๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 05:17:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 20 ต.ค. 55 บ้านไทยสรรพยุทธเปิดสอนขว้างมีด  (อ่าน 1069 ครั้ง)
PC.
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 10:47:08 AM »

ข่าวฝาก ปชส. จากบ้านไทยสรรพยุทธค่ะ :

-------------------------------------------------------

วันเสาร์ที่สามของแต่ละเดือนจะเปิดอบรมขว้างมีดครับ เสาร์ที่สามของเดือนตุลาคมนี้ คือวันที่ 20/10/2555 ที่จะถึงนี้ ก็จะเปิดอบรมตามเคยครับ
ใครยังไม่ได้เรียน ใครอยากจะลองขว้างมีด ใครอยากจะนำไปบอกพรรคพวกเพื่อนฝูง ก็กรุณารีบทำกันครับ

จะให้ขว้างมีดพื้นฐาน สามระยะ 1.80 /2.40/3.20 เมตร (ระยะประมาณครับ) ไม่ควง ควงครึ่งรอบ และควงหนึ่งรอบ
ค่าเรียนครั้งนี้คือ 1,500 บาท ต่อท่านครับ  รับ ไม่เกิน 10 ท่าน

จะได้รับเสื้อยืดจากทางบ้านไทยสรรพยุทธ 1 ตัว และมีดอรัญญิกที่ท่านใช้ฝึกขว้างกลับไปด้วยครับ
เรียน ที่ที่จอดยานพาหนะชั้น 5  ปาล์มพาวิลเลียน  เทพารักษ์กม.3   เมืองสมุทรปราการ  จากสำโรงมา  3 กม. ตรงข้าม
ปั้มปิโตรนัส

สอบถามเพิ่มเติมที่ 081 807 9710 ราเชนทร์ รัตนยง ครับ

-----------------------------------------------------------

ขอบพระคุณพื้นที่ดี ๆ ค่ะ
หน้า: [1]
  พิมพ์