๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 03:10:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 54
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงทีมงาน"ความภูมิใจที่ได้รับใช้ชาติ..........  (อ่าน 377597 ครั้ง)
Popoing
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #720 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 01:04:21 PM »

แวะมาอ่านครับ  ไหว้
hangseri - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -154

มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้

« ตอบ #721 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 08:12:50 AM »

ตามครับ
sohnthaya
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #722 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 10:13:35 AM »

เอ๊าา..อึ๊บบบบ...ช่วยดันครับ..
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #723 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 12:11:31 PM »

เอ๊าา..อึ๊บบบบ...ช่วยดันครับ..

ช่วยอีกแรงครับ  ไหว้

Pragmatism
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #724 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 07:52:26 PM »

ช่วยอีกแรงครับ  ไหว้

นานๆ ได้แวะมาช่วยกันครับ... Grin Grin Grin

Jakkathorn
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #725 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 12:51:06 AM »

ร่วมด้วยช่วยยกช่วยดันครับ  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ว่าแต่ ป่านนี้ ปืน"กระบอกนั้น" เขาเอาไปเล่นแร่แปรธาตุกันถึงไหนแล้วหว่า กลับไปเป็น .22 อย่างเดิม
หรือว่ามีออพชั่นเสริมติดเครื่องยิง M203 เพิ่มไปเรียบร้อยกันแล้วครับ?  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ไปละครับ เตรียมหลบ "กล้วยบิน"  ขำก๊าก
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #726 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 04:28:29 PM »

ร่วมด้วยช่วยยกช่วยดันครับ  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ว่าแต่ ป่านนี้ ปืน"กระบอกนั้น" เขาเอาไปเล่นแร่แปรธาตุกันถึงไหนแล้วหว่า กลับไปเป็น .22 อย่างเดิม
หรือว่ามีออพชั่นเสริมติดเครื่องยิง M203 เพิ่มไปเรียบร้อยกันแล้วครับ?  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ไปละครับ เตรียมหลบ "กล้วยบิน"  ขำก๊าก

ตกใจ  ไหว้

Pragmatism
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #727 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 12:35:05 AM »

ป่านนี้เค๊าคงนั่งหัวเราะเยาะพวกเรากันสะใจไปแล้วหล่ะครับ เราก็ได้แต่นั่งตีอกชกหัวกันอยู่แต่ในนี้ไม่มีอะไรที่เป็นรูปธรรมที่มันคืบหน้าอะไร
ผมเชื่อว่าเรื่องมันถึงที่สุดมานานแล้ว หลายท่านคงจะรู้แก่ใจดี สุดท้ายมันก็จะค่อยๆเงียบหายไปเหมือนเรื่องอื่นๆ ต่อให้มานั่งยกกระทู้กันผมว่ามันก็ไม่น่ามีอะไรคืบหน้าไปกว่านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 12:37:00 AM โดย big single » บันทึกการเข้า

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #728 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 04:14:52 PM »

ใครจะหัวเราะเยาะยังไงก็ช่าง...ยกกันต่อไปครับ  Wink   ดีกว่าทำเฉย ๆ ปล่อยให้มันเลือนหายไป  แบบนั้นยิ่งทำให้ถูกหัวเราะเยาะคำใหญ่กว่านี้อีก

""
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #729 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 04:20:19 PM »

เอ๊า...อื๊บบบบบบ....

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #730 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 08:23:06 AM »

ป่านนี้เค๊าคงนั่งหัวเราะเยาะพวกเรากันสะใจไปแล้วหล่ะครับ เราก็ได้แต่นั่งตีอกชกหัวกันอยู่แต่ในนี้ไม่มีอะไรที่เป็นรูปธรรมที่มันคืบหน้าอะไร
ผมเชื่อว่าเรื่องมันถึงที่สุดมานานแล้ว หลายท่านคงจะรู้แก่ใจดี สุดท้ายมันก็จะค่อยๆเงียบหายไปเหมือนเรื่องอื่นๆ ต่อให้มานั่งยกกระทู้กันผมว่ามันก็ไม่น่ามีอะไรคืบหน้าไปกว่านี้

ในมุมมองของคุณบิ๊ค ก็คงจะเป็นไปทำนองนั้นครับ .................

