๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:38:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 54
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงทีมงาน"ความภูมิใจที่ได้รับใช้ชาติ..........  (อ่าน 377631 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #330 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 04:39:53 PM »

เข้าไปดู ...................เพื่อนสมาชิกยกคลิปนี้มาให้ดู

http://www.youtube.com/watch?v=ppFLFviVA1Y

ดูก็รู้ครับ ยิงแบบนี้ หน่วยไหน?

ที่เห็นฝึกได้ระดับนี้ ครูในหน่วยสอนเองครับ ไม่ใช่คนนอกด้วย ............... จะบอกให้
ขออนุญาตเอาไปคลิปนี้ ไปแปะเว็บเพื่อนบ้านได้ไหมครับ ไหว้ ไหว้

อย่าเลยครับ ................... เพราะตอนนี้ เวลานี้ ประเด็นต่างกันครับ

ใน อวป.นี้ ผมตั้งกระทู้เพื่อเน้นประเด็น การฝึกการใช้อาวุธทางยุทธวิธีครับ  ......................  ผมไม่ได้เน้นประเด็นเหมือนทางเพื่อนบ้านครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #331 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 04:59:29 PM »

ท่านเฉลิม กับ ผบชน. ว่ายังไงครับ  ขอทราบความเห็นหน่อย

ไม่ว่าง ดู ครับ..ลุ้น ฟอร์มูล่า วันอยู่.....555
วิ่งเคลียร์เก้าอี้ตัวเองมากกว่าครับ  ข่าวหนาหูว่าอาจโดรปลดจาก ผบชน.  ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2012, 05:01:26 PM โดย konklong » บันทึกการเข้า

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
chinchun
คนพาน
Full Member

คะแนน 3

เหนือสุดในสยาม

« ตอบ #332 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 05:09:28 PM »

ส่วนราชการผมใช้ กาลิล เป็นปืนหลักครับ มี รูเกอร์ 7.62x39 ,ปืนกลมือ อูซี่ ลูกซองฟาร์บอาร์ม
 ใช้กาลิล กับอูชี่.  น่าจะอยู่กรมราชทัณฑ์ ชัวร์
รู้ได้ไงครับ กรมคุกครับผม
chinchun
คนพาน
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #333 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 05:26:45 PM »

พี่ TISA เกี่ยวอะไรกับ  Chiangrai Thailand ครับ เป็นคนเจียงฮาย หรอ
Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #334 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 05:43:37 PM »

ผมขออนุญาตแสดงความเห็นบ้างนะครับ
4.คนเล่นปืนเหมือนกัน หนักนิดเบาหน่อยก็ให้อภัยกันเถอะครับ แตกต่าง แต่อย่าแตกแยก

ผมขอให้ความเห็นข้อนี้ข้อเดียวนะครับ

สังคมคนเล่นปืน บุคคลทั่วไปก็มองเป็นเรื่องไม่ดีอยู่แล้วภาครัฐเองก็พยายามหาช่องทางริดรอดสิทธิเสรีภาพในเรื่องนี้มาตลอด

ผิดแล้วถือว่าพวกกันก็ช่างมันไม่เป็นไร คิดแบบนี้มีแต่เสียกับเสียครับเพราะฉะนั้น ผิดต้องว่าตามผิด ถูกต้องว่าตามถูก  ไหว้ ไหว้

+1 ท่านอรชุน-รักในหลวง
อะไรที่ไม่ถูกไม่ควรเราต้องช้วยกันแก้ใข ไม่ใช้หมกเม็ด

มันก็คงต้องดูครับว่ามันเป็นเรื่องอะไร ถ้าเป็นเรื่องที่เราไปกัน ยังไงก็ต้องช่วยกันปิดนะครับ
ไม่งั้นอาจถึงแก่ชีวิต
ว่าแล้ว มีร้านใหม่ มาแนะนำด้วยครับ (แล้วน้าจะติดใจ)

หมายความว่ายังไงครับพูดแปลกๆ

ร้านสุกี้แน่ๆ ปิดนี่คือปิดเมียไม่ให้รู้

ซวยแล้ว มีคนรู้ทัน จุ๊ จุ๊ อย่าดังไปครับพี่

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #335 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 07:59:16 PM »

เข้าไปดู ...................เพื่อนสมาชิกยกคลิปนี้มาให้ดู

http://www.youtube.com/watch?v=ppFLFviVA1Y

ดูก็รู้ครับ ยิงแบบนี้ หน่วยไหน?

ที่เห็นฝึกได้ระดับนี้ ครูในหน่วยสอนเองครับ ไม่ใช่คนนอกด้วย ............... จะบอกให้

ขอบพระคุณ เสธ. ครับ... มีคลิปปืนยาวแล้ว, อยากเห็นปืนสั้นบ้างครับ...

