๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 12:09:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รถเกือบหาย  (อ่าน 5891 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2004, 08:13:10 PM »

Cheesy ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลดีๆ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2004, 11:06:08 AM »

Smileyเคยรู้จักกับคนที่เคยขโมยรถ...เขาบอกว่า..กันขโมยทุกชนิด...ที่ติดตั้งมาจาก0 หรือร้านขโมยได้ง่ายมาก..เพราะมันเป็นสูตรสำเร็จ..แทบจะเหมือนกันทุกคัน...ที่ยากขึ้นมาหน่อยคือกุญแจล๊อคพวงมาลัย,เบรค.ครัช..ที่ยากที่สุดคือ..เจ้าของรถทำเอง..เดาใจไม่ถูกว่าเขาจะทำวิธีใหน.. Smiley หลังจากเลือกเป้าหมายแล้ว จะดูว่ารถมี่ระบบป้องกันหรือเปล่า ถ้ามีจะเปลี่ยนเป้าหมาย เลือกคันที่ง่าย ถ้ารู้ว่าคันใหนมีกันขโมยจะเป็นตัวเลือกตัวสุดท้ายครับ Smiley
 Smileyรถผมทุกคัน...ทำเองครับ...ง่ายๆ...ลงทุนไม่ถึง 100 แต่ชัวร์ Grinในรถไม่มีของมีค่า หรือ ของไม่มีค่าที่คนภายนอกมองเข้าไปแล้วเข้าใจว่าเป็นของมีค่า Grin
 Smileyข้อสำคัญ...รถผมเก่ามาก...ถ้าแจก...คนรับแจกคงจะแจ้งจับ...ในข้อหาหมิ่นประมาท Smiley

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2004, 10:22:09 AM »

แล้ว คุณ เป้าสะอาด ใช้ ในลักษณะ แบบไหน ล่ะครับ
อุบ ไว้ เชียวนะ...........

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2004, 11:29:39 AM »

Smileyข้อสำคัญ...รถผมเก่ามาก...ถ้าแจก...คนรับแจกคงจะแจ้งจับ...ในข้อหาหมิ่นประมาท Smiley

Grin Grin ระบบกันขโมยแบบพาสซีฟ .... คือวางไว้เฉย ๆ ขโมยมันยังไม่เอา  Grin Grin Grin

Iamshootinghere
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2004, 11:52:23 AM »

Grin Grin ระบบกันขโมยแบบพาสซีฟ .... คือวางไว้เฉย ๆ ขโมยมันยังไม่เอา  Grin Grin Grin

Grin Grin Grin Grin

"You not the only one who makes mistakes, but they're the only thing that you can truly call you own"
Billy Joel
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2004, 10:16:29 PM »

Grin ขอขอบคุณมากครับ ที่ได้นำข้อมูลดีดี มาเล่าสู่กันฟัง รถคันนึงกว่าจะหามาได้ เลือดตาแทบกระเดน
มาโดนขโมยไปเสียง่ายๆ มันน่าเจ็บใจนัก  Wink

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์