๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 08:26:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ  (อ่าน 4371 ครั้ง)
plas
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 02:18:04 PM »

สวัสดีครับนายสนามยิงปืนค่ายวชิราวุธ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 03:26:50 PM »

สวัสดีด้วยครับ  Grin Grin Grin ว่างๆเอารูปสนามมาให้ชมกันหน่อยสิครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 04:09:35 PM »

สวัสดีครับพี่

ดอนเมือง​1
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 06:01:00 PM »

หลงรัก
ครับ
สวัสดีครับ
สนามอยู่ที่ไหนครับ
 หลงรัก

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 08, 2006, 09:39:42 PM »

สวัสดีครับ
สนามตั้งอยู่ไหนครับ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 08, 2006, 09:58:02 PM »

Grin Grin Grin อยู่ชลบุรีรึเปล่าครับ  Grin Grin Grin

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 08, 2006, 11:12:22 PM »

ค่ายวชิราวุธ.............นครศรีธรรมราชครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 08, 2006, 11:35:33 PM »

ผมคิดไปถึงค่ายลูกเสือ  Grin Grin Grin ท่านนายสนามว่างๆเอารูปมาโชว์กันบ้างนะครับ   Grin Grin Grin

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 08, 2006, 11:39:24 PM »

ผมคิดไปถึงค่ายลูกเสือ  Grin Grin Grin ท่านนายสนามว่างๆเอารูปมาโชว์กันบ้างนะครับ Grin Grin Grin

สนามติดเชิงเขาท้ายค่ายเลย  ผมไปมาเมื่อ 2 เดือนที่แล้ว เงียบดีครับ ยิงแล้วเสียงสะท้อนผนังคอนกรีตสะใจดี
ค่าบริการบุคคลภายนอก 20 บาท/ท่าน  Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 09, 2006, 12:00:12 AM »

ผมคิดไปถึงค่ายลูกเสือ  Grin Grin Grin ท่านนายสนามว่างๆเอารูปมาโชว์กันบ้างนะครับ Grin Grin Grin

สนามติดเชิงเขาท้ายค่ายเลย  ผมไปมาเมื่อ 2 เดือนที่แล้ว เงียบดีครับ ยิงแล้วเสียงสะท้อนผนังคอนกรีตสะใจดี
ค่าบริการบุคคลภายนอก 20 บาท/ท่าน Grin Grin Grin

ไปนครมาหรือครับ  Grin Grin Grin รู้สึกท่านไปยิงทั่วเลยนะ เชียงรายก็ไป  Grin Grin Grin

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 09, 2006, 01:49:41 AM »

คนที่ไปทั่วก็ท่านพี่ตะหาก   Grin Grin
สนามติดเชิงเขาที่ว่าก็ค่ายลูกเสือที่ศรีราชา ชลบุรีครับแหละครับ
มีวันนึงเพื่อนที่ สนง.ย้ายมาแหลมฉบังครับ เค้าขี่เสือภูเขาอยู่
คุย ๆ กันก็สนใจยิงปืน  กำลังชักชวนเข้าวงการก็พอดีย้ายซะก่อน
วันไปส่งกันที่ ทต.แหลมฉบัง พอรายงานตัวเสร็จก็เลยทุรนทุรายไปหาที่ยิงปืนกัน
บ่ายมาก ๆ แล้วครับ  จะไปสนามพัทยาใต้ก็ไม่รอดกลัวไปไม่ทันปิด
ก็เลยมาจบตรงค่ายลูกเสือวชิราวุธที่ศรีราชาครับ...สนามเงียบมาก ๆ อยู่เชิงเขาท้ายค่ายเลย

คนไม่เคยจับปืนมาก่อน แนะกฏแห่งความปลอดภัยนิดหน่อยแล้วให้ลุยเลย..
โห...ยิงดี...ยิงแม่นแทบไม่น่าเชื่อ  Shocked Shocked  ถ้าบีบวีดีโอได้เดี๋ยวจะลองแปะให้ดูครับ  Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2006, 01:51:26 AM โดย tim1911 » บันทึกการเข้า

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 10, 2006, 01:09:03 AM »

คนไม่เคยจับปืนมาก่อน แนะกฏแห่งความปลอดภัยนิดหน่อยแล้วให้ลุยเลย..
โห...ยิงดี...ยิงแม่นแทบไม่น่าเชื่อ  Shocked Shocked  ถ้าบีบวีดีโอได้เดี๋ยวจะลองแปะให้ดูครับ  Grin Grin

ได้ดูก็ดีครับ  Grin Grin Grin

karan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 19, 2006, 10:36:48 PM »

คนที่ไปทั่วก็ท่านพี่ตะหาก   Grin Grin
สนามติดเชิงเขาที่ว่าก็ค่ายลูกเสือที่ศรีราชา ชลบุรีครับแหละครับ
มีวันนึงเพื่อนที่ สนง.ย้ายมาแหลมฉบังครับ เค้าขี่เสือภูเขาอยู่
คุย ๆ กันก็สนใจยิงปืน  กำลังชักชวนเข้าวงการก็พอดีย้ายซะก่อน
วันไปส่งกันที่ ทต.แหลมฉบัง พอรายงานตัวเสร็จก็เลยทุรนทุรายไปหาที่ยิงปืนกัน
บ่ายมาก ๆ แล้วครับ  จะไปสนามพัทยาใต้ก็ไม่รอดกลัวไปไม่ทันปิด
ก็เลยมาจบตรงค่ายลูกเสือวชิราวุธที่ศรีราชาครับ...สนามเงียบมาก ๆ อยู่เชิงเขาท้ายค่ายเลย

พี่ tim 1911 เดินสายทั่วไทย  มันส์สุดๆไปเลยครับพี่
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 20, 2006, 08:12:37 PM »

พี่ tim 1911 เดินสายทั่วไทย มันส์สุดๆไปเลยครับพี่

เทียบแล้วผมยังแค่เด็ก ๆ ครับ  Smiley

ต้องท่านนี้นี้ครับ....เดินสายยิงตัวจริง  Grin
ตั้งแต่เชียงรายยันภูเก็ต  ท่านตะลุยยิงหมดทุกสนาม
แถมมีรูปสวยมาฝากเพื่อน ๆ ในเวบด้วยครับ

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 30, 2006, 10:58:35 AM »

สวัสดีค่ะ...

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
หน้า: [1]
  พิมพ์