ต้นแบบของระบบ/กลไก ....ของปืนแต่ละชนิด...

(1/5) > >>

Sticker:
 ;)  เช่นว่า  ต้นแบบของระบบ  ..ซิงเกิ้ล..ก็ต้องยี่ห้อ โคลท์  ๑๙๑๑

ต้นแบบของปืน ๙ มม.ละคือยี่ห้อใด  ?

ต้นแบบของนิรภัยเข็มแทงชนวน  ยี่ห้อ/รุ่นใด  ?

ต้นแบบของโครงโพลิเมอร์ >?

......ต้นแบบ อื่นๆ...ที่เป็นต้นแบบ..ต่างๆของปืน...ท่านใดรู้..โพสท์..เป็นความรู้..วิทยาทานกันได้ครับ...

BADBOY:
รู้บ้างแต่ไม่แน่นพอ ขอมาฟังท่านผู้รู้ดีกว่าครับ..... ;)

ek_suwat:
....................รอฟังด้วยขอรับ.................

มะขิ่น:
ตัวเป็นรูปก็แล้วกันครับ...............

การทำงานของ ปืนพกแบบ 1911

Sticker:
..ขอบคุณท่านผู้การ..มะขิ่น..มากครับ..นำภาพมาบรรยายถึงต้นแบบ..ระบบ ๑๙๑๑

ก็เพิ่งได้เห็น..ภาพที่ชัดเจนมาก..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป