๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 06:09:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผมจะเลือก.......BUL M-5  (อ่าน 8082 ครั้ง)
aey_ems
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 06:19:39 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 07:57:16 AM »

ชอบบูลคับแต่คงไม่ใช่เป็นปืนกระบอกแรกคับ...

แต่ถ้าให้เลือกเพื่อเป็นปืนขนาด .๔๕ กระบอกเดียวแถมเผื่อเก็บไว้ให้ลูกหลานผมเลือกคิมเบอร์หรือโคลท์คับ...
คิมเบอร์ซื้อโครงโพลิเมอร์จากbul ครับพี่หมอ

เขาคงหมายถึงโคล์ทโครงเหล็ก และคิมเบอร์ตังโครงเหล็กมั้งครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 08:02:27 AM »

ผมยิงไปหลายพันนัด จนต้องเอาปลอกไปบริจาคหล่อพระยังแน่นเปรี๊ยะ เหมือนใหม่แกะกล่องอยู่เลยครับ

ไม่ทราบว่าบริจาคได้ที่วัดไหนครับ  ผมพอมีอยู่บ้างเหมือนกันครับ

nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 09:56:31 AM »

ผมยิงไปหลายพันนัด จนต้องเอาปลอกไปบริจาคหล่อพระยังแน่นเปรี๊ยะ เหมือนใหม่แกะกล่องอยู่เลยครับ

ไม่ทราบว่าบริจาคได้ที่วัดไหนครับ ผมพอมีอยู่บ้างเหมือนกันครับ
คุณอ๋องไปมีตติ้งยิงปืนที่สนามครูดำบ้างหรือเปล่าครับเก็บไว้สะสมเอาไว้เยอะๆ เพื่อนท่านอื่นก็เช่นกันถ้าประสงค์จะร่วมบุญกันครับยิงเสร็จแล้วเก็บปลอกไว้ เจอกันคราวหน้าค่อยเอามาให้ผมก็ได้ครับ ผมเอาไปบริจาคที่มูลนิธิหลวงปู่ทิม พอดีที่วัดละหานไร่จะสร้างพระชัยองค์ใหญ่อยู่ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 10:43:27 AM โดย narcissus » บันทึกการเข้า

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 03:49:06 PM »

ไม่ทราบว่าบริจาคได้ที่วัดไหนครับ ผมพอมีอยู่บ้างเหมือนกันครับ
      วันนี้ผมไปทำบุญที่วัดอินทรวิหารมาครับพี่อ๋องเค้ามีให้ร่วมทำบุญซื้อทองเหลืองหล่อรูปเหมือนหลวงพ่อโต 9 องค์ครับ ผมเลยถามหลวงพี่ที่รับบริจาคว่าถ้าเป็นทองเหลืองปลอกกระสุนปืนเอาไปบริจาคได้มั้ย ท่านบอกว่าเอาไปได้เลยครับพี่ ไปที่วัดอินทรวิหารบางขุนพรหมได้โดยตรงเลยครับ ไปตรงโบสถ์หน้าห้องอ่างน้ำมันมนต์น่ะครับเค้ากำลังรับบริจาคอยู่เพื่อนๆท่านอื่นที่สนใจจะทำบุญกุศลก็เชิญชวนไปร่วมบุญได้นะครับ

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์