แต่ที่ผมยังคงกระทู้นี้ไว้ ก็เพื่อให้ทราบว่ามีการทำมาหารับประทาน ในลักษณะนี้ มีมานาน .................. และเริ่มเหิมเกริมใช้กองทัพมาเป็นเครื่องมือหากิน

ในเรื่องที่ใครจะยังคงไปอุดหนุนเขา ทั้งๆที่ความรู้ความสามารถไม่มีมาตรฐานนั้น ................... ก็คงเป็นเรื่องส่วนตัวของท่านนั้นๆ ที่จะพิจารณาเอาเองว่า การเรียนกับคนที่เป็นครู กับการเรียนกับคนที่ไม่ใช่ครูนั้น เป็นอย่างไร เราคงไปก้าวล่วงอะไรไม่ได้

หากแต่เป็นการแจ้งเตือนและปราม คนกลุ่มนั้นว่า เมื่อไม่มีความรู้ อย่าบังอาจเสนอหน้าเข้ามาสอนหรือแนะนำคนในกองทัพ ................และอย่าเอากองทัพ มาโฆษณาเพิ่มความน่าเชื่อถือแก่บุคคลทั่วไป เพื่อให้มาอุดหนุน หากินกันต่อไปอีก

ก็แค่นั้นครับ

ปล. เขาคงนั่งหัวเราะสะใจจริงๆกระมังครับ ที่ไม่ได้เรียนหรือฝึกจากสถาบันไหนเลย แค่เปิดดูยูทูป แล้วจำเอามาหลอกสอน สบายจะตายไป

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Double Tap^
เขาเรียกผมว่า....Hot Shot !
Full Member

คะแนน 13

การลั่นไก เป็นเพียงจุดเริ่มต้น เสมอ

« ตอบ #731 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 09:37:41 AM »

กลายเป็นกระทู้ที่ยาวนานและเรียกได้ว่า "ทรงคุณค่า"  ไปแล้ว
เอ้า.......อึ้บบบบบบ

มิว่าเป็นอาวุธลับที่ร้ายกาจเพียงใด อย่างมากก็ซัดใส่ร่างท่านให้เป็นรู เป็นโพรงไม่กี่แผล แต่น้ำตาของสตรี กลับสามารถราดรดหัวใจท่านจนแหลกลาญ
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #732 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 08:48:39 PM »

คนที่คิดจะเรียนยิงปืนกับคนกลุ่มนี้  ได้อ่านกระทู้นี้ก็คงพอจะเกิดความความคิดขึ้นบ้างครับ  ....ยกกกกก อึ๊บ !!!!!!   

""
Double Tap^
เขาเรียกผมว่า....Hot Shot !
Full Member

คะแนน 13

การลั่นไก เป็นเพียงจุดเริ่มต้น เสมอ

« ตอบ #733 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 10:25:06 PM »

ไม่ได้ยกนะ......................................อึ้บๆ

มิว่าเป็นอาวุธลับที่ร้ายกาจเพียงใด อย่างมากก็ซัดใส่ร่างท่านให้เป็นรู เป็นโพรงไม่กี่แผล แต่น้ำตาของสตรี กลับสามารถราดรดหัวใจท่านจนแหลกลาญ
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #734 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 09:57:05 AM »

ในมุมมองของคุณบิ๊ค ก็คงจะเป็นไปทำนองนั้นครับ .................

แต่ที่ผมยังคงกระทู้นี้ไว้ ก็เพื่อให้ทราบว่ามีการทำมาหารับประทาน ในลักษณะนี้ มีมานาน .................. และเริ่มเหิมเกริมใช้กองทัพมาเป็นเครื่องมือหากิน

ในเรื่องที่ใครจะยังคงไปอุดหนุนเขา ทั้งๆที่ความรู้ความสามารถไม่มีมาตรฐานนั้น ................... ก็คงเป็นเรื่องส่วนตัวของท่านนั้นๆ ที่จะพิจารณาเอาเองว่า การเรียนกับคนที่เป็นครู กับการเรียนกับคนที่ไม่ใช่ครูนั้น เป็นอย่างไร เราคงไปก้าวล่วงอะไรไม่ได้

หากแต่เป็นการแจ้งเตือนและปราม คนกลุ่มนั้นว่า เมื่อไม่มีความรู้ อย่าบังอาจเสนอหน้าเข้ามาสอนหรือแนะนำคนในกองทัพ ................และอย่าเอากองทัพ มาโฆษณาเพิ่มความน่าเชื่อถือแก่บุคคลทั่วไป เพื่อให้มาอุดหนุน หากินกันต่อไปอีก

ก็แค่นั้นครับ

ปล. เขาคงนั่งหัวเราะสะใจจริงๆกระมังครับ ที่ไม่ได้เรียนหรือฝึกจากสถาบันไหนเลย แค่เปิดดูยูทูป แล้วจำเอามาหลอกสอน สบายจะตายไป

ก็ไม่ใช่ยูทูบอย่างเดียวหรอกน่า
มีแผ่น DVD ของแม็กพูลด้วย คนที่ส่งแผ่นมาให้วิทยากรกลุ่มนี้ เพิ่งเล่าให้ฟังเมื่ออาทิคย์ที่แล้วนี้เอง
หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 54
  พิมพ์