๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 05:58:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 54
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงทีมงาน"ความภูมิใจที่ได้รับใช้ชาติ..........  (อ่าน 377661 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #225 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 04:21:43 PM »

เบี่ยงเบนประเด็นไปแล้วอย่างที่พี่บุญว่านั่นแหละครับ... Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #226 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 04:25:43 PM »

เวปโน้นจะลอยหายไปกับลมยังไงก็ช่างมัน แต่จะแหย่ที่เวปนี้แหละ อิอิ  Grin

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #227 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 04:31:46 PM »

เวปโน้นจะลอยหายไปกับลมยังไงก็ช่างมัน แต่จะแหย่ที่เวปนี้แหละ อิอิ  Grin
ผมสงสัยอยู่อย่าง  ไอ้ข่าวที่เค้าได้กันมาว่าผู้ก่อการร้ายมานั่งอ่านด้วยเนี้ยแล้วแกล้งถาม ......ตกลงเค้าได้ข่าวมาจากหน่วยไหนครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #228 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 04:33:17 PM »

ผู้ก่อการร้ายมันสร้างความแตกแยก มันหนักแผ่นดินคร๊าบ..บ....
(เกือบร้อยโล ไม่หนักยังไงไหว..)  Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #229 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 04:37:10 PM »

ผมสงสัยอยู่อย่าง  ไอ้ข่าวที่เค้าได้กันมาว่าผู้ก่อการร้ายมานั่งอ่านด้วยเนี้ยแล้วแกล้งถาม ......ตกลงเค้าได้ข่าวมาจากหน่วยไหนครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อาจจะเป็นหน่วยข่าวกรองของดาวอังคารก้ได้นะครับ  ยิ้มีเลศนัย

boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #230 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 05:22:37 PM »

ไหว้
ในมุมมองและความคิดของผมนะ อาจจะผิดหรืออาจจะถูกก็ได้
ไม่ควรดึงเว๊ปอื่นเข้ามาเกี่ยวข้อง เพราะแต่ละเว๊ปก็จะมีสมาชิกของเว๊ปอยู่มากบ้าง น้อยบ้าง
จะกลายเป็นว่าดึงให้สมาชิกมาบาดหมางใจกันเปล่าๆ ความสามัคคีที่พอมีอยู่บ้างมันจะขาดหายไปหมด  

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
jero
Full Member

คะแนน 16

« ตอบ #231 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 05:24:30 PM »

เยี่ยม เยี่ยม ไหว้
jine
รักชาติยิ่งชีพ
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #232 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 05:30:13 PM »

ไหว้
ในมุมมองและความคิดของผมนะ อาจจะผิดหรืออาจจะถูกก็ได้
ไม่ควรดึงเว๊ปอื่นเข้ามาเกี่ยวข้อง เพราะแต่ละเว๊ปก็จะมีสมาชิกของเว๊ปอยู่มากบ้าง น้อยบ้าง
จะกลายเป็นว่าดึงให้สมาชิกมาบาดหมางใจกันเปล่าๆ ความสามัคคีที่พอมีอยู่บ้างมันจะขาดหายไปหมด 

เห็นด้วยครับ พี่

"แผ่นดินมันกำลังอ่อนแอ....อ่อนแออย่างไม่เคยเป็นมาก่อน เหมือนเรือนใกล้จะพัง คานใกล้จะขาด เสาผุกร่อน เพราะปลวกมอดมันเจาะกินใน ถ้าพวกเราไม่ช่วยกัน วันนึง ถ้ามันต้องเผชิญกับพายุร้าย แม้นแรงเพียงนิด มันก็ไม่แคล้วต้องพังทลายลง........"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #233 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 05:54:46 PM »

ไหว้
ครับพี่บุญ จะระวังให้มากกว่านี้ครับ  ไหว้

นายบุญ.๙
Sr. Member

คะแนน 109

« ตอบ #234 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 12:47:20 AM »

ไหว้

........................................................... ........................... เยี่ยม
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #235 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 08:33:26 AM »

ผมมองหากระทู้นี้อยู่สองวัน คิดว่าหายไปไหน  อิอิ มัวแต่ดูข้างล่าง เลยไม่เจอ  ดีใจที่ยังอยู่ครับ

ไหว้

........................................................... ........................... เยี่ยม
อย่างนี้แผนการยุให้แตกแยกของพวกหนักแผ่นดินก็ล้มเหลวสิครับ  เล่นรู้ทัน  Smiley

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #236 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 09:36:04 AM »

ผมบังเอิญไปได้รับรู้ข่าวจากสำนักข่าวโคมลอย.... ถึงที่มีของปืนกระบอกนี้... ที่ออกจากปากเจ้าของเอง... เขาเล่าว่า... ทาง****** สั่งมาให้... มีใบฯ เรียบร้อย... เขาว่าพวกเราขี้โม้... ไม่รู้จริง...

...ผมชักอยากเห็นใบฯ ที่ว่า... ถ้ามีจริง... ผมยินดีลบโพสต์ของผมทั้งหมด... ที่ถามถึงปืนกระบอกนี้ออกครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...อ้อ... ห้ามลบรูปปืนทิ้งล่ะครับ... ผมชอบดู... มันสวยมาก... Grin Grin Grin

ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #237 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 11:38:33 AM »

เขาบอกยังไม่ร้จักกูดีพอพวกนี้  คิก คิก

ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #238 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 11:53:39 AM »

ใบที่ว่านี่หมายถึงใบอนุญาตให้มีและใช้

ตาม พรบ.อาวุธปืน ฉบับที่เราใช้กันอยู่นี่หรือเปล่าครับ Grin

BANGRACHAN
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 176

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป

« ตอบ #239 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 11:54:17 AM »

ปักหมุด.. เยี่ยม
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 54
  พิมพ์