เห็นลุงเรย์ค่อยๆ เดินคลึงเท้าประคองศูนย์, โยกซ้ายสองนัดโยกขวาสองนัด ฯลฯ ... นายสมชายว่าไม่ใช่แน่ๆครับ เพราะอย่างนั้นคือแบบกีฬาฯ นี่ครับ...
mig31 รักในหลวง
ในหลวงของฉัน ประเทศไทยของฉัน
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #336 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 08:52:37 PM »

ขออนุญาตเอาไปคลิปนี้ ไปแปะเว็บเพื่อนบ้านได้ไหมครับ ไหว้ ไหว้

อย่าเลยครับ ................... เพราะตอนนี้ เวลานี้ ประเด็นต่างกันครับ

ใน อวป.นี้ ผมตั้งกระทู้เพื่อเน้นประเด็น การฝึกการใช้อาวุธทางยุทธวิธีครับ  ......................  ผมไม่ได้เน้นประเด็นเหมือนทางเพื่อนบ้านครับ
ครับผมๆก็ยังไม่ได้เอาไปลงครับ ถ้าไม่ได้รับอนุญาต  Grin ไหว้

บรรพบุรุษ อุส่าเอาเลือด เอาเนื้อ เข้าแลกเพื่อสร้างชาติบ้านเมือง ลูกหลานบางคน กลับเนรคุณมาเผาเสียเอง
chinchun
คนพาน
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #337 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 09:22:07 PM »

5. ปืนเล็กยาวโจมตี ที่ทำการสาธิต ..................... ดูอย่างไรก็ไม่ใช่ปืนหน่วย ทั้งผู้ที่เป็น ผบ.หน่วย ผู้ชำนาญการด้านอาวุธของกองทัพ รวมทั้งฝ่ายสรรพาวุธ ระบุตรงกันว่า ไม่ใช่ลักษณะของปืนราชการ.................. แล้วนำมาสาธิต ด้วยการยิงระบบเซ-มิ ออโต ในกำลังพลดู ข้อสงสัยที่เกิดขึ้นคือ ในภาคพลเรือนสามารถมีปืนแบบนี้ได้หรือ ปืนขนาด 5.56 ยิงเซ-มิ ออโต แบบ AR15 นั้น บ้านเราไม่อนุญาตให้ประชาชนครอบครอง...................แล้วผู้สาธิต นำอาวุธปืนกระบอกนี้"มาจากไหน" .............คำถามนี้มีถามกันในหมู่ทหาร แต่ก็ไม่ติดใจอะไรหนักหนา แต่กลับกลายเป็นว่า ผู้ชำนาญการด้านอาวุธของกองทัพ ได้รับการประสานงานจากทางตำรวจ ว่าปืนกระบอกนี้เป็นอย่างไร? มายังไง? และ มีการดัดแปลงหรือไม่...............ท่าจะยาว

ยาวจริงๆ ครับท่านผู้การ

และถ้าตำรวจ ที่ว่านี้ หมายถึง ร.ต.อ.ดร.เฉลิม อยู่บำรุง และ พล.ต.ท.คำรณวิทย์ ธูปกระจ่าง    :e
ผมอุ่นใจครับ เพราะว่าท่านเอาจริง ไม่เชื่อลองถามพี่ปื้ดดูสิ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2012, 09:37:14 PM โดย chinchun » บันทึกการเข้า
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #338 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 10:10:34 PM »

ขอบคุณครับ ผมชอบตอนกระโดดยิงมากเลยครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #339 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 10:57:53 PM »

ขอบคุณครับ ผมชอบตอนกระโดดยิงมากเลยครับ
เป็นผมคงแผ่นดินไหวสักสี่ริกเตอร์  คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #340 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 07:04:37 AM »

เป็นผมคงแผ่นดินไหวสักสี่ริกเตอร์  คิก คิก

ถ้าเป็นผมคงกระโดดไม่ขึ้นครับ น้่า น้ากวาง  หัวเราะร่าน้ำตาริน  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2012, 03:17:48 PM โดย Guns' Fans (Jedth) » บันทึกการเข้า

Pragmatism
note nicezum
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #341 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 08:45:18 AM »

ตอนนี้เริ่มมีตัวป่วนออกมาแล้วครับ เพื่อน สมช.ในgunin(อนุญาติอ้างถึงเว็บเพื่อนบ้านครับ)  พูดจาเรื่องนี้กันด้วยเหตุผล มันมาป่วนแถมยังลามด่าถึงเมียผมอีกแย่จริงๆ ไม่เป็นลูกผู้ชายซะเลย บู่

น้ำท่วมอย่าท้อนะครับ...สู้สู้
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #342 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 09:24:14 AM »

ตอนนี้เริ่มมีตัวป่วนออกมาแล้วครับ เพื่อน สมช.ในgunin(อนุญาติอ้างถึงเว็บเพื่อนบ้านครับ)  พูดจาเรื่องนี้กันด้วยเหตุผล มันมาป่วนแถมยังลามด่าถึงเมียผมอีกแย่จริงๆ ไม่เป็นลูกผู้ชายซะเลย บู่
อาจมีเจตนาสร้างความแตกแยกครับพี่โน๊ต...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #343 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 11:35:32 AM »

เป็นผมคงแผ่นดินไหวสักสี่ริกเตอร์  คิก คิก
ฉันว่าแผ่นดินไม่ไหวหรอกแต่เป็นหลุ่มลึก ประมาณว่าชุดยิงถัดไปสามารถใช้เป็นที่กำบังได้เลยละ เอาซะ 1ดอก ในฐานะบอกว่าตัวเองหนักแผ่นดิน แบร่

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #344 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 11:47:19 AM »

ได้เห็นข้อความนั้นแล้ว ไม่สุภาพเลยครับ  ไหว้

หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 54
  พิมพ์