AM »

เข้ามาดู นึกว่ามีใครพาดพิงน้อง "ฐปณีย์ "   Grin หลงรัก คิก คิก

htthttp://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=7742225p://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=9457792
http://zplus.exteen.com/category/Music
http://www.gimyong.com/board53/index.php?topic=2144.0
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 09:56:36 AM »

เข้ามาดู นึกว่ามีใครพาดพิงน้อง "ฐปณีย์ "   Grin หลงรัก คิก คิก
คนนี้ไม่กล้าพาดพิง  ของเค้าแรง  Grin เดี๋ยวเดือดร้อน

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
RTCO
Full Member

คะแนน 50

Military Technical Training School

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 10:40:17 AM »

ใครครับยายน้องหลาวเพชรนะ

จอมขวัญอยู่เครือเนชั่นของสุทธิชัย หยุ่น

"สุ จิ ปุ ลิ วินิมุตโต กถัง โส ปํณฑิโต ภเว"
ผู้ปราศจาก สุ จิ ปุ ลิ จะเป็นบัณฑิตได้อย่างไร
worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 10:41:10 AM »

เข้ามาดู นึกว่ามีใครพาดพิงน้อง "ฐปณีย์ "  Grin หลงรัก คิก คิก
คนนี้ไม่กล้าพาดพิง  ของเค้าแรง  Grin เดี๋ยวเดือดร้อน

ว่าแต่เดียวนี้ไม่ค่อยเห็นหน้าน้องเขาเลยครับ......

รักเธอ....ประเทศไทย
เด่นพงษ์ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 46

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 10:49:08 AM »

สื่อหลายสำนัก..เห็นว่ามีงอนผสมเคืองเล็กๆกรณีที่คุณสอ.นำข่าวที่ตัวเองไม่ได้หา
มาออกแบบเล่าข่าว..ในรูปแบบที่ได้ใจชาวบ้าน(แฟนข่าว)..แถมทำเงินมหาศาล
ว่ากันว่า..นับพันล้าน..บางรายว่าเป็นหมื่นล้าน..บริษัทนี้คุณสอ..เค้าถือหุ้น 90..กว่า%ด้วยนะ
ตกใจ
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์